Magufuli akutana na nguvu ya umma Mbeya, azomewa, aambiwa wanamtaka Lowassa


Abdul Mohammed

Abdul Mohammed

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2013
Messages
1,334
Points
0
Abdul Mohammed

Abdul Mohammed

JF-Expert Member
Joined May 26, 2013
1,334 0
Mbeya Leo asubuhi alipokuwa anaenda Mbarali Wananchi walizuia msafara wake na kumwambia wanataka mabadiliko na mtu wa kuyaleta mabadiliko ni Lowassa

 
Last edited by a moderator:
N

NO SALENDER

Member
Joined
Sep 20, 2015
Messages
40
Points
0
Age
35
N

NO SALENDER

Member
Joined Sep 20, 2015
40 0
Mbeya Leo asubuhi alipokuwa anaenda Mbarali Wananchi walizuia msafara wake na kumwambia wanataka mabadiliko na mtu wa kuyaleta mabadiliko ni Lowassa

Big up peopleeeee's
 
Last edited by a moderator:
babumapunda

babumapunda

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2012
Messages
4,175
Points
2,000
babumapunda

babumapunda

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2012
4,175 2,000
Huu mwanzo tu nimeina hiyo video ni noma
 
S

Seif al Islam

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2011
Messages
2,158
Points
1,250
S

Seif al Islam

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2011
2,158 1,250
Bahati mbaya TBC huwa hawaonyeshi hayo.
 
MsemajiUkweli

MsemajiUkweli

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2012
Messages
10,890
Points
2,000
MsemajiUkweli

MsemajiUkweli

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2012
10,890 2,000
Ujinga na upumbavu mtupu?

Hivi unadhani na watu wa Magufuli wakianza kufanya hiki kinachofanywa na wajinfa wakisaidiana na wapumbavu kutakuwa na amani katika kampeni za uchaguzi.

Mshukuru watu wa upande wa Magufuli ni wastaarabu na wanafahamu dhana ya kukubali kutokubaliana katika msingi wa demokrasia.
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,408
Points
1,500
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,408 1,500
Sijaelewa wazuia msafala na kudai wanataka Lowasa how?
Tutajie eneo ?
Maana apo naona pia makada wa CCM na pia vijana wa CDM kama kawaida yao kuuleta fujo kwenye kusanyiko LA CCM rejea Sugu kupita kwenye mkutano wa Shitambala zaidi ya Mara mbili.
Fujo hazijengi kaa chini sikiliza hoja ufanye maamuzi no wonder Mtikila husema wanakazia viroba na bhangi such that kistaarabu unawaponyoka kabisa
 
Kiwi

Kiwi

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2009
Messages
1,033
Points
1,500
Kiwi

Kiwi

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2009
1,033 1,500
Mabadilikoooooo! Wakubali kushindwa hawana pa kutokea. Tafiti zitawabeba lakini nguvu ya umma itawaumbua!
 
nG'aMBu

nG'aMBu

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2015
Messages
1,011
Points
2,000
nG'aMBu

nG'aMBu

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2015
1,011 2,000
virus wa lumumba hawaji hapa
 
Feedback

Feedback

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2011
Messages
7,997
Points
1,500
Feedback

Feedback

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2011
7,997 1,500
Sijaelewa wazuia msafala na kudai wanataka Lowasa how?
Tutajie eneo ?
Maana apo naona pia makada wa CCM na pia vijana wa CDM kama kawaida yao kuuleta fujo kwenye kusanyiko LA CCM rejea Sugu kupita kwenye mkutano wa Shitambala zaidi ya Mara mbili.
Fujo hazijengi kaa chini sikiliza hoja ufanye maamuzi no wonder Mtikila husema wanakazia viroba na bhangi such that kistaarabu unawaponyoka kabisa
Hujaelewa nini habari ndiyo hiyo.
 
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2008
Messages
13,595
Points
2,000
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined May 11, 2008
13,595 2,000
Hiyo siyo nguvu ya umma ila ni uhuni.

Uhuni mtu yeyote akiamua anaweza kuufaya, lakini matokeo yake ni kuvujika kwa amani.

Kama wao wameshaamua kuwa wanamtaka Lowassa nini kinawapeleka kwenye mkutano wa Magufuli?

Inaonekana kabisa kuwa kuna kundi lililojiandaa kufanya fujo na walishaandaa camera wapige hii picha ya video.

Ukawa badala ya kuchekelea vitu kama hivi inabidi mvikemee kwa sabau watanzania hawapendi vurugu, hawatamchagua mtu anayeandaa vikundi vya vurugu.
 
Savimbi Jr

Savimbi Jr

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2011
Messages
2,018
Points
1,500
Savimbi Jr

Savimbi Jr

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2011
2,018 1,500
Columbia university university of Columbia.
 
Chapa Nalo Jr

Chapa Nalo Jr

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2010
Messages
6,875
Points
2,000
Chapa Nalo Jr

Chapa Nalo Jr

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2010
6,875 2,000
Ujinga na upumbavu mtupu?

Hivi unadhani na watu wa Magufuli wakianza kufanya hiki kinachofanywa na wajinfa wakisaidiana na wapumbavu kutakuwa na amani katika kampeni za uchaguzi.

Mshukuru watu wa upande wa Magufuli ni wastaarabu na wanafahamu dhana ya kukubali kutokubaliana katika msingi wa demokrasia.
Mtanyooga mwaka huu, mlizoea ya zidumu fikra za m/kiti. To hell ccm
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,245
Points
2,000
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,245 2,000
Mbeya Leo asubuhi alipokuwa anaenda Mbarali Wananchi walizuia msafara wake na kumwambia wanataka mabadiliko na mtu wa kuyaleta mabadiliko ni Lowassa

Bavicha bana sasa hapo nguvu ya ipo wapi hao wahuni wachache wanaopiga kelele?

Wapiga kura wametulia majumbani hawana fujo.

Endeleeni kujifariji mtakimbia humu baada ya uchaguzi.
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,284,199
Members 493,978
Posts 30,817,022
Top