Magufuli akiongea na waisilamu husoma hotuba, tunaomba na kwingine asome pia

  • Thread starter chinchilla coat
  • Start date

chinchilla coat

chinchilla coat

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2016
Messages
3,705
Likes
7,274
Points
280
chinchilla coat

chinchilla coat

JF-Expert Member
Joined May 16, 2016
3,705 7,274 280
Namuona Magufuli akiongea na waisilamu kwenye sherehe za Idd hapa, anaongea kwa utaratibu na discipline kweli,
hata alipowakaribisha kufuturu ikulu alisoma hotuba na hapa anaonekana ni mtu mstaarabu na diplomatic kweli
mimi naona angekuwa anasoma hotuba zake kwenye matukio yote ili kuepusha utata kama ilivyotokea kwenye speech zake za kutokusoma mfano ile ya UDSM ya kuzindua ujenzi wa maktaba ya wachina
 

Forum statistics

Threads 1,236,902
Members 475,327
Posts 29,271,842