Magufuli aanza kazi J2 kwa vitisho......Kweli aanza vibaya......


Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,612
Likes
610,864
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,612 610,864 280
Taarifa ya habari ya saa moja jioni ya leo ya TBC1, Waziri wa Miundo mbinu Dr. Magufuli amesambaza Ilani ya uchaguzi za CCM kwa watendaji Wizarani kwake katika hali inayoonyesha anachapa siasa zaidi na kuwataka watendaji wote kwenye Wizara yake kuisoma, kuielewa na kuifuata..................au vinginevyo waache kazi au wataondolewa.....................

Vile vile amesimamisha zoezi la ajira mpya TANROADS katika hali inayoonyesha mwingiliano kati ya Bodi ya Wakurugenzi na Wizara Mama.............Kiutaratibu Wizara Mama haipaswi kujiingiza katika shughuli za kiutendaji za TANROADS..........Hayo ni majukumu ya Bodi na Menejimenti.......

La kusikitisha zaidi ni sababu alizozitumia katika kuhalalisha Uongozi wa Wizara kuingilia zoezi la ajira mpya za Wahandisi wa Mikoa wa TANROADS............alidai wao wanataka barabara zijengwe tu..........kama vile waliopo kazi hiyo huifanya kwa ufanisi wakati sivyo hata kidogo..................

Magufuli anashindwa kuelewa ya kuwa ni sera ya TANROADS ili kuimarisha ufanisi ajira ni za mikataba na kama watendaji wataelewa ajira ni za kudumu hawatakuwa na motisha wa kuongeza ufanisi...............................Pia TANROADS ina kashfa nyingi za matengenezo bomu ya barabara ikilinganishwa na fedha ambazo serikali hutumiwa kwenye shughuli hizo zikiongeza kasi ya umuhimu wa kuubadilisha uongozi mzima wa TANROADS....................

Mbaya zaidi, zoezi la mabadiliko ya uongozi ndani ya TANROADS yamekuwa yakipingwa na wabunge hususani Bunge la 9 kwa sababu hizohizo za kujenga barabara wakati barabara nyingi ni bomu................hii yaashiria Regional Engineers na watendaji ndani ya TANROADS wana sauti kubwa kuliko hata Bodi yao ya wakurugenzi katika kuchelewesha mabadiliko ya uongozi ndani ya TANROADS kwa masilahi yao binafsi tu......Kwa mwelekeo huu usitegemee jipya kutoka kwa Magufuli........aonekana ni mchovu sana kifikra na sasa ategemea jina kuisukuma Wizara hii atakako..........
 
The Dreamer

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2009
Messages
1,280
Likes
0
Points
0
The Dreamer

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2009
1,280 0 0
No problem at all. The end justifies the means. Tusubiri tuone end results
 
Keynes

Keynes

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
501
Likes
24
Points
35
Keynes

Keynes

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
501 24 35
umeanza vizuri ila ume comment vibaya kwa magofuli.
Kama uko makini na serikali magofuli hawezi kufanya vizuri kwenye uongozi wake kama hata iboa TANROADS na kuiunda upya. Hiyo ndo tasisi ya ujenzi ambayo ina mapungufu makubwa sana katika nchi yetu. Magofuli yupo sawa kabisa maana TANROADS imeoza.
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,836
Likes
82
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,836 82 145
Mwache aje sera zake za CCM kama ni kweli hayo uliyo yasema basi wakati ukuta tuko naye na tutajua la kufanya lakini kama yana manufaa kwa Taifa wacha yafanyike ila kama kwa manufaa ya CCM na uchache wao watakabiliana na nguvu ya Umma watanzania hawajalala
 
FIDIVIN

FIDIVIN

Senior Member
Joined
Aug 4, 2010
Messages
187
Likes
1
Points
0
FIDIVIN

FIDIVIN

Senior Member
Joined Aug 4, 2010
187 1 0
mbona umejichanganya kwenye hoja yako? tulia ueleze vizuri.
 
Mpasuajipu

Mpasuajipu

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2010
Messages
838
Likes
6
Points
0
Mpasuajipu

Mpasuajipu

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2010
838 6 0
Magufuli ni mchapa kazi tusianze kumshambulia mapema. Nadhani tunatakiwa kumsoma mstari kwa mstari kwa kila sentensi anayoisema na kuitafakari maana yake kuliko kukurupuka na kuanza kumtolea comments. Tusubiri tuone kasi yake zaidi km itabadilisha mwenendo wa mambo.

TANROADS is rotten inatakiwa kusambaratishwa haraka sana, hata ningekuwa mie ningeanza nao sambamba. MAGUFULI is RIGHT.
 
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
7,283
Likes
15
Points
135
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
7,283 15 135
mkuu hapo unajichanganya na kupindisha hoja wait for the end results
 
M

Mtu Mmoja

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2010
Messages
596
Likes
4
Points
0
M

Mtu Mmoja

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2010
596 4 0
umeanza vizuri ila ume comment vibaya kwa magofuli.
Kama uko makini na serikali magofuli hawezi kufanya vizuri kwenye uongozi wake kama hata iboa TANROADS na kuiunda upya. Hiyo ndo tasisi ya ujenzi ambayo ina mapungufu makubwa sana katika nchi yetu. Magofuli yupo sawa kabisa maana TANROADS imeoza.
mbona lalipouza nyumba za serikali hamkusema "end justifies the means"??? sasa hata atakapouza mgreda yote ya serikali kama aliyouza zile nyumba mtasema "end justify the means"!! jamani waTZ mna tatizo gani kwenye mbongo zenu????

hauyu ni kati ya makosa makubwa aliyorudisha kikwete!
 
K

kayumba

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
654
Likes
5
Points
35
K

kayumba

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
654 5 35
Nafikiri tumpe muda tuone. Kumbuka watu wengi huwa wanatumia nafasi kama hizi kupachika watu wao kwenye nafasi nyeti kabla uongozi mpya haujaanza kazi in full swing! Ukikuta wameishapewa mikataba huna la kufanya hata kama una uhakika si watendaji wazuri.

Wote tunakubaliana kuwa TANROADS kuna tatizo na pale taifa linaelekeza fedha nyingi sana kuimarisha miundombinu. Ni vyema umakini uongezwe katika usimazi wa TANROADS!
 
Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
11,863
Likes
5,915
Points
280
Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
11,863 5,915 280
Unawajua TANROADS kwa rushwa? mbona umetoa judgement haraka sana, magufuli at least tumpe muda ni mchapakazi, i said atleast, sasa
mm ni CDM, TANROADS is the worst acha awapige full stop kuajiri, ndio maana nasema unawajua vizuri TANROADS? nikutahadharishe tu RUSHWA kubwa sana duniani kote ipo sekta ya ujenzi, barabara, reli, bandari, airports, magorofa nk ( INFRASTRUCTURE)
 
jyfranca

jyfranca

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2010
Messages
299
Likes
1
Points
0
jyfranca

jyfranca

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2010
299 1 0
Akrudisha nyumba za serikali walizouziana kwa bei ya samaki ndo ntaanza kumsikiliza, vinginevyo walewale kina Mrema, kelele nyingi kwa nyuma analamba rushwa
 
K

KERENG'ENDE

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2010
Messages
398
Likes
2
Points
35
K

KERENG'ENDE

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2010
398 2 35
If you are deliberate trying to discredit Magufuli you will kill your credibility.........
 
Mazingira

Mazingira

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2009
Messages
1,837
Likes
25
Points
135
Mazingira

Mazingira

JF-Expert Member
Joined May 31, 2009
1,837 25 135
Taarifa ya habari ya saa moja jioni ya leo ya TBC1, Waziri wa Miundo mbinu Dr. Magufuli amesambaza Ilani ya uchaguzi za CCM kwa watendaji Wizarani kwake katika hali inayoonyesha anachapa siasa zaidi na kuwataka watendaji wote kwenye Wizara yake kuisoma, kuielewa na kuifuata..................au vinginevyo waache kazi au wataondolewa.....................

Vile vile amesimamisha zoezi la ajira mpya TANROADS katika hali inayoonyesha mwingiliano kati ya Bodi ya Wakurugenzi na Wizara Mama.............Kiutaratibu Wizara Mama haipaswi kujiingiza katika shughuli za kiutendaji za TANROADS..........Hayo ni majukumu ya Bodi na Menejimenti.......

La kusikitisha zaidi ni sababu alizozitumia katika kuhalalisha Uongozi wa Wizara kuingilia zoezi la ajira mpya za Wahandisi wa Mikoa wa TANROADS............alidai wao wanataka barabara zijengwe tu..........kama vile waliopo kazi hiyo huifanya kwa ufanisi wakati sivyo hata kidogo..................

Magufuli anashindwa kuelewa ya kuwa ni sera ya TANROADS ili kuimarisha ufanisi ajira ni za mikataba na kama watendaji wataelewa ajira ni za kudumu hawatakuwa na motisha wa kuongeza ufanisi...............................Pia TANROADS ina kashfa nyingi za matengenezo bomu ya barabara ikilinganishwa na fedha ambazo serikali hutumiwa kwenye shughuli hizo zikiongeza kasi ya umuhimu wa kuubadilisha uongozi mzima wa TANROADS....................

Mbaya zaidi, zoezi la mabadiliko ya uongozi ndani ya TANROADS yamekuwa yakipingwa na wabunge hususani Bunge la 9 kwa sababu hizohizo za kujenga barabara wakati barabara nyingi ni bomu................hii yaashiria Regional Engineers na watendaji ndani ya TANROADS wana sauti kubwa kuliko hata Bodi yao ya wakurugenzi katika kuchelewesha mabadiliko ya uongozi ndani ya TANROADS kwa masilahi yao binafsi tu......Kwa mwelekeo huu usitegemee jipya kutoka kwa Magufuli........aonekana ni mchovu sana kifikra na sasa ategemea jina kuisukuma Wizara hii atakako..........
Jamani hakuna wizara ya miundo mbinu tena. Hii inaitwa wizara ya ujenzi kwa kimombo ministry of works. Kwa kifupi ni kuwa Magufuli anaifahamu vizuri sana hii wizara kwani amewahi kuifanyia kazi na sote twajua kazi ilivyokuwa nzuri kipindi chake, kwahiyo anachokokifanya ana uhakika nacho. Mafisadi ndani ya wizara hawampendi hata kidogo maana wanataka wajaze matumbo yao tu huku tukijengewa barabara zinazomoka baada ya majuma mawili. Tusubiri tuone kazi yake akiwa sambamba na Mwakyembe.
 
jyfranca

jyfranca

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2010
Messages
299
Likes
1
Points
0
jyfranca

jyfranca

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2010
299 1 0
Jamani hakuna wizara ya miundo mbinu tena. Hii inaitwa wizara ya ujenzi kwa kimombo ministry of works. Kwa kifupi ni kuwa Magufuli anaifahamu vizuri sana hii wizara kwani amewahi kuifanyia kazi na sote twajua kazi ilivyokuwa nzuri kipindi chake, kwahiyo anachokokifanya ana uhakika nacho. Mafisadi ndani ya wizara hawampendi hata kidogo maana wanataka wajaze matumbo yao tu huku tukijengewa barabara zinazomoka baada ya majuma mawili. Tusubiri tuone kazi yake akiwa sambamba na Mwakyembe.
Ni kweli kazi nzuri aliyofanya ni kuuziana nyumba za serikali kwa bei ya peremende. Vizuri tuendelee kusifiana tuu, uku hatujui jambo hata moja zuri alilofanya. Nadhani hata jibu huna, ebu tuambie kazi moja tuu nzuri aliyofanya Magufuli? Au kukariri majina ya barabara?
 
Geza Ulole

Geza Ulole

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2009
Messages
15,335
Likes
7,674
Points
280
Geza Ulole

Geza Ulole

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2009
15,335 7,674 280
Taarifa ya habari ya saa moja jioni ya leo ya TBC1, Waziri wa Miundo mbinu Dr. Magufuli amesambaza Ilani ya uchaguzi za CCM kwa watendaji Wizarani kwake katika hali inayoonyesha anachapa siasa zaidi na kuwataka watendaji wote kwenye Wizara yake kuisoma, kuielewa na kuifuata..................au vinginevyo waache kazi au wataondolewa.....................

Vile vile amesimamisha zoezi la ajira mpya TANROADS katika hali inayoonyesha mwingiliano kati ya Bodi ya Wakurugenzi na Wizara Mama.............Kiutaratibu Wizara Mama haipaswi kujiingiza katika shughuli za kiutendaji za TANROADS..........Hayo ni majukumu ya Bodi na Menejimenti.......

La kusikitisha zaidi ni sababu alizozitumia katika kuhalalisha Uongozi wa Wizara kuingilia zoezi la ajira mpya za Wahandisi wa Mikoa wa TANROADS............alidai wao wanataka barabara zijengwe tu..........kama vile waliopo kazi hiyo huifanya kwa ufanisi wakati sivyo hata kidogo..................

Magufuli anashindwa kuelewa ya kuwa ni sera ya TANROADS ili kuimarisha ufanisi ajira ni za mikataba na kama watendaji wataelewa ajira ni za kudumu hawatakuwa na motisha wa kuongeza ufanisi...............................Pia TANROADS ina kashfa nyingi za matengenezo bomu ya barabara ikilinganishwa na fedha ambazo serikali hutumiwa kwenye shughuli hizo zikiongeza kasi ya umuhimu wa kuubadilisha uongozi mzima wa TANROADS....................

Mbaya zaidi, zoezi la mabadiliko ya uongozi ndani ya TANROADS yamekuwa yakipingwa na wabunge hususani Bunge la 9 kwa sababu hizohizo za kujenga barabara wakati barabara nyingi ni bomu................hii yaashiria Regional Engineers na watendaji ndani ya TANROADS wana sauti kubwa kuliko hata Bodi yao ya wakurugenzi katika kuchelewesha mabadiliko ya uongozi ndani ya TANROADS kwa masilahi yao binafsi tu......Kwa mwelekeo huu usitegemee jipya kutoka kwa Magufuli........aonekana ni mchovu sana kifikra na sasa ategemea jina kuisukuma Wizara hii atakako..........
acha conflict of interests unam-judge vp Magufuri kwa siku moja? au ndio mmoja kati ya ma-engineer fake wanaobangaiza huko TANROADS ?
 
K

Kagalala

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
2,373
Likes
90
Points
145
K

Kagalala

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
2,373 90 145
Mhesimwa Magufuli, mimi nakupa kipimo kimoja tu, UKIFANIKIWA KUPUNGUZA AJALI ZA BARABARANI KWA ASILIMIA 50% UTAKUWA UMEFANYA KAZI NZURI.
Jiulize ajali za barabarani zinasababishwa na UBOVU WA BARABARA AU UZEMBE WA MADEREVA?
 
nickname

nickname

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2009
Messages
524
Likes
66
Points
45
nickname

nickname

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2009
524 66 45
Mhesimwa Magufuli, mimi nakupa kipimo kimoja tu, UKIFANIKIWA KUPUNGUZA AJALI ZA BARABARANI KWA ASILIMIA 50% UTAKUWA UMEFANYA KAZI NZURI.
Jiulize ajali za barabarani zinasababishwa na UBOVU WA BARABARA AU UZEMBE WA MADEREVA?
Kazi ya kupunguza ajali si ya Magufuli..Naona umekurupuka tu toka usingizini na kuandika comment hapa.Kaa chini fikiria kabla ya kuandika.

Halafu hoja yako kuhusu ajali zinasababishwa na Ubovu wa Barabara au uzembe wa Madereva iandikie thread tofauti ili wadau wachangie na usiiweke kwenye Siasa
 
D

DAR si LAMU

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2007
Messages
2,941
Likes
285
Points
180
D

DAR si LAMU

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2007
2,941 285 180
Magufuli ni mchapa kazi tusianze kumshambulia mapema. Nadhani tunatakiwa kumsoma mstari kwa mstari kwa kila sentensi anayoisema na kuitafakari maana yake kuliko kukurupuka na kuanza kumtolea comments. Tusubiri tuone kasi yake zaidi km itabadilisha mwenendo wa mambo.

TANROADS is rotten inatakiwa kusambaratishwa haraka sana, hata ningekuwa mie ningeanza nao sambamba. MAGUFULI is RIGHT.
...Wizara yote ina matatizo. Issue si kusafisha, kurekebisha, nk. Kitu cha maana ni kufuata taratibu katika kutekeleza hayo.

...Haya mambo ya kutofuata taratibu na kanuni [kama bungeni] ndio yanayotuletea mauzauza.

...Nadhani suala zima limekaa ki-media promo kuliko kiutendaji.
 
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2006
Messages
7,686
Likes
227
Points
160
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2006
7,686 227 160
Taarifa ya habari ya saa moja jioni ya leo ya TBC1, Waziri wa Miundo mbinu Dr. Magufuli amesambaza Ilani ya uchaguzi za CCM kwa watendaji Wizarani kwake katika hali inayoonyesha anachapa siasa zaidi na kuwataka watendaji wote kwenye Wizara yake kuisoma, kuielewa na kuifuata..................au vinginevyo waache kazi au wataondolewa.....................
Ulitaka asambaze za Chadema?
 

Forum statistics

Threads 1,205,690
Members 458,032
Posts 28,202,956