Magreth Sitta awatetea walimu kwenye mpango wa BRN.


Kayabwe

Kayabwe

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2012
Messages
340
Likes
2
Points
35
Kayabwe

Kayabwe

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2012
340 2 35
Akihitimisha ktkt uchangia wa kamati ya huduma za jamii ambapo yy nu m/kiti amesema bila kuwajali walimu kwa kuwalipa vizuri na kulipa madeni yao hakuna big result now.Amekiri serikali hamthamini mwalimu na akasema walimu wanajitahidi kufanya kazi ingawa wanafanyia kazi kwenye mazingira magumu.Je serikali itamuangalia mwalimu na kumthamini na kumlipa vizuri?Walimu msikubali kujitoa bila walimu kuwalipa vizuri!!!!
 
K

kikule

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
217
Likes
30
Points
45
K

kikule

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
217 30 45
yataishia humo bungeni badae walimu wanaachwa na matatizo yao kama mwanzo kwa kuwa hawana madhara kwa chama chakavu na serikali yake
 
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
16,632
Likes
3,201
Points
280
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
16,632 3,201 280
Mnafki tu huyu, Akiwa waziri alishidwa vibaya ataweza sasa ?
 
Kayabwe

Kayabwe

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2012
Messages
340
Likes
2
Points
35
Kayabwe

Kayabwe

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2012
340 2 35
Mkuu usemacho ni cha kweli jambo lililoletwa halihitaji picha isipokuwa mchago tu ama kuacha sasa analaziminsha picha wakati mwingine hawa watu wamekuwa vikwazo.
Asante kwa kuliona hilo.
 
Chilli

Chilli

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2011
Messages
1,655
Likes
50
Points
145
Chilli

Chilli

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2011
1,655 50 145
Akihitimisha ktkt uchangia wa kamati ya huduma za jamii ambapo yy nu m/kiti amesema bila kuwajali walimu kwa kuwalipa vizuri na kulipa madeni yao hakuna big result now.Amekiri serikali hamthamini mwalimu na akasema walimu wanajitahidi kufanya kazi ingawa wanafanyia kazi kwenye mazingira magumu.Je serikali itamuangalia mwalimu na kumthamini na kumlipa vizuri?Walimu msikubali kujitoa bila walimu kuwalipa vizuri!!!!
Mnafiki mkubwa, alikua Waziri Wa Elimu akashindwa, leo ndio anapiga kelele?.
 

Forum statistics

Threads 1,261,851
Members 485,352
Posts 30,105,730