Magorofa haya ya udongo yametulia kinoma!


Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
43,030
Likes
17,915
Points
280
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
43,030 17,915 280
Ebwana mitaa ya wapi hii? Niliona kama haya somewehere in Mali.
 
Eric Cartman

Eric Cartman

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2009
Messages
6,818
Likes
1,673
Points
280
Eric Cartman

Eric Cartman

JF-Expert Member
Joined May 21, 2009
6,818 1,673 280
this is what you call an accident waiting to happen
 
Nono

Nono

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2008
Messages
1,334
Likes
124
Points
160
Nono

Nono

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2008
1,334 124 160
Du,
Pape unanikumbusha mbali kweli. Njia panda kuelekea kwa fisadi Mkapa. Hapo kama sijasau wanapaita Magamba cost kilipo chuo kikuu cha Magamba siku hizi!

Wenyewe wanaita "ghoofa"
 
H

Hofstede

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2007
Messages
3,584
Likes
41
Points
0
H

Hofstede

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2007
3,584 41 0
this is what you call an accident waiting to happen
You can call that, but when will it happen?. Unajua watu hujifunza kutokana na makosa nina uhakika kama haya yatakuwa yaliisha wahi kuwaangukia na kuua aua kujeruhi wange ya abandon siku nyingi.
 
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2008
Messages
5,513
Likes
29
Points
0
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2008
5,513 29 0
Du,
Pape unanikumbusha mbali kweli. Njia panda kuelekea kwa fisadi Mkapa. Hapo kama sijasau wanapaita Magamba cost kilipo chuo kikuu cha Magamba siku hizi!

Wenyewe wanaita "ghoofa"
hahahahaha hiyo mbona imekaa kipare zaidi?

You can call that, but when will it happen?. Unajua watu hujifunza kutokana na makosa nina uhakika kama haya yatakuwa yaliisha wahi kuwaangukia na kuua aua kujeruhi wange ya abandon siku nyingi.
nyumba za udongo hasa maghorofa ni bora kuliko ya cement hahahaha, si unaona haiti walivyo taabika?
 
Eric Cartman

Eric Cartman

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2009
Messages
6,818
Likes
1,673
Points
280
Eric Cartman

Eric Cartman

JF-Expert Member
Joined May 21, 2009
6,818 1,673 280
yale mengine sijui kama ni pure udongo, na kama ni udongo jamaa nimewakubali hila hili chini hapa, no its only a matter of time god forbid amna wazee humo ndani wala watoto.
i1691_photo72.jpg
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,217
Likes
1,915
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,217 1,915 280
Hao waliojenga ndo mainjinia sasa! hawa waliojenga kariakoo hakuna kitu! Ni 8x8-64
 
babukijana

babukijana

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2009
Messages
5,406
Likes
1,879
Points
280
babukijana

babukijana

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2009
5,406 1,879 280
hahahahahaha. you've made my day!
kweli mkuu hujaona baskeli za miti kama ile ya komredi kipepe?kongo na rwanda hapo watu wanaserereka nazo spidi 120 hadi gari haioni ndani.
 
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
39,973
Likes
5,342
Points
280
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
39,973 5,342 280
Tutolee Ufafanuzi hayo Magorofa ya Wapi? nina maaa ya mji gani? TANDALE UWANJA WAFISI? AU KINONDONI? TEMEKE AU ILALA?
 
B

Bulesi

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2008
Messages
6,999
Likes
1,193
Points
280
B

Bulesi

JF-Expert Member
Joined May 14, 2008
6,999 1,193 280
Hayo maghorofa yapo manzese kwa mfuga mbwa!!!
 
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
43,030
Likes
17,915
Points
280
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
43,030 17,915 280
Kwa mfuga mbwa hakuna milima na majani hivyo. Unakujua au unakusikia tu?
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,357
Likes
31,571
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,357 31,571 280
Hawa si wapewe tender ya kujenga flyovers dreams za mkulu?
 
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2007
Messages
11,354
Likes
3,077
Points
280
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2007
11,354 3,077 280
Ebwana mitaa ya wapi hii? Niliona kama haya somewehere in Mali.
Not Mali sir, haya maghorofa yapo wilaya ya Lushoto Mkoa wa Tanga. Ni mengi mno vijijini na yapo tangu miaka ya '60 na hayaanguki wala nini, ukianzia Magamba kuelekea Mlalo na Mtae. Thanx for these memories.


this is what you call an accident waiting to happen
Hakuna kitu hicho.
Lifespan ya haya maghorofa ni zaidi ya miaka 25, I have proof from those "Local Engineers from Lushoto. Hata mie nilishangaa sana kama ww, iwapo maghorofa haya yanadumu, ukweli ni kwamba yanadumu sana.

Du,
Pape unanikumbusha mbali kweli. Njia panda kuelekea kwa fisadi Mkapa. Hapo kama sijasau wanapaita Magamba cost kilipo chuo kikuu cha Magamba siku hizi!

Wenyewe wanaita "ghoofa"
Kabisa man. Nimefika haya maeneo hizi ni nyingi sana kuanzia Magamba, Kwesimu, Viti, Manolo, Mkuzi na Mlalo!
Hongea tate!

Tutolee Ufafanuzi hayo Magorofa ya Wapi? nina maaa ya mji gani? TANDALE UWANJA WAFISI? AU KINONDONI? TEMEKE AU ILALA?
Jibu liko hapo juu.
 
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
6,803
Likes
377
Points
180
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
6,803 377 180
Ni ya udongo; kwa walikwisha kupita maeneo ya sony ile njia ya kuelekea Lushoto (inatamkwa 'ushoto):D
 
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2008
Messages
5,513
Likes
29
Points
0
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2008
5,513 29 0
Not Mali sir, haya maghorofa yapo wilaya ya Lushoto Mkoa wa Tanga. Ni mengi mno vijijini na yapo tangu miaka ya '60 na hayaanguki wala nini, ukianzia Magamba kuelekea Mlalo na Mtae. Thanx for these memories.




Hakuna kitu hicho.
Lifespan ya haya maghorofa ni zaidi ya miaka 25, I have proof from those "Local Engineers from Lushoto. Hata mie nilishangaa sana kama ww, iwapo maghorofa haya yanadumu, ukweli ni kwamba yanadumu sana.


Kabisa man. Nimefika haya maeneo hizi ni nyingi sana kuanzia Magamba, Kwesimu, Viti, Manolo, Mkuzi na Mlalo!
Hongea tate!



Jibu liko hapo juu.
mkuu umetoa maelezo swafiiii!
 

Forum statistics

Threads 1,235,137
Members 474,353
Posts 29,213,021