Mageuzi makubwa kufanyika katika Klabu ya Atletico Madrid ya Uhispania

zitto junior

zitto junior

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2013
Messages
10,505
Points
2,000
zitto junior

zitto junior

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2013
10,505 2,000
21-jpg.1126398

Hii ni timu iliyobeba ubingwa wa La Liga 2013/14. Mchezaji pekee aliyesalia mpaka sasa ni Kiungo Koke Resurrecion ambaye ndio atakuwa nahodha rasmi kuanzia July 1.


Kufuatia kuondoka kwa wachezaji kadhaa muhimu wa Atletico Madrid msimu huu sasa ni rasmi wanaingia kwenye kizazi kipya ukizingatia wachezaji wao wakongwe kama nahodha Diego Godin,Felipe Luis na Juanfran ambao mikataba yao imeisha na umri kuwatupa mkono hivyo kuondoka mwezi huu.

Pia staa wao mkuu Griezmann ametangaza kuhama mwezi ujao na kuelekea Barca,PSG au Man utd. Huku Kiungo kisiki Rodrigo Hernandez akitarajiwa kujiunga na Man city kwa dau la €70 Million.

waliosajiliwa msimu huu lakini hawakufua dafu akiwemo Gelson martins na Nikola kalinic wataondoka pia dirisha hili.

Mchezaji mtukutu Diego costa pia anatarajiwa kuondoka kuelekea China baada ya kutofautiana na uongozi wa klabu akiwalaumu kutomtetea alipofungiwa mechi 8 kwa kumtukana refa.

Kwa mabadiliko haya ina maana Atletico madrid italazimika kusajili wachezaji zaidi ya 7 ili kuziba mapengo ya wanaoondoka dirisha hili.

Beki Lucas hernandez alishatimkia Fc bayern toka mwezi march kwa dau la €80 Million hivyo Atletico imebaki na mabeki 3 pekee katika list ya mabeki 8 ilionao!! Yaani Savic,Arias na Gimenez.
images-5-jpg.1126412


Mabadiliko (Beki)
Atletico tayari imemsajili beki wa kati kutoka FC porto kuziba pengo la Godin yaani Felipe Kwa €20 Million. Pia inatarajiwa kumsajili Mario Hermoso kutoka Espanyol kuziba pengo la lucas. Huku Alex Telles (Fc porto) na Ben Chilwell (Leicester) ama Alonso wa (chelsea) wakitazamiwa kuziba pengo la beki za kushoto. Pia kati ya Trippier(Spurs),Samedo(Barca) ama Aiden Hysaj( Napoli) anatarajiwa kuziba pengo la Juanfran na Santiago Arias.

Viungo
Kuziba pengo klabu inakaribia kumsajili Hector herrera (Fc porto) anayekuja bure. Pia Kama Rodri ataondoka Marcos Llorente (Real Madrid) ataziba pengo.

Washambuliaji
Dybala ama kinda machachari wa Benfica Joao felix ndio wanatazamiwa kurithi nafasi hiyo ya Griezmann. Pia kama Costa akiondoka pengo linatarajiwa kuzibwa na Edinson Cavani wa PSG.

PS: Atletico itakuwa na uwezo wa kufanya sajili zote hizi maana kabla hata ya kupewa fungu na utawala tayari Simeone atakuwa na takribani €250+ Million kwa mauzo ya wachezaji 3 tu yaani Rodri,Griezmann na Lucas. Na kama Oblak ataelekea PSG basi fungu litafika €370+ Million.

#Aupa Atleti #Los Colchoneros

UPDATE
15609433942447-jpg.1132707

Atletico yamsajili kiungo mkabaji Marcos Llorente kutoka Real Madrid kwa thamani ya €40 Million kwa mkataba wa miaka 5. Na amewasili ili kuziba pengo la Rodri Hernandez anayetimkia Man city
 
magagafu

magagafu

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2016
Messages
819
Points
1,000
magagafu

magagafu

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2016
819 1,000
Simion atakaa miaka mingi Sana Atletico sioni dalili za kuondoka.
 
zitto junior

zitto junior

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2013
Messages
10,505
Points
2,000
zitto junior

zitto junior

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2013
10,505 2,000
Genge la wavuta bange na wala ugoro
Na kweli hizo bange zimewasaidia ndio maana wana makombe 7 toka simeone awe kocha wao!!
 
kimbendengu

kimbendengu

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
2,821
Points
2,000
kimbendengu

kimbendengu

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2013
2,821 2,000
I will miss godin mpira siku zote ni ushetani lazima watu wacheke,wanune kocha Simeone na josee morihnyo walifanya mpira uchangamke ,muda wote wamesimama wanaongea kwa madaha yote ndiyo ladha ya mpira inavyotakiwa sisi ambao tulimshuhudia refa Bora kuwahikutokea duniani Mzee CORINA ukisikia UEFA inachezwa lazima uulize je Corina yupo!!maana uwepo wake unafurahi hatareee sasa wewe unayesema timu ya bange umeangalia mechi ngapi ?
 
zitto junior

zitto junior

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2013
Messages
10,505
Points
2,000
zitto junior

zitto junior

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2013
10,505 2,000
tores alinusurika kufa hajarudigi??
alishastaafu baada ya fainali ya Europa 2018 ambayo ATL walibeba ndoo!
Hajastaafu rasmi ila amestaafu soka la ushindani maana kwa sasa anachezea timu ya Japan.

Aliondoka Atletico baada ya kutimiza ndoto yake ya kubeba ndoo na hii timu yake ya utotoni. Ila siku ya kuaga aliahidi akistaafu atarudi katika nafasi ya uongozi... Inategemewa ndio atakuja kuwa mrithi wa Simeone.
 

Forum statistics

Threads 1,306,392
Members 502,074
Posts 31,579,280
Top