Magazeti ya Tanzania na Zitto


Toosweet

Toosweet

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2012
Messages
1,803
Likes
1,400
Points
280
Toosweet

Toosweet

JF-Expert Member
Joined May 27, 2012
1,803 1,400 280
Tangu Zito Kabwe afukuzwe uongozi wa CDM pamoja na wenzake Kitila na Mwigamba,hakuna habari mpya zinazoandikwa na media house nyingi zaidi ya habari za Zito.Yako magazeti ambayo sidhani kama hata yanafanya uchunguzi wa kina kuhusu sakata hili.Andikeni habari nyingine za maendeleo na za kufikirisha au mmelipwa?Wengi wamefukuzwa na vyama vyao lakini hakukuwa na kelele.Ngoma ikivuma sana.......................
 
yakowazi

yakowazi

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2012
Messages
1,384
Likes
325
Points
180
yakowazi

yakowazi

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2012
1,384 325 180
maskini nchi yangu tunaangania kwa kukosa MAARIFA muandikeni na baadae mtamtusi
 
PACHOTO

PACHOTO

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2011
Messages
1,237
Likes
668
Points
280
Age
40
PACHOTO

PACHOTO

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2011
1,237 668 280
Tangu Zito Kabwe afukuzwe
uongozi wa CDM pamoja na wenzake Kitila na Mwigamba,hakuna habari mpya
zinazoandikwa na media house nyingi zaidi ya habari za Zito.Yako
magazeti ambayo sidhani kama hata yanafanya uchunguzi wa kina kuhusu
sakata hili.Andikeni habari nyingine za maendeleo na za kufikirisha au
mmelipwa?Wengi wamefukuzwa na vyama vyao lakini hakukuwa na kelele.Ngoma
ikivuma sana.......................
Hata za ZITTO nazo ni maendeleo
 
S

sukankanwa

Member
Joined
Nov 20, 2013
Messages
92
Likes
1
Points
0
Age
43
S

sukankanwa

Member
Joined Nov 20, 2013
92 1 0
Wanaandika ili kukuza mgogoro ndani cdm,na wanakuwa hawafanyi uchunguzi wa kina.
 
kivyako

kivyako

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2012
Messages
13,378
Likes
9,512
Points
280
kivyako

kivyako

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2012
13,378 9,512 280
Mwenyewe nimebakiza gazeti la mwanaspoti, nimesitisha kununua magazeti yanayojiita ya 'serious', hakuna habari siku hizi zaidi ya zitto, hiyo habari imekuwa ni kichefuchefu sasa. Tuna vipaumbele vingi lakini waandishi hawa wamezamia kwa habari hiyo tu, nafikiri huu mda ndo hata na tanesco wanaweza kupandisha bei ya umeme bila kujadiliwa chochote maama sahizi media zote ni zitto, huu ni upunga, amkeni nyie wahariri
 
1000 digits

1000 digits

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2012
Messages
3,824
Likes
2,947
Points
280
1000 digits

1000 digits

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2012
3,824 2,947 280
Waliokosea ni vingozi wa cdm sio media. Uongozi wa chadema haukutafakari madhara ya kumfukuza zito. Alipaswa afukuzwe baada ya chadema kuingia madarakani kama alivyofanyiwa field mashal john okelo kule zenj baada ya kufanikisha mapinduzi. Cdm wameshindwa kuelewa kuwa punda akimpiga teke mwenye mzigo adhabu yake sio kumkata mguu; jambo la msingi ni kuhakikisha mzigo unafika.
 
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2011
Messages
19,166
Likes
232
Points
160
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2011
19,166 232 160
Bado unategemea magazeti haya yaliochagua pande za kushabikia????!!!
 
M

mwita ke mwita

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2010
Messages
6,804
Likes
1,959
Points
280
M

mwita ke mwita

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2010
6,804 1,959 280
bahasha za kaki zitawaua waandishi
 
Tarime one

Tarime one

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2013
Messages
2,224
Likes
907
Points
280
Age
46
Tarime one

Tarime one

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2013
2,224 907 280
Kweli MWITA bahasha za kaki zinawasumbua,habari yenyewe imeanza kukosa mwelekeo.
 
J

Jino Kwajino

Senior Member
Joined
Dec 22, 2012
Messages
191
Likes
0
Points
0
J

Jino Kwajino

Senior Member
Joined Dec 22, 2012
191 0 0
Tatizo weledi wa habari miongoni mwao.
 
B

Bobby

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2008
Messages
1,864
Likes
484
Points
180
B

Bobby

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2008
1,864 484 180
Waliokosea ni vingozi wa cdm sio media. Uongozi wa chadema haukutafakari madhara ya kumfukuza zito. Alipaswa afukuzwe baada ya chadema kuingia madarakani kama alivyofanyiwa field mashal john okelo kule zenj baada ya kufanikisha mapinduzi. Cdm wameshindwa kuelewa kuwa punda akimpiga teke mwenye mzigo adhabu yake sio kumkata mguu; jambo la msingi ni kuhakikisha mzigo unafika.
Hakuna mwanachama anaweza kuwa mkubwa na muhimu zaidi ya CHADEMA kwani CHADEMA si mtu bali ni chama. Huwezi kulea mtu eti kusubiri uchaguzi kwa hali ilivyokuwa hata huo uchaguzi usingekwenda vizuri. Enzi za akina Okelo zimepita hizi ni zama za digitali kama lilivyo jina lako. Kwa kujenga heshima ndani ya chama, CHADEMA itakuwa imara zaidi kuliko kama ingeendelea kulea donda ndugu. Nikuulize swali, kipi kilianza kati ya huyo uliyemtaja na CHADEMA? Jibu utakalotoa linajibu kwanini kulikuwa na umuhimu wa kufanya haya yaliyofanywa, infact kwa mtazamo wangu mm haya yalipaswa kufanywa si chini ya miaka miwili nyuma huko.
 
Buldoza

Buldoza

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2013
Messages
2,304
Likes
94
Points
145
Buldoza

Buldoza

JF-Expert Member
Joined May 2, 2013
2,304 94 145
Waliokosea ni vingozi wa cdm sio media. Uongozi wa chadema haukutafakari madhara ya kumfukuza zito. Alipaswa afukuzwe baada ya chadema kuingia madarakani kama alivyofanyiwa field mashal john okelo kule zenj baada ya kufanikisha mapinduzi. Cdm wameshindwa kuelewa kuwa punda akimpiga teke mwenye mzigo adhabu yake sio kumkata mguu; jambo la msingi ni kuhakikisha mzigo unafika.
Hana madhara yoyote huyo ni Mhalifu kama alivyo Kinana, kwa Tembo au Kapuya kwa Vibinti vyetu.
 

Forum statistics

Threads 1,273,258
Members 490,344
Posts 30,475,511