MAGAZETI YA SERIKALI NA MSIBA WA MADIBA - Maswali Magumu


Ibada ya kwanza

Ibada ya kwanza

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
3,272
Likes
1,390
Points
280
Ibada ya kwanza

Ibada ya kwanza

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
3,272 1,390 280
Wanasubir habar mbaya za chadema hata ingekua saa tisa usiku wangerud kuchapa ili itoke on time
 
Eng. Y. Bihagaze

Eng. Y. Bihagaze

Verified Member
Joined
Sep 8, 2011
Messages
1,481
Likes
37
Points
145
Eng. Y. Bihagaze

Eng. Y. Bihagaze

Verified Member
Joined Sep 8, 2011
1,481 37 145
Acha ujinga... Imekuwaje mwananchi wameandika..? kwa hiyo kwa mwananchi amekufa mapema na kwa magazeti ya serikali kachelewa kufa..???

Pa! Teh teh tih..! Ko ha ha haaa
 
data

data

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2011
Messages
19,192
Likes
9,400
Points
280
data

data

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2011
19,192 9,400 280
MUHIMU KWAO NI:

KIKWETE AMEKULA WAPI,
GHARIB AMESALIMIANA NA NANI,
PINDA AMETUNGA HADITHI GANI,
NA SHEIN AMEFUNGUA WARSHA IPI.......

Wasalaam!
zito kaongea nini, slaa.!?
Na ujinga mwinge mwingi
 
L

laprovidenza

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2013
Messages
333
Likes
135
Points
60
Age
44
L

laprovidenza

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2013
333 135 60
madima kafa saa ngapi hilo lingekuwa swali lako kwanza then magazeti tuliyapa leo yalimalizika kuchapwa saa ngapi?
Afadhali mkuu usaidie kuelimisha mbumbumbu kama hawa wasiojua lolote zaidi ya kukosoa serikali kwa kila kitu
 
K

Kitungamirwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2012
Messages
320
Likes
0
Points
33
Age
37
K

Kitungamirwa

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2012
320 0 33
Watanzania tunakosea sana kuona kuwa MANDELA ni muhimu sana kuliko sisi wenyewe.[/QUOTE

Unazungmza hivyo kwa sababu maazeti unayoshabikia ndiyo yaliyokosolewa. Je ingekuwa huyashabikii ungesema hayo? Kwa maelezo yako hata maombolezo ya siku 3 yaliyotangazwa na serikali hayana maana kwako. Siasa za Tanzania hopeless kabisa
 
Gefu

Gefu

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2010
Messages
6,955
Likes
271
Points
180
Gefu

Gefu

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2010
6,955 271 180
....kazi yao kuandika uzushi tu,utafikiri nao ni chama cha siasa.ipo siku watajuta hawa jamaa....
 
Lovebird

Lovebird

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2012
Messages
2,520
Likes
330
Points
180
Lovebird

Lovebird

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2012
2,520 330 180
...taarifa zinamalizika kuwa edited saa tatu kamili...then wanaaanza kudurufu nakala.....ikifika saa tano usiku wanakuwa washamaliza na kuanza kugawa nakala
 
B

bokelo

Senior Member
Joined
Aug 9, 2013
Messages
145
Likes
1
Points
35
B

bokelo

Senior Member
Joined Aug 9, 2013
145 1 35
Serikali imeshaoza...unapoteza muda mkuu..wao wanachoangalia ni mishahara yao tu basi na ikishafika saa 11 tu muda wa kazi umekwisha hawajui umuhimu wa kila kitengo..kazi yao ni kujikomba kwa Raisi na kumpamba hata km anafanya madudu.
 
YouTube

YouTube

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2012
Messages
944
Likes
86
Points
45
YouTube

YouTube

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2012
944 86 45
wasingeacha inawezekana wamechapisha mapema kabla ya taarifa kutoka. hata nipashe hawajaandika hii habari.
 
swagazetu

swagazetu

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2013
Messages
3,986
Likes
343
Points
180
swagazetu

swagazetu

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2013
3,986 343 180
magazeti ya serikali yanaajili watu wenye kuitetea si wenye uwezo,taarifa ya kifo ilitangazwa awali na mkuu wa kaya south kwa kimombo kinachowapiga chenga wangeandika nn?lugha haipandi.
 
KAFA.cOm

KAFA.cOm

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2013
Messages
1,306
Likes
595
Points
280
KAFA.cOm

KAFA.cOm

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2013
1,306 595 280
kuna uwezekano wakati mandela amekufa tayari magazeti yalikuwa yamexhasambazwa kw mawakala au ndo yanaelekea mikoani
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,563
Likes
1,600
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,563 1,600 280
Acha ujinga... Imekuwaje mwananchi wameandika..? kwa hiyo kwa mwananchi amekufa mapema na kwa magazeti ya serikali kachelewa kufa..???


hawa waandishi wa magazeti ya serikali kutwa wako bar na gesti wanapata muda wapi wa kujua habari mpasuko
 
N

nummy

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2011
Messages
587
Likes
6
Points
0
N

nummy

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2011
587 6 0
And those are our Interests, coz they our leaders. Unafikiri msbiba wa Mandela ni muhimu sana kuliko Masuala ya Tanzania?
wewe ni mbumbumbu kweli Mandela ni mtu muhimu sana kuliko viongozi wote waliotawala Tanzania ukimwondoa Nyerere na Mwinyi, kumbuka Mkapa alipojengewa Hoteli ya kitalii na wawekezaji wa migodi Tanzania alialikwa kwenye ufunguzi alikataa kabisa kufika akidai siwezi kuwasaliti Watanzania mimi, kwa nini ujenge hoteli huku ukaacha kujenga TANZANIAambako kuna tatizo la ajira
 
S

sukankanwa

Member
Joined
Nov 20, 2013
Messages
92
Likes
1
Points
0
Age
43
S

sukankanwa

Member
Joined Nov 20, 2013
92 1 0
Tanzania ndiyo ulikuwa mstari wa mbele kuzikomboa nchi za kusini mwa afrika,tanzania ilikuwa na umuhimu wa kufuatilia kifo cha MADIBA.
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
18,424
Likes
6,189
Points
280
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
18,424 6,189 280
hawa waandishi wa magazeti ya serikali kutwa wako bar na gesti wanapata muda wapi wa kujua habari mpasuko
Hapana, wanakesha kutafuta na kuandika yafuatayo...
Chadema Hoi,
CDM chalii
CDM yasambaratika,
CDM hoi,
CDM.... CDM.... CDM......


 
Inkoskaz

Inkoskaz

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
6,358
Likes
490
Points
180
Inkoskaz

Inkoskaz

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
6,358 490 180
Magazeti TZ wanachapa saa 3 usiku.saa tano wanayawahisha mikoani.
yaani hata zile mechi za usiku ulaya wanashindwa kuongeza caption ya matokeo
 

Forum statistics

Threads 1,264,180
Members 486,221
Posts 30,175,159