Magazeti ya Israel Yamekubali Wameshindwa Vita.


M

malinda

Senior Member
Joined
Oct 20, 2012
Messages
196
Likes
0
Points
0
Age
31
M

malinda

Senior Member
Joined Oct 20, 2012
196 0 0
Wanao fikiria Israel wameshindwa wanajidanganya sana, hiyo ni hadaa tu kwa wapalestina pamoja na jumuiya ya mataifa yanayounga mkono harakati za wapalestina. The plan is to deceive who only deserve to be deceived. Nyuma ya hili suala kuna kitu kizito sana chenye ncha kali kimefichwa.



" Ninafanya kazi kwenye recruitment agency, mke wangu wa ndoa ametuma barua ya maombi ya kazi, kwenye CV yake anasema yupo single, inaniuma sana "
 
fazaa

fazaa

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2009
Messages
2,985
Likes
14
Points
0
fazaa

fazaa

JF-Expert Member
Joined May 20, 2009
2,985 14 0
Yani wote wanao sema imeshindwa ni wajinga sio.

Israel has already lost this war. It has lost it because it is alienating influence leaders in U.S. mainstream opinion, the very supporters who have been so important in years gone by in insuring Israel's freedom to do whatever it wants whenever it wants.
These opinion leaders are saying, Enough already; we went through this four years ago and stuffed the Goldstone Report for you! So Israel's assault ultimately could represent a watershed in US policymaking.
What follows is a review of the conventional wisdom in the American discourse; it contains a surprising amount of anger toward Israel.
Israel has already lost this war | Mondoweiss
 
T

Tabby

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2008
Messages
10,237
Likes
6,191
Points
280
T

Tabby

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2008
10,237 6,191 280
Fazaa, mbona sikuelewi? Nimesoma hiyo article lakin sijaona popote ambapo Israel amesema kashindwa. Pengine ulete hapa halafu utuonyeshe ambapo Israel kasema kashindwa. Sana sana Israel ana mpango wa kuendelea kujenga makazi maefu..

Ninachokiona ni watu wa Hamas ndio wamejaza ukurasa akili zao zisizoeleweka eti wameshinda na walichokishinda hawakielezi.

Ninaona pia wachangiaji kule wanashangaa ushindi huo ni wa kitu gani?

Israel kukubali kushusha silaha chini ni kushindwa? Siyo hao waarabu ndio waliokuwa wakitembelea magoti wakiomba usuluhishi kusudi Israel ashawishiwe kuweka silaha chini? Au kwa tafsiri yenu ushindi ni nini?
 
fazaa

fazaa

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2009
Messages
2,985
Likes
14
Points
0
fazaa

fazaa

JF-Expert Member
Joined May 20, 2009
2,985 14 0
Tabby dunai nzima inajua Israel ndo kabembeleza vita isimamishwe.

Labda hi video itakuonyesha nani kashinda.


 
Last edited by a moderator:
Head teacher

Head teacher

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2012
Messages
1,811
Likes
11
Points
0
Head teacher

Head teacher

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2012
1,811 11 0
Ushindi gani gaza wafe 1500, israel wa-5. Hii ni idiotism........
 
T

Tabby

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2008
Messages
10,237
Likes
6,191
Points
280
T

Tabby

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2008
10,237 6,191 280
Jamaa anaendeleza ubishi ule ule usiokuwa na tija. Hajail wala haoni kama kasababisha mauaji ya wapalestina wengi wasiokuwa na hatia kwa matendo yake ya unyang'anyi na uchokozi. Eti ana refer Yasser Arafat. Yasser Arafat wa juzi hapa wakati Israel amekuwepo miaka na miaka?

Kwa ujumla sijaona hata unachosema ushindi. Nilitegemea kutaleta kielelezo cha Israel and declare kwamba kashindwa!. Sasa moto utakaotokea hapa mtauona. Lazima waarabu warudi kwao jangwani ama wakubali ustaarabu wa kuishi na binadamu wengine kama watu.

Na isitoshe wewe unapoteza watu mamia, mwenzako watano, halafu bila haya unasema umeshinda vita. Jamani, kweli dunia hii ni kubwa na akili ni nywele kila mtu anazake.
 
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,065
Likes
9,250
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,065 9,250 280
kweli wameshindwa. tayari palestina wameshatambuliwa kimataifa. na sasa bendera yao inapepea umoja wa mataifa. mia
 
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
29,543
Likes
10,981
Points
280
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
29,543 10,981 280
Israel waliweza kuzipiga nchi karibu tano za kiarabu miaka ya 1967 kwa mda wa siku sita.
Leo wanapigana na Hamas kikundi kinachotumia silaha hafifu sana,na bado inashindwa kukipiga na kuweza kuiteka gaza.inaonyesha ni namna gani mambo yamebadilika.miaka kumi ijayo watu wataongea mengine kabisa.
 
introvert

introvert

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
1,155
Likes
1,063
Points
280
introvert

introvert

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
1,155 1,063 280
Sidhani kama unaelewa kilichoandikwa na sidhani kama unaelewa siasa za Palestine baina ya Gaza (Hamas) na West Bank (Fatah).

Mpenda mema kwa Palestine anataka kuona Hamas na Fatah wakiwa kitu kimoja, na kwa juhudi za Abas, at least Hamas watambue umuhimu wake considering what just happened in the UN.

Lakini mwandishi anasema "Following Gaza 'victory' Hamas sets sights in the West Bank". Huyu anaandika propaganda za divide and rule na wewe unashabikia.
 
Kiby

Kiby

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2009
Messages
5,501
Likes
1,290
Points
280
Kiby

Kiby

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2009
5,501 1,290 280
Matunda ya Obama. Huyu rais wa Marekani kiapo chake ni kwamungu allah na hivyo hawezi kusimama katika nia na mpango wa Yahwe. Hata hivyo kwa kusudi hili ameinuliwa ili maandiko yapate kutimia. Ninaamini ni kitu kisichowezekana kuugawa Yerusalemu mji wa mfalme mkuu. Hakika haitakuwa mji mmoja uwe ni makao makuu ya allah na Yahwe, jambo hili litaharakisha ile vita kuu ya Harmageddon. Haikutabiriwa isitokee bali kwa wakati muafaka itatimizwa.
YERUSALEMU MOYO WANGU UNADUNDADUNDA KWA HABARI ZAKO NILIZOZISIKIA. OOH YERUSALEMU YERUSALEMU HATA LINI UTAKAPOSEMA AMEBARIKIWA YEYE AJAE KWA JINA LA BWANA? ANGALIA SASA ZAKARIA SURA YA 12,13 INAITA NA MAOMBOLEZO MAKUU YA MAJUTO KWA MASIHI YAMEBISHA HODI. HAKIKA SASA ITAKUWA KAMA YA SIKU ZA HADDADRAMON KATIKA MAGIGO, MAANA YAKOBO AMEJILIWA ILI AOKOLEWE KAMA TAIFA.
.
 
N

Nyakipambo

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2011
Messages
435
Likes
2
Points
0
N

Nyakipambo

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2011
435 2 0
Hamas and the General Palestinian populace often say to the Israelis " you love life and we love death"
"if we kill you we win, If you kill us we win"

The Palestinians in Gaze rejoice when anybody on their side is killed and becomes a 'shahid' that goes to heaven.
They rejoice when one Jew is killed even if it means a thousand palestinians die to achieve this.
The standard currency of exchange of Live Palestinians for one Israeli [dead or alive] over the years has been something like a thousand to one.

The corpse of a baby is treasured for its propaganda value as it is brandished before as many cameras as possible.

That been the case naamini Palestinian wameshinda. They have been defeated decisively yet wanadai wameshinda. Hiyo ndio akili ya Waarabu.
 
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2009
Messages
11,165
Likes
3,452
Points
280
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2009
11,165 3,452 280
Kwa hiyo waarabu wataridhika kukaa tu kwa kukosa sababu ya kupigana? Lazima hapa wataitafuta sababu nyingine, hata kama itakuwa ni mapigano baina yao, ili mradi wafe waweze kupata thawabu!
 
mkada

mkada

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2011
Messages
1,129
Likes
274
Points
180
mkada

mkada

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2011
1,129 274 180
Israel ikishindwa huo ndo mwisho wa dunia.
 
fazaa

fazaa

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2009
Messages
2,985
Likes
14
Points
0
fazaa

fazaa

JF-Expert Member
Joined May 20, 2009
2,985 14 0
Israel ikishindwa huo ndo mwisho wa dunia.
Na nani anaye sema itakuwa mwanzo wa dunia, ushindi unapatikana siku zote mwishoni...si mwanzoni.... na hapo ndo siku mtajua Israel ndo taifa lilo la aniwa na mungu, sio kama wanavyo dai wao eti God's choosen people :biggrin1:
 
W

Wimana

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2012
Messages
2,453
Likes
22
Points
145
W

Wimana

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2012
2,453 22 145
Ushindi gani gaza wafe 1500, israel wa-5. Hii ni idiotism........
Fazaa anasoma "Maoni ya Mhariri" na Makala za waandishi na wasomaji Gazetini, anachukulia ni habari halisi za matukio
 
M

MIGNON

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2009
Messages
2,817
Likes
1,932
Points
280
M

MIGNON

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2009
2,817 1,932 280
Israel waliweza kuzipiga nchi karibu tano za kiarabu miaka ya 1967 kwa mda wa siku sita.
Leo wanapigana na Hamas kikundi kinachotumia silaha hafifu sana,na bado inashindwa kukipiga na kuweza kuiteka gaza.inaonyesha ni namna gani mambo yamebadilika.miaka kumi ijayo watu wataongea mengine kabisa.
Theoretically uko sahihi lakini Israel ina uwezo wa kuiteka Gaza katika masaa machache lakini umwagaji damu utakuwa mkubwa kiasi amabacho hata hao wanao wa support wanaweza kupambana na wapiga kura wao.
 
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2008
Messages
5,145
Likes
740
Points
280
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2008
5,145 740 280
Jamaa anaendeleza ubishi ule ule usiokuwa na tija. Hajail wala haoni kama kasababisha mauaji ya wapalestina wengi wasiokuwa na hatia kwa matendo yake ya unyang'anyi na uchokozi. Eti ana refer Yasser Arafat. Yasser Arafat wa juzi hapa wakati Israel amekuwepo miaka na miaka?

Kwa ujumla sijaona hata unachosema ushindi. Nilitegemea kutaleta kielelezo cha Israel and declare kwamba kashindwa!. Sasa moto utakaotokea hapa mtauona. Lazima waarabu warudi kwao jangwani ama wakubali ustaarabu wa kuishi na binadamu wengine kama watu.

Na isitoshe wewe unapoteza watu mamia, mwenzako watano, halafu bila haya unasema umeshinda vita. Jamani, kweli dunia hii ni kubwa na akili ni nywele kila mtu anazake.
MI SISHANGAI ALIYESHINDWA KUSEMA KASHINDA....... ni staili ambayo ni maarufu sana sasa kwani CHADEMA inasema ilishinda chaguzi zilizopita kwa vigezo kama hivi
 

Forum statistics

Threads 1,213,348
Members 462,055
Posts 28,474,708