Magazeti nayo yanaanza kutukana kama Lusinde? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magazeti nayo yanaanza kutukana kama Lusinde?

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by John W. Mlacha, Apr 22, 2012.

  1. J

    John W. Mlacha Verified User

    #1
    Apr 22, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,516
    Likes Received: 535
    Trophy Points: 280
    Kweli bongo tambarare....kizazi cha dotkom kimeharibu jamii
    549369_2677699201395_1823723586_1604397_1067625738_n.jpg
     
  2. Kambaku

    Kambaku JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 1,510
    Likes Received: 1,423
    Trophy Points: 280
    Kha! kweli tunalilia uhuru wa habari ila sidhani kama ndio hivi jamani!
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Apr 22, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,830
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    duh KWELI UTANDAWAZI NOMA
     
  4. J

    John W. Mlacha Verified User

    #4
    Apr 22, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,516
    Likes Received: 535
    Trophy Points: 280
    watu wametoa mia tano wamenunua gazeti hapo
     
  5. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #5
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,176
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    mbona haieleweki sasa?
     
  6. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #6
    Apr 22, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,246
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Aaagh, ma'make yaani haujainyaka tu?
     
  7. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #7
    Apr 22, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,596
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    Huu unaitwa uhuni wa habari!
     
  8. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #8
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,923
    Likes Received: 1,929
    Trophy Points: 280
    upumbav.u mwingine ni hatari kwa afya yangu.
     
  9. J

    John W. Mlacha Verified User

    #9
    Apr 22, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,516
    Likes Received: 535
    Trophy Points: 280
    huyu sio dotkom
     
  10. J

    John W. Mlacha Verified User

    #10
    Apr 22, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,516
    Likes Received: 535
    Trophy Points: 280
    Wadau hiki kichwa cha habari nimekiona kwenye gazeti la Spoti Starehe ya leo..
    Mnaionaje hii lugha iliyotumiwa na waandishi?

    bonyeza hapa ulikute gazeti lenyewe
     
  11. Bakulutu

    Bakulutu JF-Expert Member

    #11
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 1,831
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    khaaaaa! hii kweli tabu..cjui watalichukuliahatua au??!
     
  12. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #12
    Apr 22, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,506
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    kwani kuna tatzo hapo?
     
  13. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #13
    Apr 22, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,637
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Kuna tatizo kubwa... WANAMAANISHA (SEHEMU ZA SIRI ZA MAMA)
     
  14. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #14
    Apr 22, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,400
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Du! Ata anayelinunua naye ah!
     
  15. Foundation

    Foundation JF-Expert Member

    #15
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,454
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 160
    Uhuni wa habari at work.
     
  16. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #16
    Apr 22, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 33,683
    Likes Received: 8,235
    Trophy Points: 280
    Hili siyo Gazeti halisi, ni teknolojia tu imetumika hapo. I don't buy this story.
     
  17. Clarity

    Clarity JF-Expert Member

    #17
    Apr 22, 2012
    Joined: Jul 6, 2010
    Messages: 644
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 60
    waandish wasomaji,viongozi,duh list ni ndefu vyeti vya kughushi ni hatari
     
  18. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #18
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,913
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 160
    Aisee leo nyumbani kwangu nilikuwa na ugeni wa watu ninaowaheshimu sana, nikamwagiza dogo akaninunulie magazeti likiwemo hilo la la spoti starehe.
    Lilipoletwa mezani, nilijiskia vibaya sana baada ya kusoma hiyo heading.
    Naongea na wakili wangu nione kama kuna uwezekano wa kulishtaki hilo gazeti kwa lugha walioitumia.
     
  19. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #19
    Apr 22, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,481
    Likes Received: 804
    Trophy Points: 280
    Ma'make mwandishi
    Ma'make mhariri
    Ma'make msomaji
    Ma'make Yanga
    Ma'make Tenga
    Ma'make TFF
    Ma'make Gazeti

    Kama umesoma post yangu ukachukia ujue Ma'make ni tusi

    Hilo gazeti ni la kufungiwa kwani limeanza ku-Lusinde watu
     
  20. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #20
    Apr 22, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 6,146
    Likes Received: 1,957
    Trophy Points: 280
    Waandishi makanjanja! Yaani jamaa anatukana tusi zito namna hiyo? Yaani yeye anaona katumia tafsida kinoma! Hivi yanga hawawezi kumfungulia mashitaka ili liwe fundisho?
     
Loading...