Magari ya polisi


K

kachumbari

Senior Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
125
Likes
3
Points
35
K

kachumbari

Senior Member
Joined Nov 1, 2010
125 3 35
INASIKITISHA KUONA MAGARI NA PIKIPIKI ZA POLISI YANAYO SINDIKIZA VIONGOZI WA NCHI MABOVU ILE MBAYA,HIVI HATA HUYO KIONGOZI ANAESINDIKIZWA HAONI KUWA HANA USALAMA WOWOTE AWAPO KATIKA MSAFARA? USALAMA UNA MAANA GANI BASI? Mna sanii mpaka usalama wenu wenyewe? Doh....! kweli hii TZ.
 
M

mamanalia

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2009
Messages
669
Likes
12
Points
35
M

mamanalia

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2009
669 12 35
Kumwimbia kiziwi utamaliza nyimbo
 
Ngambo Ngali

Ngambo Ngali

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2009
Messages
3,260
Likes
197
Points
160
Ngambo Ngali

Ngambo Ngali

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2009
3,260 197 160
INASIKITISHA KUONA MAGARI NA PIKIPIKI ZA POLISI YANAYO SINDIKIZA VIONGOZI WA NCHI MABOVU ILE MBAYA,HIVI HATA HUYO KIONGOZI ANAESINDIKIZWA HAONI KUWA HANA USALAMA WOWOTE AWAPO KATIKA MSAFARA? USALAMA UNA MAANA GANI BASI? Mna sanii mpaka usalama wenu wenyewe? Doh....! kweli hii TZ.
Sikitikia shule duni, hospitali zisizo na dawa watoto kukosa mikopo chuo kikuu, barabara mbovu, reli isiyofanya kazi etc kuliko kufikiria pikipiki ya kusindikiza mtu mmoja.

Amka, Pikipiki za viongozi haziwezi letamaendeleo, shule barabara na afya vinaweza aghalabu kuleta maendeleo.
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
Kwanza hakuna anaetaka kuwaua wale, hata wakitembelea BAJAJI!
Tunachotaka sisi ni kuwatoa madarakani coming2015!
Hiyo misafara mirefu ni utumizi mbaya wa fedha bila sababu!
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
482
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 482 180
Unategemea kuona nini wakati IGP ameteuliwa na mkubwa? Mabadiliko ya nchi hii ni ngumu kutokea kutokana mfumo wa utawala uliopo.

Lakini nawaambieni Mabadiliko tunayoyataka yatakuja wananchi watakapopata dhiki kuu. kwa sasa watu wanashiba hawaelewi, hata sukari ikipandishwa bei mpaka 10,000 kwa kilo moja bado watanunua, na wataendelea kuwachagua ccm.
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,724
Likes
2,668
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,724 2,668 280
Kama matundu matatu ya vyoo yanajengwa kwa pesa yakujenga ghorofa 6 na watoto wakakalia mdawati mazuri utashanga pikipiki?
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
393
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 393 180
Safari inaendelea
waache watumie kodi zetu lakini zitawatokea puani siku ikifika
 
M

Malyamungu

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2009
Messages
363
Likes
1
Points
0
M

Malyamungu

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2009
363 1 0
Kwanza hakuna anaetaka kuwaua wale, hata wakitembelea BAJAJI!
Tunachotaka sisi ni kuwatoa madarakani coming2015!
Hiyo misafara mirefu ni utumizi mbaya wa fedha bila sababu!
Ndo maana hata DR Slaa kachomoa na kukacha anajua matumizi mabaya ya fedha za walipa kodi zitazidi tumika. Ametambua hilo. Ilikuwa inatosha TBC_CCM itoe Redioni au TV zote na siyo kujikusanya kwenye kumbi.? je kama mabomu yameegeshwa humo? yaani hata miakili yao haifanyi kazi. Sherehe mnavyozipenda jamani yaani hata wizi huu wa kura mnaweka sherehe?? kujitangazia ushindi?
 
R

rmb

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
224
Likes
0
Points
33
R

rmb

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
224 0 33
Kazi kwelikweli! kama ni viongozi wetu tunaowapenda na tukawachagua ulinzi kama tupo Irak wa nini? sioni kama kuna raha ya kuwa kiongozi kama hali ndo hiyo
 
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2008
Messages
5,213
Likes
782
Points
280
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2008
5,213 782 280
with all your kelele....... inabidi msubiri next five years..poleni sana ...ninyi bado ni wenzetu...watanzania safi kabisa...mliosimama siku ya kupiga kura kumpa jk ushindi......tunawashukuru......NEXT FIVE YEARS....NEXT FIVE YEARS.......MTAZAA TU NDO MSHABEBA MIMBA .....YA KWENU HIYO.......poleni sana
 

Forum statistics

Threads 1,238,322
Members 475,877
Posts 29,316,122