Magari ya kubebea wabunge wagonjwa

tatanyengo

JF-Expert Member
Mar 30, 2011
1,134
1,195
Spika wa bunge la Jamuhuri ya muungano jana alipokea magari mawili ya kubebea wagonjwa yaliyonunuliwa na ofisi ya Binge. Tunaomba kujuzwa kama magari hayo yote mawili yatakuwa na wabunge tu au hata siye wananchi wa kawaida wa mjini Dodoma.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom