Magari ya JWTZ yanabeba masanduku ya kura! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magari ya JWTZ yanabeba masanduku ya kura!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by BONGOLALA, Nov 1, 2010.

  1. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,470
    Likes Received: 1,831
    Trophy Points: 280
    Jamani mmeona leo malori ya jwtz mengi yakibeba masanduku ya kura hapa na pale?mimi nimeona leo asubuhi mpaka usiku huu!nafikiri ndio yametoka ngerengere na hakuna mtu wa kuingilia jeshi.
     
  2. U

    Uswe JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,200
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hii kawaida mpendwa, na haimaanishi kuna zengwe, ni utaratibu wa kawaida sana
     
  3. K

    KunjyGroup JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2010
    Joined: Dec 7, 2009
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Huna akili timam
     
  4. mnyikungu

    mnyikungu JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2010
    Joined: Jul 26, 2009
    Messages: 1,371
    Likes Received: 441
    Trophy Points: 180
    kabisa
     
  5. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,470
    Likes Received: 1,831
    Trophy Points: 280
    Kawaida hubebwa na magari ya halmashauri husika au kwa kukodi
     
  6. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #6
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,275
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Ukisha ona ivyo CCM wana hofu ya kushindwa na wanajua kukiwa na JWTZ raia hatii mguuuuuuuuuuuuu
     
  7. malipula

    malipula JF-Expert Member

    #7
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 316
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Hilo jeshi la wananchi au la ccm? Naona umwagaji damu huo waja....viongozi wa Afrika wanapenda madaraka kuliko kuwahudumia wananchi...wako tayari kuua wawe madarakani
     
  8. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #8
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,673
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    @Uswe naona unaitaji maombezi maalumu
    shinyanga hali tete
     
  9. GFM

    GFM JF-Expert Member

    #9
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 708
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tuwe makini kabla ya kutoa topiki hapa............. na sio lazima uandike topic kama huna data za kutosha..
     
  10. Jatropha

    Jatropha JF-Expert Member

    #10
    Nov 2, 2010
    Joined: Apr 9, 2009
    Messages: 1,068
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    safari hii jk aliamua kuwatuamia wanajeshi kwa kuwa alihisi waalimu watamwangusha. Lakini kama ilivyo ada dhuluma haina rafiki baadhi ya wanajeshi wametuhakikishia kuwa wananchi tupige kura bila wasi wasi kwa kuwa hata wao wanataka mabadiliko. Watazilinda kura zote ipasavyo.
     
  11. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #11
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,453
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    Hii si sawa hata kidogo, tume ilisema pia mawakala wanatakiwa kuwa na uwezo wa kusindikiza hizo kura kwa uwezo/usafiri wao kama wataweza.Je kwa utaratibu kama huo unaona hilo litawezekana, je haiziwezekani kubadirishwa along the way? Si sawa hata kidogo ndio mikakati ya kuiba na kuharibu matokeo halali hii.
     
  12. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #12
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,453
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    Uswe una walakini! Wala hilo halina hata ubishi ni kawaida gani hiyo?nini kazi ya Tume, hela zote wanapeleka wapi?
     
  13. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #13
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,453
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    Unataka data gani zaidi kama kaona, hukusikia ZNZ pia wamebeba wao, unadhani maana yake ni nini? Acha unafiki wewe!
     
  14. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #14
    Nov 2, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,418
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Huna akili timamu
     
  15. r

    rmb JF-Expert Member

    #15
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 224
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tumwombe Mungu maana lolote linaweza tokea
     
  16. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #16
    Nov 2, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 7,406
    Likes Received: 1,720
    Trophy Points: 280
    Mbona lorri moja la jeshi lilipeleka maboski ya kura pale Loyola na Mnyika ameshinda! Tayari kuna majasusi barabara kuu na za kijeshi kuona kama kuna flow ya magari kutoka huko. Pia mawakala wako makini.
     
Loading...