Magari 3 Coaster zimeondoka Mwanza kuelekea Kigoma kuifanyia fujo Dr.Slaa


Status
Not open for further replies.
H

Haki sawa

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2007
Messages
4,701
Likes
569
Points
280
H

Haki sawa

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2007
4,701 569 280
Kama , nilivyotahadharisha kuhusu Maandamano feki ambayo yamefanyika leo huko Ujiji na Mwandiga Kigoma ,muda wa saa moja lililopita kuna magari matatu yamekodishwa na Henry MAtata Meya aliyechaguliwa kihuni baada ya kutukuza uanachama Chadema , ni wa Ilemela ya Coaster yakiwa yamebeba wahuni kutoka Mwanza yanaelekea Kigoma kwa ajili ya maandalizi ya fujo kwenye Mkutano wa Dr.Slaa.

Magari hayo yamepita eneo la Sengerema muda machache uliopita, naomba ins iweke namba kwa sasa kwani Coaster hizo zinafuatiliwa kwa ukatibu sana , na hasa baada ya baadhi ya vijana ambao wameweka kwenye mpango huo kutoa taarifa kwa Viongozi wa Chadema .

Coaster hizo , zikifika Geita zitakutana na Kizuizi baada ya vyombo vya dola kujulishwa , Aidha ikumbukwe kuwa leo wale waliandamana wametoa tamko mbele ya RPC WA Kigoma kuwa Dr.Slaa akifika Mjini Kigoma basi atauwawa .....

Naomba niwape taarifa hii kwa ufupi kwa sasa hadi hapo baadae .....

Updates.......
Henry MAtata , akiwa kwenye VX Nyekundu , akiwa na Msafara wa magari mawili aina yacDouble Cabin alivuka Kizuizi cha Police cha Buseresere , Wilaya ya Chato akiwa anaongoza Msafara wa hao wahuni wake .......

more to to come soon.
 
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined
Dec 22, 2010
Messages
16,592
Likes
5,290
Points
280
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined Dec 22, 2010
16,592 5,290 280
Tuna idara za ulinzi wa chama, viongozi na mali za chama,

Tuna ulinzi usioonekana (Invisible S.U)

Tutawadhibiti na kuvunja kabisa malengo yao,

Katiba inaturuhusu kuwadhibi, dhamira pia inaturuhusu kuwadhibiti,

Kwaumoja wetu Wanachadema popote mlipo peaneni taarifa za hao mumiani.
 
sixgates

sixgates

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2011
Messages
3,974
Likes
112
Points
145
sixgates

sixgates

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2011
3,974 112 145
Kama mmeweza kumtungia Zitto hekaya, hili dogo kabisa.

Leteni hadithi nyingine, hii porojo wenzako tushatupa kule..
 
sixgates

sixgates

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2011
Messages
3,974
Likes
112
Points
145
sixgates

sixgates

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2011
3,974 112 145
Tuna idara za ulinzi wa chama, viongozi na mali za chama,

Tuna ulinzi usioonekana (Invisible S.U)

Tutawadhibiti na kuvunja kabisa malengo yao,

Katiba inaturuhusu kuwadhibi, dhamira pia inaturuhusu kuwadhibiti,

Kwaumoja wetu Wanachadema popote mlipo peaneni taarifa na hao mumiani.
Ni kama nasoma ngonjera andiko lako hili.
 
sir joshua

sir joshua

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2013
Messages
480
Likes
84
Points
45
Age
35
sir joshua

sir joshua

JF-Expert Member
Joined May 21, 2013
480 84 45
Kama mmeweza kumtungia Zitto hekaya, hili dogo kabisa.

Leteni hadithi nyingine, hii porojo wenzako tushatupa kule..
kwan ni lini mliwah kukir madhambi yenu nyie mashetan ya lumumba mipango yenu ikibuma mnakuja na spining za hovyo hovyo,aibu yenu.
 
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
18,935
Likes
1,600
Points
280
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
18,935 1,600 280
Kama mnaweza kupika uongo na kujifanya nyie ni watumishi wa usalama wa taifa mtashindwa kutunga haya yote aibu yenu wenyewe.
 
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
18,935
Likes
1,600
Points
280
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
18,935 1,600 280
Kama , nilivyotahadharisha kuhusu Maandamano feki ambayo yamefanyika leo huko Ujiji na Mwandiga Kigoma ,muda wa saa moja lililopita kuna magari matatu yamekodishwa na Henry MAtata Meya aliyechaguliwa kihuni baada ya kutukuza uanachama Chadema , ni wa Ilemela ya Coaster yakiwa yamebeba wahuni kutoka Mwanza yanaelekea Kigoma kwa ajili ya maandalizi ya fujo kwenye Mkutano wa Dr.Slaa.

Magari hayo yamepita eneo la Sengerema muda machache uliopita, naomba ins iweke namba kwa sasa kwani Coaster hizo zinafuatiliwa kwa ukatibu sana , na hasa baada ya baadhi ya vijana ambao wameweka kwenye mpango huo kutoa taarifa kwa Viongozi wa Chadema .

Coaster hizo , zikifika Geita zitakutana na Kizuizi baada ya vyombo vya dola kujulishwa , Aidha ikumbukwe kuwa leo wale waliandamana wametoa tamko mbele ya RPC WA Kigoma kuwa Dr.Slaa akifika Mjini Kigoma basi atauwawa .....

Naomba niwape taarifa hii kwa ufupi kwa sasa hadi hapo baadae .....

more to to come soon.
Mbona mlishasema vyombo vya dola ni vya ccm leo imekuwaje mnaviarifu viwasaidie nyie wazima kweli au mnawaza taofauti na binadamu wa kawaida.
 
M

Mutakyamirwa

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2011
Messages
4,918
Likes
373
Points
180
M

Mutakyamirwa

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2011
4,918 373 180
Tuna idara za ulinzi wa chama, viongozi na mali za chama,

Tuna ulinzi usioonekana (Invisible S.U)

Tutawadhibiti na kuvunja kabisa malengo yao,

Katiba inaturuhusu kuwadhibi, dhamira pia inaturuhusu kuwadhibiti,

Kwaumoja wetu Wanachadema popote mlipo peaneni taarifa na hao mumiani.
I support you 100%. Tunataka redbrigade itimize wajibu wake hata kama police hawatataka kutoa ulinzi wakutosha ktk mkutano huo. Maandamano yao yameisha leo nakesho ni Mkutano wa Dr. Slaa. Tanzania ni yetu sote, na iwe haki kwa wote.
 
M

mnovatus

JF-Expert Member
Joined
Sep 12, 2012
Messages
229
Likes
5
Points
35
M

mnovatus

JF-Expert Member
Joined Sep 12, 2012
229 5 35
Hao wakifika mbele ya Dr. Ph.D,. Watajioni kama ki..nye...si! Watajuta kumfahamu
 
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
7,213
Likes
294
Points
180
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
7,213 294 180
Nasema na ninarudia tena
ZZZK sio tuu ametusaliti sisi watz ila amemwaga damu nyingi za watz
Hizi damu tena za watoto wadogo wasiokuwa na hatia yoyote zitamtafuna hadi kaburini
Mungu ni mwema na mwenye huruma hasa kwa watoto
Leo hii watoto wengi wamekufa wengine ni vilema
Zitto huyu huyu ndo anataka tena kuua ee Mungu njoo haraka
Mimi ninausongo sana na Zitto njoo tena Ujerumani haki ya Mungu tutakuumbua vibaya sana
 
MTAZAMO

MTAZAMO

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
13,915
Likes
8,849
Points
280
MTAZAMO

MTAZAMO

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2011
13,915 8,849 280
Dr Slaa tupo pamoja.
 
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
7,213
Likes
294
Points
180
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
7,213 294 180
Ukitaka kujua ni wanafunzi wangapi wanaelewa darasani uliza swali katika kipindi kilichopita...........
Na ukitaka kujua nani kafanya kosa uliza alafu utaona atakaye ropoka wa kwanza ndiye..............

Sasa niseme kwamba maccm ndo wanaowalipa kuwatukana CDM
Hela zetu za walipa kodi ndo zinafanya kazi ya kuwalipa ili mtukane CDM
Shame on you and RIP over



Kumbuka bila zitto usingepata hiyo hela unayopewa ili umtukane siku akiwa mwenyekiti wa chadema jiandae kuhama pengine ukae kwenu machame siku zote.
 
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
4,726
Likes
68
Points
145
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
4,726 68 145
Kurugenzi ya Habari. naamini mko updates kutoa kila tukio linalotokea.
 
Last edited by a moderator:
Emma.

Emma.

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2012
Messages
19,920
Likes
2,989
Points
280
Emma.

Emma.

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2012
19,920 2,989 280
hawatafanikiwa daima hao wanaotaka kuvuruga mkutano wa chadema ni sawa ndoto za kichaa kujenga ghorofa angani
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,249
Likes
4,691
Points
280
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,249 4,691 280
Makamanda mbona mnatuchanganya kili siku mnasema Mwanza nzima ni Chadema kumbe siyo kweli, kama kuna watu wanakubali kwenda Kigoma kutoka Mwanza kufanya maandamano ya kumpinga Dr.Slaa, basi waambie Wenje na Kiwia, wajiandae kuondoka Mwanza kuwaachia wasukuma mkoa wao.
 
measkron

measkron

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
3,779
Likes
451
Points
180
measkron

measkron

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
3,779 451 180
Kama mmeweza kumtungia Zitto hekaya, hili dogo kabisa.

Leteni hadithi nyingine, hii porojo wenzako tushatupa kule..
I don't see a reason for all these kufanyika Zitto ni mwanasiasa kijana na anayekubalika as we think.... Vyama vya Siasa ni vingi why asiondoke and join CCM or other parties?? Has anyone asked himself/herself why CCM Wanaweweseka sana na yanayomkuta Zitto huko CHADEMA?? Why they didn't do the same kwa wengine waliowahi timuliwa huko CHADEMA? And his press conference was organized na kuratibiwa na kina mwamcotton na Shonza, vijana toka CCM... Let's think loudly here!! Only in his press na hao CCM kujitokeza will all means kumtetea...raises eye brows!! Ni hapo wanaojidai kutoa matamko once Zitto anaondoka CHADEMA na kuachana na Siasa as he once mentioned hao watoa matamko ndo mwisho wao!! Where is Tambwe Hiza? Hao kina Shonza washatumika na CCM as co.n.do.m sasa wapo tu...... Politics is a dirty game... No permanent friend or permanent enemy usije shangaa jioni pale Dodoma Mbowe na Zitto wanapata bia pamoja... Huku jamiiforums watu wanataka kutoana roho!!
 
sixgates

sixgates

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2011
Messages
3,974
Likes
112
Points
145
sixgates

sixgates

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2011
3,974 112 145
Tatizo hata nafasi ya kurugenzi ya habari chadema wamepeana tuu kindugu, ndio maana ufanisi ni sifuri. Masikini tumaini makene hawezi hata kuleta updates
 
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
67,122
Likes
29,681
Points
280
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
67,122 29,681 280
Kama , nilivyotahadharisha kuhusu Maandamano feki ambayo yamefanyika leo huko Ujiji na Mwandiga Kigoma ,muda wa saa moja lililopita kuna magari matatu yamekodishwa na Henry MAtata Meya aliyechaguliwa kihuni baada ya kutukuza uanachama Chadema , ni wa Ilemela ya Coaster yakiwa yamebeba wahuni kutoka Mwanza yanaelekea Kigoma kwa ajili ya maandalizi ya fujo kwenye Mkutano wa Dr.Slaa.

Magari hayo yamepita eneo la Sengerema muda machache uliopita, naomba ins iweke namba kwa sasa kwani Coaster hizo zinafuatiliwa kwa ukatibu sana , na hasa baada ya baadhi ya vijana ambao wameweka kwenye mpango huo kutoa taarifa kwa Viongozi wa Chadema .

Coaster hizo , zikifika Geita zitakutana na Kizuizi baada ya vyombo vya dola kujulishwa , Aidha ikumbukwe kuwa leo wale waliandamana wametoa tamko mbele ya RPC WA Kigoma kuwa Dr.Slaa akifika Mjini Kigoma basi atauwawa .....

Naomba niwape taarifa hii kwa ufupi kwa sasa hadi hapo baadae .....

more to to come soon.
waangalie ya kwao kwanza
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,251,137
Members 481,585
Posts 29,758,943