Magari 20 ya kusafirisha mizigo Kongo yanahitajika haraka :


B

Bizney

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2013
Messages
462
Likes
7
Points
35
B

Bizney

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2013
462 7 35
Ndg ikiwa wewe ni mdau na una magari ya kusafirisha mizigo tafadhali tuwasiliane baada ya kukubaliana na bei elekezi. Tunalipa $7,700
lakini pia kuna hakika ya mzigo wa kurudi.
Wasiliana nami 0713468920

Sent using Jamii Forums mobile app
 
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2014
Messages
12,469
Likes
12,264
Points
280
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2014
12,469 12,264 280
The higher the risks the higher the returns.
 
BRAVO 2 ZERO

BRAVO 2 ZERO

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2013
Messages
925
Likes
400
Points
80
BRAVO 2 ZERO

BRAVO 2 ZERO

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2013
925 400 80
Ndg ikiwa wewe ni mdau na una magari ya kusafirisha mizigo tafadhali tuwasiliane baada ya kukubaliana na bei elekezi. Tunalipa $7500

Wasiliana nami 0713468920

Sent using Jamii Forums mobile app
Congo kubwa wewe, taja kolowezi, lubumbashi, katanga etc ni kila sehemu ina bei yake..

Also hiyo kazi iweke wazi, container(ft?) or loose cargo, adv bei gani na bal ni bei gani na kwa mda gani.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
B

Bizney

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2013
Messages
462
Likes
7
Points
35
B

Bizney

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2013
462 7 35
B

Bizney

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2013
Messages
462
Likes
7
Points
35
B

Bizney

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2013
462 7 35
Give me full details.
1. Type of container(size)- 40’
2. Tonnage per container, - 11 tons
3. Date of loading,- today
4. Amount offered, - 7,700$
5. Advance to be paid and - 50%
Or 70% with fuel
6. Balance will be paid within how many days ? - 7 days from POD
Free Demurrage - 45 days

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,251,869
Members 481,916
Posts 29,788,552