Magamba ya kakakuona

kistick

Member
Oct 30, 2013
68
95
Guys nauliza hivi yake magamba ya kakakuona (mnyama) yanatengenezewa nini maana juzi nimesoma kwenye gazeti police wame yamekamatwa magamba ya kaka kuona kwenye mifuko wanasema magamba yenye garama ya Tsh 2 bilion nikashangaa kwani yanatengenewa nini?
 

mchekanapori

Member
Aug 3, 2012
50
125
Guys nauliza hivi yake magamba ya kakakuona (mnyama) yanatengenezewa nini maana juzi nimesoma kwenye gazeti police wame yamekamatwa magamba ya kaka kuona kwenye mifuko wanasema magamba yenye garama ya Tsh 2 bilion nikashangaa kwani yanatengenewa nini?
Sababu aliyekamatwa nayo siyo kada ndio maana yamekuwa na thamani kubwa hivyo, kama angelikuwa kada thamani ingeshuka ya hiyo zaidi ya mara elf kumi..
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom