Magaidi Wa Taliban Walipovaa Nguo za Kike | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magaidi Wa Taliban Walipovaa Nguo za Kike

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MziziMkavu, Apr 5, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Apr 5, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,620
    Likes Received: 4,611
    Trophy Points: 280
    [TABLE="width: 491"]
    [TR="bgcolor: #E1E1E1"]
    [TD][​IMG]
    Magaidi wa Taliban walipovaa nguo za kike[/TD]
    [TD]
    Polisi nchini Afghanistan wamewatia mbaroni wanamgambo saba wa Taliban ambao walikuwa wakijificha wasikamatwe kwa kuvaa nguo za kike kama vile magauni na vilemba.[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="colspan: 3"]Wanamgambo saba wa Taliban wamekamatwa kwenye mji wa Mehterlam mashariki mwa mji wa Kabul, wakiwa wamevaa nguo za kike kuepuka kunaswa na wanajeshi wa Marekani.

    Tukio hilo limetokea huku kukiwa na hali ya wasiwasi mkubwa wa matukio ya kigaidi kufuatia kitendo cha mwanajeshi wa Marekani Sajenti Robert Bales kuwaua kwa kuwapiga risasi watu wazima wanane raia wa Afghanistan na jumla ya watoto tisa.

    Hivi karibuni jeshi la Marekani liliunda kikosi maalumu kinachoitwa "guardian angels" ili kuwalinda wanajeshi wa Marekani wanapokuwa wamelala usiku.
    [​IMG]

    Polisi nchini Afghanistan wamewatia mbaroni wanamgambo saba wa Taliban ambao walikuwa wakijificha wasikamatwe kwa kuvaa nguo za kike kama vile magauni na vilemba.



    [​IMG]

    Polisi nchini Afghanistan wamewatia mbaroni wanamgambo saba wa Taliban ambao walikuwa wakijificha wasikamatwe kwa kuvaa nguo za kike kama vile magauni na vilemba.

    [​IMG]

    Polisi nchini Afghanistan wamewatia mbaroni wanamgambo saba wa Taliban ambao walikuwa wakijificha wasikamatwe kwa kuvaa nguo za kike kama vile magauni na vilemba.

    [​IMG]

    Polisi nchini Afghanistan wamewatia mbaroni wanamgambo saba wa Taliban ambao walikuwa wakijificha wasikamatwe kwa kuvaa nguo za kike kama vile magauni na vilemba.
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    NIFAHAMISHE news in photos .: Habari na picha :.
     
  2. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #2
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hawa nao wameishiwa. Tangu wapoteze dola wamekuwa kama vyangudoa. Aliyekuwa akiwapandisha chati Osama bin Laden ndiyo huyo kesheliwa na samaki. Si waachane na ugaidi wauze bwimbwi kama kawaida yao?
     
  3. doup

    doup JF-Expert Member

    #3
    Apr 5, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 1,172
    Likes Received: 335
    Trophy Points: 180


    Hawa si watu wa Dini?, hiyo bwimbwi wapi na wapi?
     
  4. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #4
    Apr 5, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 3,631
    Likes Received: 1,991
    Trophy Points: 280
    Huu ndio uzuri wa mavazi 'yanazositiri viwiliwili'....nashauri pia yapatikane mavazi yanayositiri DHAMILA!
     
  5. Jambazi

    Jambazi JF-Expert Member

    #5
    Sep 15, 2016
    Joined: Jan 18, 2014
    Messages: 14,422
    Likes Received: 12,569
    Trophy Points: 280
    Jamaa kweli ni hatari
     
  6. Cheche Mtungi

    Cheche Mtungi JF-Expert Member

    #6
    Sep 15, 2016
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 2,487
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 160
    Ndio msimamo mkali huo,kujifanya mwanamke ruksa,wangewapakua kisamvu cha kopo washike adabu
     
  7. Inog01

    Inog01 JF-Expert Member

    #7
    Sep 15, 2016
    Joined: Mar 26, 2015
    Messages: 1,216
    Likes Received: 1,819
    Trophy Points: 280
    Imani ikizidi ni ulemavu
     
  8. Mkushi wa kusi

    Mkushi wa kusi JF-Expert Member

    #8
    Sep 15, 2016
    Joined: Jun 23, 2015
    Messages: 3,112
    Likes Received: 4,202
    Trophy Points: 280
    jeshi la haki
     
Loading...