Mafuta yaanza kuadimika, vituo vingi havina mafuta bei yafika 3000 huko ifakara, igunga, morogoro vijijini

Return Of Undertaker

JF-Expert Member
Jun 12, 2012
4,489
2,000
Mafuta petroli na dizel yamepotea kuanzia Mji mdogo wa Ruaha hadi Ifakara. Lita moja ya petrol twauziwa shs 3,000/ kwenye chupa. Yaani ni shida tupu.

Ewura saidia please.
 

G Sam

JF-Expert Member
Apr 20, 2013
9,884
2,000
Mafuta petroli na dizel yamepotea kuanzia Mji mdogo wa Ruaha hadi Ifakara. Lita moja ya petrol twauziwa shs 3,000/ kwenye chupa. Yaani ni shida tupu.

Ewura saidia please.
Emb Magufuli ampigie tena Museven chap alete mafuta. Hiyo ndiyo faida ya kutoweka "rokudauni"
 

AbaMukulu

JF-Expert Member
Jan 1, 2018
1,702
2,000
Mafuta petroli na dizel yamepotea kuanzia Mji mdogo wa Ruaha hadi Ifakara. Lita moja ya petrol twauziwa shs 3,000/ kwenye chupa. Yaani ni shida tupu.

Ewura saidia please.
Ukiona hivyo jua mafisiemu wanataka kutafuta hela za uchaguzi.
Supply ya mafuta ni kubwa kuliko demand.
 

Noti bandia

JF-Expert Member
May 3, 2020
325
500
Kunawakati nlkua nawaza hv serekali isingeweza kununua na kuweka akiba kubwa ya mafuta yalivyoshuka bei kwa kutumia zile pesa raisi huwa anasema tunaakiba ya kulisha nchi hata miezi mitano ili yakipanda iyauze kwenye makampuni ya mafuta ya ndani iweze kuvuna hapo faida ya haraka. Nikawaza lamda hatuna tank za kutosha kihifadhi kiwango kikubwa cha mafuta lamda.
 

evonik

JF-Expert Member
Jun 12, 2015
2,585
2,000
Kunawakati nlkua nawaza hv serekali isingeweza kununua na kuweka akiba kubwa ya mafuta yalivyoshuka bei kwa kutumia zile pesa raisi huwa anasema tunaakiba ya kulisha nchi hata miezi mitano ili yakipanda iyauze kwenye makampuni ya mafuta ya ndani iweze kuvuna hapo faida ya haraka. Nikawaza lamda hatuna tank za kutosha kihifadhi kiwango kikubwa cha mafuta lamda.
Mkuu aliwahi sema, serikali hatufanyi biashara
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom