Mafuta ya KY-Jelly: Ni yepi matumizi yake sahihi?


Buswelu

Buswelu

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2007
Messages
2,002
Likes
67
Points
145
Buswelu

Buswelu

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2007
2,002 67 145
Haya mafuta yana nafasi gani katika kupunguza uwezekano wa kupata magojwa ya STD ukiunganisha Ukimwi?

All i knw ni kwamba hasa yanalainisha na kupunguza michubuko sehemu za siri.
Kingine kupaka kwenye condom uli iwe rahisi kuingia.Kuna reason nyingine beyond that?

Good day
 
M

Mutu

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2008
Messages
1,333
Likes
12
Points
0
M

Mutu

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2008
1,333 12 0
sidhani kama ni moja ya matumizi yake kuzuia magojwa ya STD,ila nachojua kuwa inatumika kama vaginal lubrication hasa kwa wamawake ambayo huwa na upungufu wa ute kutokana na labda wajawekwa tayari kwa game,au katumika sana muda huo,au ana upungufu wa estrogen hormone(inaenda na umri) na mengineo.

Kwa kuwa ni lubricate mabazazi/wachimba choo hutumia pia ktk shughuli zao.
Basi inaweza kutumika ktk namna nyingi hata ukitaka kuweka muonganiko wa Std na msuguano ok ila nadhani kwa asilimia ndogo sana.
 
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2008
Messages
11,246
Likes
95
Points
0
Age
36
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined May 31, 2008
11,246 95 0
sidhani kama ni moja ya matumizi yake kuzuia magojwa ya STD,ila nachojua kuwa inatumika kama vaginal lubrication hasa kwa wamawake ambayo huwa na upungufu wa ute kutokana na labda wajawekwa tayari kwa game,au katumika sana muda huo,au ana upungufu wa estrogen hormone(inaenda na umri) na mengineo.

Kwa kuwa ni lubricate mabazazi/wachimba choo hutumia pia ktk shughuli zao.
Basi inaweza kutumika ktk namna nyingi hata ukitaka kuweka muonganiko wa Std na msuguano ok ila nadhani kwa asilimia ndogo sana.
Mhh umejuaje?
 
D

DAR si LAMU

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2007
Messages
2,941
Likes
286
Points
180
D

DAR si LAMU

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2007
2,941 286 180
..mada haijakaa vizuri.
 
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2008
Messages
11,246
Likes
95
Points
0
Age
36
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined May 31, 2008
11,246 95 0
ubazazi haujaanza leo
wafukua mbolea wapo tangu enzi za sodom ila haya mafuta yalivumbuliwa hivi karibuni, nasikia hapo kale walikuwa wanatumia mafuta ya mkia wa kondoo
Aisee wewe kiboko,ubazazi si wanafanya watu mkuu na mtu unaweza kuwa wewe.Hii ya mafuta ya mkia wa kondoo hebu tupe ilimu
 
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2008
Messages
11,246
Likes
95
Points
0
Age
36
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined May 31, 2008
11,246 95 0
ndugu yoyo hatuwezi kurudi past ila cha msingi ni kuhubiri watu waache kupandikiza mbegu kwenye mboji za binadamu wenzao....
tehe tehe tehe poa man
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
393
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 393 180
poa kaka tuijenge nchi yetu
au tuibomoe na kuijenga upya
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,794
Likes
46,210
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,794 46,210 280
........yale x-tra, hutumika pia kwa massage!! lakini kwa ujumla si mazuri kutumia mara kwa mara na hasa mtu mwenyewe akiwa ni yule wa ligwaride la kisawasawa.....lakini kwa wale wa pigo za kuku, ruksa anytime!!
Ahahahahaaaaa...you should know about this huh.....
 
M

Mutu

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2008
Messages
1,333
Likes
12
Points
0
M

Mutu

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2008
1,333 12 0
Tehe tehe tehe...!
Najua wanasema inahitaji mwinzi kumkamata mwizi "it takes a thief to caught a thief " ila pia kuna hear people say.Mimi nimeshikia tu na kuangalia kuwa kweli inawezekana kwa sifa yake ya utelezi.
 
NaimaOmari

NaimaOmari

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2007
Messages
807
Likes
25
Points
35
NaimaOmari

NaimaOmari

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2007
807 25 35
ni nzuri kwa ngozi yako inalainisha eee?

where the heck can it be sourced?
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
393
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 393 180
Mafuta haya ya KY-jelly yamepoteza maana siku hizi, kwani yamekuwa yakitumika sana na MENDE ktk shughuli zao za kiafrit. Inasemekana kuwa asilimia zaidi ya 50 ya wanawake wameshawahi kutifuliwa tope.... Ikumbukwe pia wale madume-nguo wengi wameshapanuka (mawazo) yao kiasi kwamba haya mafuta si dili kwao. Nsikia pia wale jamaa wanaowaingilia bata na kuku wamegundua matumizi ya mafuta haya ndo maana siku hizi hatusikii mafumanizi dhidi ya vitoweo (ingawa chezo linachezeka kama kawa)

Lakini pia wale wanaopenda matunda mabichi ambayo hayajakomaa (vijitoto vidogo vya kike/kiume) wamekuwa wakitumia mafuta haya kuhalalisha mzingo kuukabili mkito.

Jamani haya mafuta ni ya akina halima, janeth na wenye jinsia-mkato tena yanatumia kupakwa kwenye mstari wa mbele tu na si vinginevyo....
 
NaimaOmari

NaimaOmari

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2007
Messages
807
Likes
25
Points
35
NaimaOmari

NaimaOmari

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2007
807 25 35
Mafuta haya ya KY-jelly yamepoteza maana siku hizi, kwani yamekuwa yakitumika sana na MENDE ktk shughuli zao za kiafrit. Inasemekana kuwa asilimia zaidi ya 50 ya wanawake wameshawahi kutifuliwa tope.... Ikumbukwe pia wale madume-nguo wengi wameshapanuka (mawazo) yao kiasi kwamba haya mafuta si dili kwao. Nsikia pia wale jamaa wanaowaingilia bata na kuku wamegundua matumizi ya mafuta haya ndo maana siku hizi hatusikii mafumanizi dhidi ya vitoweo (ingawa chezo linachezeka kama kawa)

Lakini pia wale wanaopenda matunda mabichi ambayo hayajakomaa (vijitoto vidogo vya kike/kiume) wamekuwa wakitumia mafuta haya kuhalalisha mzingo kuukabili mkito.

Jamani haya mafuta ni ya akina halima, janeth na wenye jinsia-mkato tena yanatumia kupakwa kwenye mstari wa mbele tu na si vinginevyo....
Your knowledge suprises me hakiyanani vile....
 
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2008
Messages
5,209
Likes
778
Points
280
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2008
5,209 778 280
Bi Naima Hapo Juu Ashangazwa Na Ujuzi Wa Msanii Katika Mada ......!!!!!
 
K

Kipanga

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
679
Likes
12
Points
0
K

Kipanga

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
679 12 0
Mh!!! wakubwa hiyo kali sana.. mpaka mafuta ya mkia wa kondoo ........Kwiiii..Kwi..Kwi..
 

Forum statistics

Threads 1,235,966
Members 474,920
Posts 29,241,951