Mafuriko makubwa ya maji yaliyotokea nchini Pakistan mjini Karachi. Haijawahi kutokea miaka mingi hii ni gharika

mediaman

JF-Expert Member
Mar 20, 2011
453
1,000
We unaijua gharika? Soma vizuri kitabu cha Mwanzo. Ingekuwa gharika hao wanaopiga picha ghorofani wangemezwa.
 

Mr Q

JF-Expert Member
Aug 16, 2012
10,915
2,000
Asante kwa taarifa japo umeleta video ya muda mrefu
 

Pakawa

JF-Expert Member
Mar 11, 2009
6,787
2,000
Hii inafanana na Tsunami ya Japan. Dah maji ni muhimu na ni hatari.
Mungu naye huwa unatuhurumia sana Africa Tumshukuru sana
Kama inatokea kwetu ni Mungu tu sijui nini kitasalia
 

allypipi

JF-Expert Member
May 10, 2020
402
1,000
Yangetokea china au india sasa ungesikia Mungu kawapa adhabu kwa ku abudu sanamu.
 

Castr

JF-Expert Member
Apr 5, 2014
24,513
2,000
Maji yenye kina cha inchi 5 yenye kasi yanatosha kukudondosha.

Maji yenye kina cha inchi 12 yenye kasi yanatosha kukuua.

Hii ni kwa yeyote ambaye amewaza kwamba angekua yeye angekimbilia gari
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom