Mafuriko makubwa ya maji yaliyotokea nchini Pakistan mjini Karachi. Haijawahi kutokea miaka mingi hii ni gharika

The Monk

Platinum Member
Oct 12, 2012
16,444
2,000
Inamaana Jobo ameenda kumalizia hasira zake huko?

Watabiri wa hali ya hewa wanasemaje kuhusu hili? Walitoa tahadhari na kuweka breaking news za kutosha kama walivyokua wanatuchachafya?

Tunawaombea madhara yasiwe makubwa sana, inasikitisha na kutisha sana.

Huu ndio wakati muafaka vyombo vyetu vyakukabiliana na maafa kujifunza na kujiimarisha kupitia yanayoendelea kwa wenzetu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom