Mafunzo ya Udereva wa umahiri ya NIT ni magumu kuliko mafunzo ya kijeshi!

Mikopo Chefuchefu

JF-Expert Member
May 15, 2017
3,399
2,000
Ndo ivo! Kama hujajipanga usikanyage pale. Pale sio mahali pa kulipia na kuchukua cheti. Kuna mtiti wa haja. Mziki wake mpaka umalize mafunzo ni afadhali tu uende jeshini kama wewe ni lege lege!

Jamani NIT, kuna wengine wamezoea kuendesha magari ya wajomba haya ya auto. Mambo ya kuweka magari ambayo gear haziingii mpaka mtu aigonge na nyundo, sio fair kabisa...
 

Loftins

JF-Expert Member
Oct 1, 2017
8,275
2,000
Kazi ya udereva ndio daraja la mwisho Tz, hata mshahara wake serikalini ni tgs A,



sasa kama nit udereva unaona mtiti je unaweza kuderive formula za physics f2 ?
au ndo zero yako unaenda kuiposa udereva?
Heshima yako
 

alexelias

JF-Expert Member
Sep 1, 2017
2,034
2,000
Kazi ya udereva ndio daraja la mwisho Tz, hata mshahara wake serikalini ni tgs A,



sasa kama nit udereva unaona mtiti je unaweza kuderive formula za physics f2 ?
au ndo zero yako unaenda kuiposa udereva?
Kazi ya mwisho huko Serikali. Wapo madereva wana maisha mazuri kuliko wewe mwenye shahada.
 

The Transporter

JF-Expert Member
Aug 26, 2016
2,860
2,000
Ndo ivo! Kama hujajipanga usikanyage pale. Pale sio mahali pa kulipia na kuchukua cheti. Kuna mtiti wa haja. Mziki wake mpaka umalize mafunzo ni afadhali tu uende jeshini kama wewe ni lege lege!

Jamani NIT, kuna wengine wamezoea kuendesha magari ya wajomba haya ya auto. Mambo ya kuweka magari ambayo gear haziingii mpaka mtu aigonge na nyundo, sio fair kabisa...
Ni moja ya mafunzo bora sana na sio mtiti kama kweli wewe ni driver mzuri kumbuka hapo hapo hawakufundishi udereva ila dereva awe vipi na hii kazi nzuri sana kuliko hata huyo anayekuzodoa hapo kwamba ndio kazi ya mwisho hata serikalini maana udriver una options kujiajiri au kuajiriwa ndio uzuri gari za pale Nit ndio mara nyingi huwa zinawachanganya madriver ila ila kama upo vizur hakuna ugumu wowote
 

Lamsheku

JF-Expert Member
Jan 14, 2019
207
500
Kazi ya udereva ndio daraja la mwisho Tz, hata mshahara wake serikalini ni tgs A,



sasa kama nit udereva unaona mtiti je unaweza kuderive formula za physics f2 ?
au ndo zero yako unaenda kuiposa udereva?
Umemjibu vyema sana. Kimsingi udereva ni basic skills tu kama ilivyo kutumia , simu, kupika, kufua na kuosha vyombo.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

savius

JF-Expert Member
Oct 21, 2014
415
250
Kazi ya mwisho huko Serikali. Wapo madereva wana maisha mazuri kuliko wewe mwenye shahada.
umenena kweli mkuu, tatizo akili yake ipo ndani ya box.kuna madereva sekta binafsi wanalipwa mishahara minono na marupurupu mengine.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom