mafundisho ya chuki yanavyo ponza uzao wa Kiaraabu

Status
Not open for further replies.

Bhanunu

JF-Expert Member
Jan 1, 2014
795
250
Kulipa kisasi , kuua mtu anae muasi Mungu na kuangamiza makafiri , kwa ncha ya upanga
ndiyo njia ya kuingia peponi watoto wadogo wa nafundishwa chuki na roho ya ukatili ,sasa ya wageuka
 

Makamee

JF-Expert Member
Nov 29, 2013
2,020
1,250
Hayo mafundisho yanatolewa wapi? Acha unafiki na kuzungumza usiyoyajua. Ni nchi ngapi ambazo zinapigana na hawana hata chembe ya uarabu?
 

Makamee

JF-Expert Member
Nov 29, 2013
2,020
1,250
Ifike wakati uepukane na mawazo mgando. Peleka fikra zako mbali unapost kumfurahisha nafsi yako au kuleta na kupata mawazo mapya toka kwa wenzako.
 

Mamndenyi

JF-Expert Member
Apr 11, 2011
31,621
2,000
Watu wa madhabahuni wameanza kupoteza malengo yao. Inabidi wawe wanapewa mafundisho ya mara kwa mara.
 

Makamee

JF-Expert Member
Nov 29, 2013
2,020
1,250
Nakubaliana nawe kwa aslimia zote angalia afghanstan iraq pakstan syria lebanon yemen egypt somalia mali...................

Aangalie pia Kongo Drc, Sudan kusini,Rwanda,Angola,Korea, huko kote kuna waarabu? Mbona wamepigana sana?
 

Makamee

JF-Expert Member
Nov 29, 2013
2,020
1,250
Kwa ujinga wako hujui kwamba machafuko 90% duniani yanaratibiwa na mataifa ya magharibi.
 

Ringtone

JF-Expert Member
Nov 21, 2013
489
0
Hayo mafundisho yanatolewa wapi? Acha unafiki na kuzungumza usiyoyajua. Ni nchi ngapi ambazo zinapigana na hawana hata chembe ya uarabu?

Ni kweli nchi nyingi zinapigana,lakin mapigano yao ni juu ya madaraka na rasilimali.kwa waarabu na wafuasi wao kama wewe mnapigania kwenda peponi kwa kuuwa wenzio,kukandamiza wakundi mengine ktk jamii yenu.mfano wanawake kutoruhusiwa kuendesha gari,kupiga kura,n.k.
Bila shaka unakumbukumbu ya yule mwanamke wa nageria aliye bakwa na mjombake,kwa kuwa alipata mimba alihukumiwa kupigwa mawe mpaka kufa wakati mjomba anapeta tu.

ULIPAJI VISASI NA CHUKI NDIO ASILI YA WAARABU NA WAFUASI WAO
 

Mtoboasiri

JF-Expert Member
Aug 6, 2009
5,101
0
Ni kweli nchi nyingi zinapigana,lakin mapigano yao ni juu ya madaraka na rasilimali.kwa waarabu na wafuasi wao kama wewe mnapigania kwenda peponi kwa kuuwa wenzio,kukandamiza wakundi mengine ktk jamii yenu.mfano wanawake kutoruhusiwa kuendesha gari,kupiga kura,n.k.
Bila shaka unakumbukumbu ya yule mwanamke wa nageria aliye bakwa na mjombake,kwa kuwa alipata mimba alihukumiwa kupigwa mawe mpaka kufa wakati mjomba anapeta tu.

ULIPAJI VISASI NA CHUKI NDIO ASILI YA WAARABU NA WAFUASI WAO

Akiua kafiri "mbinguni anazawadiwa bikra 72"
 

Head teacher

JF-Expert Member
Mar 10, 2012
1,801
0
Ni kweli nchi nyingi zinapigana,lakin mapigano yao ni juu ya madaraka na rasilimali.kwa waarabu na wafuasi wao kama wewe mnapigania kwenda peponi kwa kuuwa wenzio,kukandamiza wakundi mengine ktk jamii yenu.mfano wanawake kutoruhusiwa kuendesha gari,kupiga kura,n.k.
Bila shaka unakumbukumbu ya yule mwanamke wa nageria aliye bakwa na mjombake,kwa kuwa alipata mimba alihukumiwa kupigwa mawe mpaka kufa wakati mjomba anapeta tu.

ULIPAJI VISASI NA CHUKI NDIO ASILI YA WAARABU NA WAFUASI WAO

Like...!
 

Makamee

JF-Expert Member
Nov 29, 2013
2,020
1,250
Unaposema wafuasi wa Waarabu una maanisha nini?
Kwahiyo wewe ni mfuasi wa nani mchina au?
 

Makamee

JF-Expert Member
Nov 29, 2013
2,020
1,250
Kulipa kisasi , kuua mtu anae muasi Mungu na kuangamiza makafiri , kwa ncha ya upanga
ndiyo njia ya kuingia peponi watoto wadogo wa nafundishwa chuki na roho ya ukatili ,sasa ya wageuka

Hata wewe umekaririshwa kumchukia mwarabu hata hapo ulipo una chuki na roho mbaya dhidi ya waarabu.
 

prs

JF-Expert Member
Feb 22, 2013
2,644
2,000
Watu wa madhabahuni wameanza kupoteza malengo yao. Inabidi wawe wanapewa mafundisho ya mara kwa mara.

Hii mada inahusu Arabs..Na siyo muslim..Hao wanaotoa hayo mafundisho Wanavitabu vyao..Ninavyo Amini Dini zote zinafundisha Kutenda mema..

Uarabu na Uislam ni vitu viwili Tofauti...
 

Ringtone

JF-Expert Member
Nov 21, 2013
489
0
Kwa ujinga wako hujui kwamba machafuko 90% duniani yanaratibiwa na mataifa ya magharibi.

Ni kwa ajili ya kutengeneza dunia salam kwa kusambarayisha kizazi cha chuki.jibu maswali yafuatayo:
Kwa nin mihadhara mingi haihubiri juu ya mtume zaidi ni kujadiri yesu kristo?
We unafikiri kwa nini unalilia mahakama ya kadhi?
 

Makamee

JF-Expert Member
Nov 29, 2013
2,020
1,250
Ni kwa ajili ya kutengeneza dunia salam kwa kusambarayisha kizazi cha chuki.jibu maswali yafuatayo:
Kwa nin mihadhara mingi haihubiri juu ya mtume zaidi ni kujadiri yesu kristo?
We unafikiri kwa nini unalilia mahakama ya kadhi?

Unajua nakuheshimu kwakuona mtu mzima kumbe sivyo!
1.Kumjadili Yesu ni kukufumbua macho uamke yesu ni mwanadamu kama wewe anakula,kunywa,kulala,na anaenda chooni hizo ni sifa za mwanadamu si Mungu.iweje umuite mwanadamu mwenzio Mungu tuendelee kukuangalia tu?
 

Oyono

JF-Expert Member
Sep 9, 2013
222
195
Nakubaliana nawe kwa aslimia zote angalia afghanstan iraq pakstan syria lebanon yemen egypt somalia mali...................

Acheni mambo ya kipumbavu! vp tarime kuna waarabu mbona kila kukicha shingo zinadondoka?
 

Oyono

JF-Expert Member
Sep 9, 2013
222
195
Aangalie pia Kongo Drc, Sudan kusini,Rwanda,Angola,Korea, huko kote kuna waarabu? Mbona wamepigana sana?

Huko umeenda mbari sana mkuu! njoo moro juzi wakulima na wafugaji wali2mia nini kuuana?, je kuna arabic mule?
 

jogi

JF-Expert Member
Sep 25, 2010
25,614
2,000
Kuna ukweli ndani ya maneno ya mwanzisha thread. waarabu wako arrogant sana.
 
Status
Not open for further replies.

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom