Mafundi wa TV, Fridge and Washing Machines in Arusha

smsambazi

New Member
Jul 18, 2012
2
0
Ninatafuta, mafundi wanaofanya repair ya Electronics Arusha mjini. Tafadhali ninaomba namba zao za simu. ninahitaji hawa ambaye ana ofisi yake arusha mjini. Asanteni wadau
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom