Mafundi simu wa upande wa hardware naomba tukutane hapa


hazole1

hazole1

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2015
Messages
4,265
Likes
3,550
Points
280
hazole1

hazole1

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2015
4,265 3,550 280
kazi ya hardware ni ngumu sana na yenye lawama nyingi.

kuna simu unaweza ukaifungua ukaifunga na ikagoma kuwaka na wakati huo mteja alileta umbadlishie mic tu. na ukatemgeneza ugomvi mkubwa na mteja na akasema umembadilishia saketi na mnaweza kufikshana hata polisi mteja kama sio muelewa.

tatizo linakuwa wapi?

inamaana wakati unaifungua hiyo simu ulitoa betri bila kuzima simu. kwahiyo unapo toa betri hakikisha unazima simu.
na ikizima hivyo solution yake simu inatakiwa iende ikaflashiwe.
lakini tatizo lingine hawa mafundi software wanatuangusha sana mafundi hardware huwa hawataki kukomaa kabisa na wanapenda kazi rahisi rahisi na sijajua tatizo nini kwamba mazingira yanawabana au vipi.
kwasababu wao simu nyingi ukiwapelekea za kuflash. wanakuambia memory imekufa au kwenye computer haisomi lakini ukipima njia za usb ziko safi.

kazi ya hardware inahitaji akili yako zaidi tofauti na majamaa wanao deal na software wao kila kitu wanagoogle.

sisi upande hardware kuna baadi simu hata ugoogle vipi huwezi kupata solution hasa hizi tecno.

na ktk matatizo ya simu ambayo yanawatesa mafundi simu ni haya matatizo ya tecno.
na hii tuseme ukweli tecno na simu ya kimaskini na ndio maana kila mtanzania mwenye kipato cha chini anakimbilia.
na tecno ni simu ambayo matatizo yake ni pasua kichwa na ndio maana tatizo lolote ukiwapelekea tecno wenyewe wanakimbilia kubalisha saketi.

mm ni fundi ambaye natengeneza simu nyingi ambazo mafundi huwa wanzangu wanazishindwa.

siri ya ufundi simu.

1 ni kujua kuitumia mita vizuri 2 kujua kutumia gani vizuri 3 kuwa msafi 4 na kuwa mkweli.


kuna baadhi simu za tecno ambazo mafundi simu walisha kata tamaa kwamba hazi tengezeki lakini leo nitawapa baadhi ya solution kadri muda utakavyo kuwa unaniruhusu.
na kama hata ww utakuwa unasolution yoyote tutaomba tuzidi kusaidina.

tecno h5 p5 m3 hizi simu zimekuwa na tazizo sugu ukitaka kuiwasha tu inakuwa inajiminya button ya kujifomart

lakini mm kadri ya uwezo wangu nilijitahidi kugungundua solution ya hii tecno m3 kwa 100%.
6f06381cdf67ac7eb57f385f2952f45f.jpg


na leo nataka nianzie hapo baadaye nitaleta solution
za tecno

fake charging tecno h6 l5 l6 tecno c8 c5

harafu nitaleta solutiona ya mic ya tecno ya tecno t340 na tecno zote zina zinazotumia system ya chaji ya v3

na hizo solution huwezi kuzipata pale na zamani tulizoe solution kutoka india lakini hizo simu india hazipo kwahiyo waafrika tukomae.
a944acda1b58e4797615d8effa838260.jpg

a67f5381f1ad179f27405ce8800c3316.jpg
 
MJOMBA jr

MJOMBA jr

Member
Joined
May 19, 2018
Messages
51
Likes
17
Points
15
MJOMBA jr

MJOMBA jr

Member
Joined May 19, 2018
51 17 15
Ninahitaji screen ya simu yangu NOKIA 6760. Kama yuko fundi mwenye hicho kioo ani pm tuongee!
 
MJOMBA jr

MJOMBA jr

Member
Joined
May 19, 2018
Messages
51
Likes
17
Points
15
MJOMBA jr

MJOMBA jr

Member
Joined May 19, 2018
51 17 15
Ninahitaji screen (kioo) cha simu ya NOKIA 6760 na fundi wa kunibadilishia hicho kioo.
Kama fundi yupo na atapata hicho kioo naomba ani pm.
nokia-surge-jpeg.885417
 
zimaroho

zimaroho

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2014
Messages
246
Likes
52
Points
45
zimaroho

zimaroho

JF-Expert Member
Joined May 16, 2014
246 52 45
Mafundi natumai mu wazima,iPhone 6s Plus inazingua nikibonyeza 7, 8,9 haziandiki ila zinaandika namba za juu yake au chini yake, na Kitu chochote kikiwa eneo la no.789 kama ok send na chochote kile hakifanyi kazi kikiwa eneo hilo, ni baada ya sim kuanguka, je tatizo litakuwa ni nini na tiba yake ni ipi nani Shiling ngapi? Masada tafazali
 
S

Sangab

New Member
Joined
Sep 22, 2018
Messages
3
Likes
1
Points
5
Age
28
S

Sangab

New Member
Joined Sep 22, 2018
3 1 5
Endapo njia ya mic zimekufa unaweza funga vp hyo mic ifanye kazi,pia speaker,na system charge kwa sim za batan
 
P

pagalwema

Member
Joined
Sep 17, 2018
Messages
33
Likes
7
Points
15
P

pagalwema

Member
Joined Sep 17, 2018
33 7 15
Simu yangu tecno L6
Nikifungua data inaganda ganda
Na nina ingine tecno h6 nayo ina tatzo la kupata joto sana sehem ya kupunguza na kuongeza sauti pia haipunguzi sauti wala haiongezi na line 2 inasoma na kuachia mwenye kulijua Hilo tatizo twende sawa
 
Abuu Said

Abuu Said

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2015
Messages
2,873
Likes
2,192
Points
280
Abuu Said

Abuu Said

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2015
2,873 2,192 280
Mafundi natumai mu wazima,iPhone 6s Plus inazingua nikibonyeza 7, 8,9 haziandiki ila zinaandika namba za juu yake au chini yake, na Kitu chochote kikiwa eneo la no.789 kama ok send na chochote kile hakifanyi kazi kikiwa eneo hilo, ni baada ya sim kuanguka, je tatizo litakuwa ni nini na tiba yake ni ipi nani Shiling ngapi? Masada tafazali
Touch imekufa kabadilishe
 
Zugak17

Zugak17

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2014
Messages
789
Likes
250
Points
60
Zugak17

Zugak17

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2014
789 250 60
Mafundi natumai mu wazima,iPhone 6s Plus inazingua nikibonyeza 7, 8,9 haziandiki ila zinaandika namba za juu yake au chini yake, na Kitu chochote kikiwa eneo la no.789 kama ok send na chochote kile hakifanyi kazi kikiwa eneo hilo, ni baada ya sim kuanguka, je tatizo litakuwa ni nini na tiba yake ni ipi nani Shiling ngapi? Masada tafazali
Tatzo ni touch
 
Zugak17

Zugak17

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2014
Messages
789
Likes
250
Points
60
Zugak17

Zugak17

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2014
789 250 60
Simu yangu tecno L6
Nikifungua data inaganda ganda
Na nina ingine tecno h6 nayo ina tatzo la kupata joto sana sehem ya kupunguza na kuongeza sauti pia haipunguzi sauti wala haiongezi na line 2 inasoma na kuachia mwenye kulijua Hilo tatizo twende sawa
L6 ya mpatie fundi aiflash .hyo h6 pia muone fundi wako wa karibu ndo aifungue aicheck
 
A

Alpha Blondy

Member
Joined
Oct 6, 2018
Messages
35
Likes
10
Points
15
A

Alpha Blondy

Member
Joined Oct 6, 2018
35 10 15
Wakuu mimi ni fundi ninae chipukia, kuna simu moja ya kwangu tecno w5, inachukua muda mrefu sana kujaa napoiweka chaji, ikiwa na asilimia 10% inachukua zaidi ya masaa 12 kujaa paka asilimia 100%,
Nimebadilisha plate nzima ya system charge lakini bado tatizo lipo pale pale,
Tatizo litakuwa ni betri au mashine ndo inazingua?
Msaada kutoka kwa mafundi wenzangu tafadhali
 
Elya

Elya

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
253
Likes
102
Points
60
Elya

Elya

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
253 102 60
Wakuu mimi ni fundi ninae chipukia, kuna simu moja ya kwangu tecno w5, inachukua muda mrefu sana kujaa napoiweka chaji, ikiwa na asilimia 10% inachukua zaidi ya masaa 12 kujaa paka asilimia 100%,
Nimebadilisha plate nzima ya system charge lakini bado tatizo lipo pale pale,
Tatizo litakuwa ni betri au mashine ndo inazingua?
Msaada kutoka kwa mafundi wenzangu tafadhali
Hapo huenda ikawa chaja unayoitumia au ic ya simu ndio imezingua
 
A

Alpha Blondy

Member
Joined
Oct 6, 2018
Messages
35
Likes
10
Points
15
A

Alpha Blondy

Member
Joined Oct 6, 2018
35 10 15
Nimetumia charger tofauti tofauti lakin tatizo ni ilo ilo,
Kama tatizo ni ic, za tecno huwa zinaweza kubadilishwa, au paka mtu abadilishe mashine nzima
 
potrayed

potrayed

Senior Member
Joined
Aug 19, 2013
Messages
140
Likes
34
Points
45
potrayed

potrayed

Senior Member
Joined Aug 19, 2013
140 34 45
Wakuu naitaji battery na hub/port au mtu anayeweza kufanya looping ya battery y hii simu ni XIAOMI MI NOTE LTE
img_20181012_151412-jpg.895748
img_20181012_155538-jpg.895750
 

Forum statistics

Threads 1,237,178
Members 475,465
Posts 29,280,444