Mafundi simu wa upande wa hardware naomba tukutane hapa


hazole1

hazole1

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2015
Messages
4,226
Likes
3,477
Points
280
hazole1

hazole1

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2015
4,226 3,477 280
kazi ya hardware ni ngumu sana na yenye lawama nyingi.

kuna simu unaweza ukaifungua ukaifunga na ikagoma kuwaka na wakati huo mteja alileta umbadlishie mic tu. na ukatemgeneza ugomvi mkubwa na mteja na akasema umembadilishia saketi na mnaweza kufikshana hata polisi mteja kama sio muelewa.

tatizo linakuwa wapi?

inamaana wakati unaifungua hiyo simu ulitoa betri bila kuzima simu. kwahiyo unapo toa betri hakikisha unazima simu.
na ikizima hivyo solution yake simu inatakiwa iende ikaflashiwe.
lakini tatizo lingine hawa mafundi software wanatuangusha sana mafundi hardware huwa hawataki kukomaa kabisa na wanapenda kazi rahisi rahisi na sijajua tatizo nini kwamba mazingira yanawabana au vipi.
kwasababu wao simu nyingi ukiwapelekea za kuflash. wanakuambia memory imekufa au kwenye computer haisomi lakini ukipima njia za usb ziko safi.

kazi ya hardware inahitaji akili yako zaidi tofauti na majamaa wanao deal na software wao kila kitu wanagoogle.

sisi upande hardware kuna baadi simu hata ugoogle vipi huwezi kupata solution hasa hizi tecno.

na ktk matatizo ya simu ambayo yanawatesa mafundi simu ni haya matatizo ya tecno.
na hii tuseme ukweli tecno na simu ya kimaskini na ndio maana kila mtanzania mwenye kipato cha chini anakimbilia.
na tecno ni simu ambayo matatizo yake ni pasua kichwa na ndio maana tatizo lolote ukiwapelekea tecno wenyewe wanakimbilia kubalisha saketi.

mm ni fundi ambaye natengeneza simu nyingi ambazo mafundi huwa wanzangu wanazishindwa.

siri ya ufundi simu.

1 ni kujua kuitumia mita vizuri 2 kujua kutumia gani vizuri 3 kuwa msafi 4 na kuwa mkweli.


kuna baadhi simu za tecno ambazo mafundi simu walisha kata tamaa kwamba hazi tengezeki lakini leo nitawapa baadhi ya solution kadri muda utakavyo kuwa unaniruhusu.
na kama hata ww utakuwa unasolution yoyote tutaomba tuzidi kusaidina.

tecno h5 p5 m3 hizi simu zimekuwa na tazizo sugu ukitaka kuiwasha tu inakuwa inajiminya button ya kujifomart

lakini mm kadri ya uwezo wangu nilijitahidi kugungundua solution ya hii tecno m3 kwa 100%.
6f06381cdf67ac7eb57f385f2952f45f.jpg


na leo nataka nianzie hapo baadaye nitaleta solution
za tecno

fake charging tecno h6 l5 l6 tecno c8 c5

harafu nitaleta solutiona ya mic ya tecno ya tecno t340 na tecno zote zina zinazotumia system ya chaji ya v3

na hizo solution huwezi kuzipata pale na zamani tulizoe solution kutoka india lakini hizo simu india hazipo kwahiyo waafrika tukomae.
a944acda1b58e4797615d8effa838260.jpg

a67f5381f1ad179f27405ce8800c3316.jpg
 
Elya

Elya

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
241
Likes
101
Points
60
Elya

Elya

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
241 101 60
Tecno w3 yangu imezima ghafla, ni siku nyingi sana sasa, wamenambia mashine yenyewe imekufa na gharama yake ni 30,000.

Ni kweli Mkuu?
Inaweza ikawa kweli kama aliyekuambia tayari anayo na hata ukiambiwa zaidi ya hapo pia itakuwa ni ukweli kwa huyo aliyekuambia.
Hizo unaweza nunua hadi kwa 50000

Sent using Jamii Forums mobile app
 
M

Mr. Mpevu

Senior Member
Joined
Oct 26, 2012
Messages
123
Likes
95
Points
45
Age
55
M

Mr. Mpevu

Senior Member
Joined Oct 26, 2012
123 95 45
Wakuu ahsanteni kwa uzi huu unaotuhusu hata sisi watumiaji wa simu. Na mimi naomba ufumbuzi wa tatizo la Camera kwenye simu yangu aina ya Samsung Galaxy A8. Ukifungua camera inasema "Warning. Camera failed. Tatizo hili limesababishwa na nini na nini ufumbuzi wake?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Aleyn

Aleyn

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2011
Messages
11,400
Likes
14,997
Points
280
Aleyn

Aleyn

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2011
11,400 14,997 280
Wakuu ahsanteni kwa uzi huu unaotuhusu hata sisi watumiaji wa simu. Na mimi naomba ufumbuzi wa tatizo la Camera kwenye simu yangu aina ya Samsung Galaxy A8. Ukifungua camera inasema "Warning. Camera failed. Tatizo hili limesababishwa na nini na nini ufumbuzi wake?

Sent using Jamii Forums mobile app
Umejaribu kwenda kwenye Application Manager uclear data and catche? Au pia jaribu kuforce stop then itest, ikigoma kabisa fanya factory reset, bado ikisumbua peleka kwa fundi.
 
Elya

Elya

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
241
Likes
101
Points
60
Elya

Elya

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
241 101 60
Wakuu ahsanteni kwa uzi huu unaotuhusu hata sisi watumiaji wa simu. Na mimi naomba ufumbuzi wa tatizo la Camera kwenye simu yangu aina ya Samsung Galaxy A8. Ukifungua camera inasema "Warning. Camera failed. Tatizo hili limesababishwa na nini na nini ufumbuzi wake?

Sent using Jamii Forums mobile app
Camera yaweza kuwa loose kwa njia yoyote, kufa au pia tatizo la software

Sent using Jamii Forums mobile app
 
M

Mr. Mpevu

Senior Member
Joined
Oct 26, 2012
Messages
123
Likes
95
Points
45
Age
55
M

Mr. Mpevu

Senior Member
Joined Oct 26, 2012
123 95 45
Umejaribu kwenda kwenye Application Manager uclear data and catche? Au pia jaribu kuforce stop then itest, ikigoma kabisa fanya factory reset, bado ikisumbua peleka kwa fundi.
Hizo njia zote nilishashauriwa na nikazitumia lkn bado tatizo liko pale pale. Kwa mafundi nimeshakwenda kwa watatu tofauti lkn kila mmoja aliniambia tatizo tofauti. Wa kwanza alisema ni ic so ataitafuta akiipata tutawasiliana. Mwingine akasema ni setting ndio tatizo so nitafute watu wa software. Wa mwisho alisema ni Camera inatakiwa kubadilishwa. sikupata ufumbuzi wa uhakika. Naamini hapa kuna mafundi ambao wameshakutana na tatizo hili na wanajua sababu na solution yake. Tafadhali tuwasiliane hapa au kwa namba hizi 0769725553. Cjui bado kuingia pm so usinitumie msg pm. Ahsante sana.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Aleyn

Aleyn

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2011
Messages
11,400
Likes
14,997
Points
280
Aleyn

Aleyn

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2011
11,400 14,997 280
Hizo njia zote nilishashauriwa na nikazitumia lkn bado tatizo liko pale pale. Kwa mafundi nimeshakwenda kwa watatu tofauti lkn kila mmoja aliniambia tatizo tofauti. Wa kwanza alisema ni ic so ataitafuta akiipata tutawasiliana. Mwingine akasema ni setting ndio tatizo so nitafute watu wa software. Wa mwisho alisema ni Camera inatakiwa kubadilishwa. sikupata ufumbuzi wa uhakika. Naamini hapa kuna mafundi ambao wameshakutana na tatizo hili na wanajua sababu na solution yake. Tafadhali tuwasiliane hapa au kwa namba hizi 0769725553. Cjui bado kuingia pm so usinitumie msg pm. Ahsante sana.

Sent using Jamii Forums mobile app
Aliyesema ni camera yahitaji kubaririshwa ama kufanyiwa marekebisho yupo sahihi.
 
Zugak17

Zugak17

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2014
Messages
736
Likes
238
Points
60
Zugak17

Zugak17

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2014
736 238 60
Display wauzaje Mkuu, mimi circuit yangu ina virus, inabidi uiflash, tatizo lake ni kuwa after 3 minutes inajirestart simu na sms inaingia kila baada ya simu kujirestart.
display nauza 120k hyo saketi yako njoo nayo tuiflash. kiufupi kila kitu nitafanya mwenyewe then ww unamaliza na pesa ya kioo
 
lucley

lucley

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2016
Messages
417
Likes
877
Points
180
lucley

lucley

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2016
417 877 180
Nina xperia zl yangu ilikufa sysytem charger ila niliamua kuiweka kabatini kwani ni ya siku nyingi nimeichoka, kwa mwenye uhitaji wa hardware zake esp kioo anaweza ni-PM
 

Forum statistics

Threads 1,214,326
Members 462,668
Posts 28,509,142