Mafisadi walivyoni "beep'

  • Thread starter Mzee Mwanakijiji
  • Start date

Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,872
Likes
8,025
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,872 8,025 280
kwa karibu wiki nzima sasa nimeshindwa kuingia kwenye mojawapo ya email zangu muhimu sana. Jina na Password vyote vinakataa na kila nikiomba kuretrieve password yangu inanipa correct one lakini hainuruhusu kuingia. Mwishoni jana usiku ikabidi niwaandikie wamiliki wa mtandao huo: Hili hapa ni jibu lao kwangu muda mfupi uliopita:

Dear Member,

Our systems have very sensitive abuse and fraud detection mechanisms that
recognized suspicious activity in your account and disabled it. We have now
re-enabled your account.

This system recognized patterns similar to those used on spam/scam emails on
your account, but after manual reviewing we found this to be not the case.

We apologize for the inconvenience.

Regards,
Your Support Team

--
Alex B
Mail.com Support
gademu mafisadi!
 
N

NakuliliaTanzania

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2007
Messages
560
Likes
2
Points
0
N

NakuliliaTanzania

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2007
560 2 0
kwa karibu wiki nzima sasa nimeshindwa kuingia kwenye mojawapo ya email zangu muhimu sana. Jina na Password vyote vinakataa na kila nikiomba kuretrieve password yangu inanipa correct one lakini hainuruhusu kuingia. Mwishoni jana usiku ikabidi niwaandikie wamiliki wa mtandao huo: Hili hapa ni jibu lao kwangu muda mfupi uliopita:



gademu mafisadi!
Mkuu naona wanakutafuta kwa njia halali na zisizo halali pia. uwe macho kwani vita bado ni ndefu....ningependa siku moja tukimaliza vita hii basi wote tuweze kusema
'nimevipiga vita vilivyo vizuri, mwendo nimeumaliza na imani nimeishinda!'

Kila la heri mkuu
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,872
Likes
8,025
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,872 8,025 280
nafikiri kilichofanyika ni kuoverflood my email with spam...!
 
N

Nyerererist

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2007
Messages
443
Likes
0
Points
33
N

Nyerererist

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2007
443 0 33
samahani mkjj, inawezekana hata ule ujumbe wangu hukuupata? if yes pm ili nikutumie tena
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,438
Likes
117,319
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,438 117,319 280
kwa karibu wiki nzima sasa nimeshindwa kuingia kwenye mojawapo ya email zangu muhimu sana. Jina na Password vyote vinakataa na kila nikiomba kuretrieve password yangu inanipa correct one lakini hainuruhusu kuingia. Mwishoni jana usiku ikabidi niwaandikie wamiliki wa mtandao huo: Hili hapa ni jibu lao kwangu muda mfupi uliopita:



gademu mafisadi!
Wameshakuingiza kwenye kundi la Mwananchi, Mwanahalisi etc katika kuhakikisha kwamba hayapatikani mtandaoni. Inabidi ujikinge barabara vinginevyo wataanza kucheza na KLH News ili nayo waiondowe hewani.
 
K

Kidatu

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2008
Messages
1,502
Likes
32
Points
145
K

Kidatu

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2008
1,502 32 145
Bado wapo hapa wanaangalia sana ip address zetu. Sijui kama tuko salama kwa sasa.
 
Sam GM

Sam GM

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
536
Likes
6
Points
35
Sam GM

Sam GM

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
536 6 35
Moto unaowashwa hapa kijijini sio mdogo wa kuuzima, watajaribu ila sidhani kama utazimika.
 

Forum statistics

Threads 1,236,398
Members 475,125
Posts 29,256,698