Mafisadi wagawa fedha kama njugu kwa wananchi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mafisadi wagawa fedha kama njugu kwa wananchi

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Nzowa Godat, Feb 24, 2012.

  1. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2012
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,588
    Likes Received: 113
    Trophy Points: 160
    Wakuu, mna habari kwamba mafisadi wameficha fedha kwenye m-pesa za watz wote? Sema tu wamezipiga pini hazichukuliki wala kuhamishika. Ni substancial amount, laki 8, 7, sita n.k. mpaka bank accounts updating itakapomalizika watazirudisha kwenye original a/c.
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,637
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    hee kumbe ndio zao kwa hadi benki wanalijua hilo nilikuwa sijui..

    kwanini mnaotumia M pesa msiende kudai hela zenu wa kigoma kuzitoa mnaenda polisi kwa nini usipewe hela zako au sio..
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,907
    Likes Received: 1,928
    Trophy Points: 280
    Cra.p cra.p acheni consipirancy,kama wameweza kuweka kwenye m-pesa kwanin wasizitoe wakaifadhi kwenye malocker ndani kwao,acheni ujinga fanyeni kazi bwana.
     
  4. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #4
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 11,340
    Likes Received: 2,752
    Trophy Points: 280
    Polisi gani? Wale wa Said Mwema?
    Kama ndiyo hao,bora ubaki na maumivu.
     
  5. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #5
    Feb 24, 2012
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,588
    Likes Received: 113
    Trophy Points: 160
    No one is drowsy, man!?
     
  6. d

    dav22 JF-Expert Member

    #6
    Feb 25, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,905
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    na bank ya mafisadi ambayo pesa za epa kibao zilipitishwa huko ya CRDB ishaunganisha system zake na MPesa so fisadi anaweza cheza na MPESA na a'c kwa wakati mmoja...
     
Loading...