Mafisadi sasa waanza kuumbuana


Shukurani

Shukurani

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
253
Likes
1
Points
0
Shukurani

Shukurani

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
253 1 0
WATATAJANA TU MSIMU HUU

Mafisadi, sasa waanza kuumbuana
SOURCE: ALASIRI
2008-01-31 15:37:37
Na Mwandishi Wetu, Jijini


Kama Waswahili wasemavyo kwamba Waarabu wa Pemba hujuana kwa viremba, basi ndivyo inavyotokea hivi sasa kwa wale watafunaji wa pesa za umma, almaarufu kama mafisadi.

Kutokana na kutambuana, imeelezwa kwamba baadhi wameanza kuumbuana wao kwa wao huku wakitishiana kuanikana hadharani.

Taarifa kutoka kwa chanzo chetu katika wizara ya Madini na Nishati zinadai vigogo kadhaa ambao awali walikuwa wakishirikiana, hivi sasa ni maji na mafuta na chanzo cha uhasama huo ni mmoja kudaiwa kumchomea utambi mwenzake.

Imedaiwa kuwa kigogo mmoja alilikisha taarifa za mwenzake kwa mapaparazi ambao bado hawajachapisha kutokanana kuendelea kuzifanyia kazi, kitu kilichomkasirisha aliyetuhumiwa.

``Huyo aliyetuhumiwa inasemekana baada ya kubaini hilo, naye alianza kuwasaka waandishi ili awape data kumhusu mwenzake,`` kikaongeza chanzo hicho.

Imedaiwa kuwa pia baadhi ya watendaji wamekuwa wakituma taarifa kibao kwenye mitandao zinazowatuhumu wenzao kwamba ni mafisadi, ingawa hawaweki majina yao wala kutaja ni wapi waliko na wana ushahidi gani wa kile wanachokisema.

Kadhalika katika Wizara ya Fedha inadaiwa baadhi ya watendaji ambao kwa njia moja ama nyingine ndio wanawachomea utambi wenzao kutokana na kufahamu dili zao.

``Hakuna anayetaka kufa peke yake. Kutokana na kutoaminiana, unakuta kila mmoja anamchimba mwenzake,`` kimedai chanzo hicho.

Imedaiwa kuwa hivi sasa katika wizara kadhaa hakuna anayemwamini mwenzake kutokana na kutofahamu nani atakuchomea utambi.

Sakata la ufisadi lilipamba moto baada aliyekuwa Gavana wa Benki Kuu kutimuliwa kazi kufuatia kubainika kwa ulaji mkubwa wa pesa za umma.

Soo la kuwepo kwa ufisadi nchini liliibuliwa mwaka jana na Mbunge wa Karatu Dk. Wilbrod Slaa .

SOURCE: Alasiri
 
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
17,081
Likes
69
Points
0
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
17,081 69 0
WATATAJANA TU MSIMU HUU

Mafisadi, sasa waanza kuumbuana
SOURCE: ALASIRI
2008-01-31 15:37:37
Na Mwandishi Wetu, Jijini


Kama Waswahili wasemavyo kwamba Waarabu wa Pemba hujuana kwa viremba, basi ndivyo inavyotokea hivi sasa kwa wale watafunaji wa pesa za umma, almaarufu kama mafisadi.

Kutokana na kutambuana, imeelezwa kwamba baadhi wameanza kuumbuana wao kwa wao huku wakitishiana kuanikana hadharani.

Taarifa kutoka kwa chanzo chetu katika wizara ya Madini na Nishati zinadai vigogo kadhaa ambao awali walikuwa wakishirikiana, hivi sasa ni maji na mafuta na chanzo cha uhasama huo ni mmoja kudaiwa kumchomea utambi mwenzake.

Imedaiwa kuwa kigogo mmoja alilikisha taarifa za mwenzake kwa mapaparazi ambao bado hawajachapisha kutokanana kuendelea kuzifanyia kazi, kitu kilichomkasirisha aliyetuhumiwa.

``Huyo aliyetuhumiwa inasemekana baada ya kubaini hilo, naye alianza kuwasaka waandishi ili awape data kumhusu mwenzake,`` kikaongeza chanzo hicho.

Imedaiwa kuwa pia baadhi ya watendaji wamekuwa wakituma taarifa kibao kwenye mitandao zinazowatuhumu wenzao kwamba ni mafisadi, ingawa hawaweki majina yao wala kutaja ni wapi waliko na wana ushahidi gani wa kile wanachokisema.

Kadhalika katika Wizara ya Fedha inadaiwa baadhi ya watendaji ambao kwa njia moja ama nyingine ndio wanawachomea utambi wenzao kutokana na kufahamu dili zao.

``Hakuna anayetaka kufa peke yake. Kutokana na kutoaminiana, unakuta kila mmoja anamchimba mwenzake,`` kimedai chanzo hicho.

Imedaiwa kuwa hivi sasa katika wizara kadhaa hakuna anayemwamini mwenzake kutokana na kutofahamu nani atakuchomea utambi.

Sakata la ufisadi lilipamba moto baada aliyekuwa Gavana wa Benki Kuu kutimuliwa kazi kufuatia kubainika kwa ulaji mkubwa wa pesa za umma.

Soo la kuwepo kwa ufisadi nchini liliibuliwa mwaka jana na Mbunge wa Karatu Dk. Wilbrod Slaa .

SOURCE: Alasiri
Jamani hivi haya angekuwa JK hataki yaibuke na yajulikane yangeibuka kweli? Mimi naona JK anafanya kazi yake kwa ufanisi mkubwa mpaka sasa hivi. Mnyonge mnyongeni haki yake mpeni.
Ahsante JK
 
RR

RR

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2007
Messages
6,776
Likes
256
Points
180
RR

RR

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2007
6,776 256 180
Need I say more?
Masatu, You don't have to add a thing...

Infact ishu ya ufisadi inaweza kuandikwa tu na yeyote kwa mtindo huu: "chanzo cha kuaminika, mtu aliye karibu, inasemekana etc".
Then afterwards comes the issue of credibility of the media.
 
Shukurani

Shukurani

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
253
Likes
1
Points
0
Shukurani

Shukurani

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
253 1 0
Roya Roy, yale ya Slaa yalianza hivi hivi. Ooooohhh hatuamini habari za Slaa ni za kwenye internet, mwisho wa siku, credibility of the media ikaonekana.
 
Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2007
Messages
3,435
Likes
50
Points
145
Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined May 9, 2007
3,435 50 145
WATATAJANA TU MSIMU HUU

Mafisadi, sasa waanza kuumbuana
SOURCE: ALASIRI
2008-01-31 15:37:37
Na Mwandishi Wetu, Jijini


Kama Waswahili wasemavyo kwamba Waarabu wa Pemba hujuana kwa viremba, basi ndivyo inavyotokea hivi sasa kwa wale watafunaji wa pesa za umma, almaarufu kama mafisadi.

Kutokana na kutambuana, imeelezwa kwamba baadhi wameanza kuumbuana wao kwa wao huku wakitishiana kuanikana hadharani.

Taarifa kutoka kwa chanzo chetu katika wizara ya Madini na Nishati zinadai vigogo kadhaa ambao awali walikuwa wakishirikiana, hivi sasa ni maji na mafuta na chanzo cha uhasama huo ni mmoja kudaiwa kumchomea utambi mwenzake.

Imedaiwa kuwa kigogo mmoja alilikisha taarifa za mwenzake kwa mapaparazi ambao bado hawajachapisha kutokanana kuendelea kuzifanyia kazi, kitu kilichomkasirisha aliyetuhumiwa.

``Huyo aliyetuhumiwa inasemekana baada ya kubaini hilo, naye alianza kuwasaka waandishi ili awape data kumhusu mwenzake,`` kikaongeza chanzo hicho.

Imedaiwa kuwa pia baadhi ya watendaji wamekuwa wakituma taarifa kibao kwenye mitandao zinazowatuhumu wenzao kwamba ni mafisadi, ingawa hawaweki majina yao wala kutaja ni wapi waliko na wana ushahidi gani wa kile wanachokisema.

Kadhalika katika Wizara ya Fedha inadaiwa baadhi ya watendaji ambao kwa njia moja ama nyingine ndio wanawachomea utambi wenzao kutokana na kufahamu dili zao.

``Hakuna anayetaka kufa peke yake. Kutokana na kutoaminiana, unakuta kila mmoja anamchimba mwenzake,`` kimedai chanzo hicho.

Imedaiwa kuwa hivi sasa katika wizara kadhaa hakuna anayemwamini mwenzake kutokana na kutofahamu nani atakuchomea utambi.

Sakata la ufisadi lilipamba moto baada aliyekuwa Gavana wa Benki Kuu kutimuliwa kazi kufuatia kubainika kwa ulaji mkubwa wa pesa za umma.

Soo la kuwepo kwa ufisadi nchini liliibuliwa mwaka jana na Mbunge wa Karatu Dk. Wilbrod Slaa .

SOURCE: Alasiri
TOTAL CANIBALISM- TAFUNANENI WENYEWE KWA WENYEWE
 

Forum statistics

Threads 1,205,555
Members 457,980
Posts 28,197,717