Mafisadi Hadharani

  • Thread starter Muke Ya Muzungu
  • Start date

Muke Ya Muzungu

Muke Ya Muzungu

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2009
Messages
3,450
Likes
32
Points
0
Age
39
Muke Ya Muzungu

Muke Ya Muzungu

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2009
3,450 32 0
Watanzania ni watu wa Ajabu sana. Wanaibiwa wananyamaza, wanacheka kama nyani. Matokeo yake wanakuja kuvuna mabua. Mafisadi wanatafuna nchi, kwa hiyo lazima tuchukue hatua. Kuna kaka amejitolea, lazima tumuunge mkono. Lazima tushirikiane kuwapinga hawa watu

VITA DHIDI YA UFISADI
 
U

utiyansanga

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2010
Messages
214
Likes
0
Points
0
U

utiyansanga

JF-Expert Member
Joined May 19, 2010
214 0 0
watanzania ni watu wa ajabu sana. Wanaibiwa wananyamaza, wanacheka kama nyani. Matokeo yake wanakuja kuvuna mabua. Mafisadi wanatafuna nchi, kwa hiyo lazima tuchukue hatua. Kuna kaka amejitolea, lazima tumuunge mkono. Lazima tushirikiane kuwapinga hawa watu

vita dhidi ya ufisadi
ahsante bwana fisadi origino! Hivi ninin falsafa ya jina lako ,ukizingatia maadili ya mungu!
 

Forum statistics

Threads 1,235,935
Members 474,901
Posts 29,240,907