Mafisadi CCM waendelea


T

Tujisenti

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2008
Messages
342
Likes
2
Points
35
T

Tujisenti

JF-Expert Member
Joined May 21, 2008
342 2 35
Magazeti ya Kulikoni na Thisday yaliripoti jana kwamba shehena kubwa la nyara za serikali limekamatwa Iringa likitokea Mkoa wa Mbeya kupelekwa nje.Mhusika mkubwa ni kigogo wa CCM Mkoa wa Mbeya mwenye uhusiao wakaribu na viongozi wa juu. Kwa miaka mingi huyo kigogo amekua akijishugulisha na biashara haramu ya nyara za serikali. Tutapona kweli na hao mafisadi. Tuko katikati ya vita na mafisadi na huko wakubwa wa CCM wanaendelea na kamchezo kao.
 
K

KakindoMaster

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2006
Messages
1,351
Likes
58
Points
145
K

KakindoMaster

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2006
1,351 58 145
Hizo nyara ni zipi? Au mafisadi wamesababaisha hata waandishi wasiweze kuandika ukweli?
 
M

Mwakilishi

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2007
Messages
484
Likes
11
Points
0
M

Mwakilishi

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2007
484 11 0
Huyo "mhusika mkubwa" hana jina?
 
Nemesis

Nemesis

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2008
Messages
4,144
Likes
1,569
Points
280
Nemesis

Nemesis

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2008
4,144 1,569 280
Magazeti ya Kulikoni na Thisday yaliripoti jana kwamba shehena kubwa la nyara za serikali limekamatwa Iringa likitokea Mkoa wa Mbeya kupelekwa nje.Mhusika mkubwa ni kigogo wa CCM Mkoa wa Mbeya mwenye uhusiao wakaribu na viongozi wa juu. Kwa miaka mingi huyo kigogo amekua akijishugulisha na biashara haramu ya nyara za serikali. Tutapona kweli na hao mafisadi. Tuko katikati ya vita na mafisadi na huko wakubwa wa CCM wanaendelea na kamchezo kao.
Mkuu lete ufafanuzi, hapa umeandika kwa mafumbo tu, au tafuta na utuletee habari kamili. Hivi ilivyo, haichezeki.
 
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2006
Messages
12,659
Likes
92
Points
0
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2006
12,659 92 0
Jamani si kuna waliotuambia kuwa hawataki dataz na haabari za udaku hapa JF, sasa kulikoni tena wao ndio wameanza tena? au?
 
M

Mwakilishi

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2007
Messages
484
Likes
11
Points
0
M

Mwakilishi

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2007
484 11 0
Mheshimiwa Tujisenti, tunaomba walau link ya habari hiyo kama unayo ili tujisomee wenyewe... nimecheki website ya This day naona hawana archives au kama wanayo basi sijaiona...
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
96
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 96 145
Jamani si kuna waliotuambia kuwa hawataki dataz na haabari za udaku hapa JF, sasa kulikoni tena wao ndio wameanza tena? au?
Mkuu Es walisema kukupinga kwa data zako kwa maslahi binafsi labda ulisema ukawakamata pabaya .JF ina watu wa kila namna so tegemea maajabu .
 
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2006
Messages
12,659
Likes
92
Points
0
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2006
12,659 92 0
Mkuu nilijua hilo, ndio maana nilikuwa ninwasubiri tu niwaone, kumbe ndio haya?
 
Ibambasi

Ibambasi

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2007
Messages
7,337
Likes
2,839
Points
280
Ibambasi

Ibambasi

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2007
7,337 2,839 280
Jamani si kuna waliotuambia kuwa hawataki dataz na haabari za udaku hapa JF, sasa kulikoni tena wao ndio wameanza tena? au?
Mkuu FMES heshima kwako,

maneno mazito hayo,kuna watu ambao siku zote wako mbele kudiscredit data za watu ilhali wao hushindwa kuja na hata habari moja.Ni kweli kila mtu angependa kupata habari za uhakika ila wengine humu wamezidi kuwadicredit wenzao,matokeo yake ni kujaza tu academic and intellectual arguments badala ya kuangalia ukweli halisi.Mafisadi hawana muda wa academic & intellectual arguments,kwao ni mradi wapate wakitakacho...

FMES na wenzako nyie tuleteeni tu data kwa sisi ambao huwa tuko mbali na jiko,hayo mambo ya kuleta academics mi kwangu hayana nafasi,kwani fisadi inapaswa akomwe kweupe kabisa kwa staili ile ile wanayoiba pesa zetu...
 
T

Tujisenti

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2008
Messages
342
Likes
2
Points
35
T

Tujisenti

JF-Expert Member
Joined May 21, 2008
342 2 35
Jamani someni magazeti ya Thisday na Kulikoni ya Jumatano tarehe 4/6 /2008
 
F

fmuhindo

Senior Member
Joined
Dec 8, 2013
Messages
116
Likes
0
Points
0
F

fmuhindo

Senior Member
Joined Dec 8, 2013
116 0 0
Magazeti ya Kulikoni na Thisday yaliripoti jana kwamba shehena kubwa la nyara za serikali limekamatwa Iringa likitokea Mkoa wa Mbeya kupelekwa nje.Mhusika mkubwa ni kigogo wa CCM Mkoa wa Mbeya mwenye uhusiao wakaribu na viongozi wa juu. Kwa miaka mingi huyo kigogo amekua akijishugulisha na biashara haramu ya nyara za serikali. Tutapona kweli na hao mafisadi. Tuko katikati ya vita na mafisadi na huko wakubwa wa CCM wanaendelea na kamchezo kao.

Watanzania tumeapa kuitokomeza ccm hata kama ccm wataendelea kuhujumu mikutano ya chadema. CCM endeleeni kuvuruga amani katika mikutano ya chadema lakini mjue kwamba Hatuko tayari kuendelea kutawaliwa na Wezi/Walanguzi/Majangili/Majambazi/Wauaji/watesaji/Mafisadi. Maana halisi ya ufisadi ni Wezi/Walanguzi/Majangili/Majambazi/Wauaji/watesaji/Mafisadi hivyo ccm msizani maovu yenu kuyaita ufisadi maana yake hatujui

 
F

fmuhindo

Senior Member
Joined
Dec 8, 2013
Messages
116
Likes
0
Points
0
F

fmuhindo

Senior Member
Joined Dec 8, 2013
116 0 0
Mkuu FMES heshima kwako,

maneno mazito hayo,kuna watu ambao siku zote wako mbele kudiscredit data za watu ilhali wao hushindwa kuja na hata habari moja.Ni kweli kila mtu angependa kupata habari za uhakika ila wengine humu wamezidi kuwadicredit wenzao,matokeo yake ni kujaza tu academic and intellectual arguments badala ya kuangalia ukweli halisi.Mafisadi hawana muda wa academic & intellectual arguments,kwao ni mradi wapate wakitakacho...

FMES na wenzako nyie tuleteeni tu data kwa sisi ambao huwa tuko mbali na jiko,hayo mambo ya kuleta academics mi kwangu hayana nafasi,kwani fisadi inapaswa akomwe kweupe kabisa kwa staili ile ile wanayoiba pesa zetu...
Watanzania tumeapa kuitokomeza ccm hata kama ccm wataendelea kuhujumu mikutano ya chadema. CCM endeleeni kuvuruga amani katika mikutano ya chadema lakini mjue kwamba Hatuko tayari kuendelea kutawaliwa na Wezi/Walanguzi/Majangili/Majambazi/Wauaji/watesaji/Mafisadi. Maana halisi ya ufisadi ni Wezi/Walanguzi/Majangili/Majambazi/Wauaji/watesaji/Mafisadi hivyo ccm msizani maovu yenu kuyaita ufisadi maana yake hatujui

 
F

fmuhindo

Senior Member
Joined
Dec 8, 2013
Messages
116
Likes
0
Points
0
F

fmuhindo

Senior Member
Joined Dec 8, 2013
116 0 0
Ewe mtanzanzania umewahi kujiuliza wala kutafuta kujua washitakiwa wa kutorosha twiga nje. Zinduka tembo/kifaru wanapotea TZ kinana atalaniwa kwa hili
 
F

fmuhindo

Senior Member
Joined
Dec 8, 2013
Messages
116
Likes
0
Points
0
F

fmuhindo

Senior Member
Joined Dec 8, 2013
116 0 0
Ewe mtanzanzania umewahi kujiuliza wala kutafuta kujua washitakiwa wa kutorosha twiga nje. Zinduka tembo/kifaru wanapotea TZ CCM atalaniwa kwa hili
 
F

fmuhindo

Senior Member
Joined
Dec 8, 2013
Messages
116
Likes
0
Points
0
F

fmuhindo

Senior Member
Joined Dec 8, 2013
116 0 0
Ewe mtanzanzania umewahi kujiuliza wala kutafuta kujua washitakiwa wa kutorosha twiga nje. Zinduka tembo/kifaru wanapotea TZ CCM atalaniwa kwa hili
 
F

fmuhindo

Senior Member
Joined
Dec 8, 2013
Messages
116
Likes
0
Points
0
F

fmuhindo

Senior Member
Joined Dec 8, 2013
116 0 0
Mheshimiwa Tujisenti, tunaomba walau link ya habari hiyo kama unayo ili tujisomee wenyewe... nimecheki website ya This day naona hawana archives au kama wanayo basi sijaiona...
Ewe mtanzanzania umewahi kujiuliza wala kutafuta kujua washitakiwa wa kutorosha twiga nje. Zinduka tembo/kifaru wanapotea TZ CCM atalaniwa kwa hili

 

Forum statistics

Threads 1,238,662
Members 476,083
Posts 29,325,912