Mafioso wa Tanzania


zomba

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
17,081
Likes
69
Points
0

zomba

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
17,081 69 0
"Mafia" wa Marekani kaskazini walianza kushika vyama vya wafanyakazi. "Mafia" wa Tanzania wanashika vyombo vya habari.

Nawatahadharisha wa Tanzania, wachunge sana wafanya biashara wenye kumiliki vyombo vya habari vyenye u "mimi". Hawa ni sumu kabisa, kwani wanawahadaa mass population kwa kujitengenezea sifa na habari njema kuhusu wao, kinyume na walivyo.

Huko Serikalini na watu wa uwt, watazameni sana hawa watu binafsi wenye vyombo vya habari, wasije wakaipeleka nchi wanapopataka wao.
 

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
26,367
Likes
26,415
Points
280

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2008
26,367 26,415 280
"Mafia" wa Marekani kaskazini walianza kushika vyama vya wafanyakazi. "Mafia" wa Tanzania wanashika vyombo vya habari.

Nawatahadharisha wa Tanzania, wachunge sana wafanya biashara wenye kumiliki vyombo vya habari vyenye u "mimi". Hawa ni sumu kabisa, kwani wanawahadaa mass population kwa kujitengenezea sifa na habari njema kuhusu wao, kinyume na walivyo.

Huko Serikalini na watu wa uwt, watazameni sana hawa watu binafsi wenye vyombo vya habari, wasije wakaipeleka nchi wanapopataka wao.
Wee Dar Es Salaam, huu sasa ni uchokozi huu, we subiri wenyewe wakikusikia na vibaraka wao waliojaa humu jf, watakushukia!.
Usija ukajidai hukujua, 'you have been warned!'.
 

Forum statistics

Threads 1,204,911
Members 457,584
Posts 28,175,386