Mafia: Ndege ndogo iliyokuwa inaelekea Dar es Salaam yapata ajali, watano Wajeruhiwa

kluger

JF-Expert Member
Jun 16, 2016
2,099
2,000
Ndege sijui kwa nini zinapata ajali kwa msimu?? Juzi imeanguka moja huko tabora, leo huko mafia, tuombe Mungu iwe ya mwisho kwa msimu huu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom