Mafia mob | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mafia mob

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nazjaz, May 23, 2011.

  1. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #1
    May 23, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 5,049
    Likes Received: 728
    Trophy Points: 280
    jamani naomba mnijulishe juu ya hili genge la kihuni, je bado lipo au limekufa?
    Mbeya alikuwepo padre Mwalukasa, alikufa kifo cha kutatanisha na inasadikiwa eti alikuwemo kwenye kundi hili.
    Swali la kujiuliza, je Mswahili unawezaje kuingizwa kwenye hili genge.
     
  2. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #2
    May 23, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,475
    Likes Received: 444
    Trophy Points: 180
    Mafia ni ya waitaly.....sema watu hutumia kama neno linalomaanisha mobs za organized crime,kuna russian mafia,mexican mafia kuna chinese(triadzs),japanese(yakuza) etc...
     
  3. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #3
    May 23, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 5,049
    Likes Received: 728
    Trophy Points: 280
    kumbe Yakuza ni ya wahiuni!!!!!!!!
    Sikujua, thanks Kobello, thanks JF
     
  4. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #4
    May 23, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,809
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Mbwa mwitu ni mafia mob ya Mbagala
     
  5. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #5
    May 23, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,475
    Likes Received: 444
    Trophy Points: 180
    MAFIA=Morte A la Francia Italia Anela which means,death to the french is an italian cry!.....kikundi kilichoanzishwa na wa sicily kupambana na ukoloni wa wafaransa,baadae wakaanza kutaka michango kuwalinda wananchi na wafanyabiashara,baadae wengine waka immigrate new york,jersey,chicago etc
     
  6. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #6
    May 23, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 3,005
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Hebu nenda kwenye google utapata historia yao ndefu, mafia bosses, godfathers, omerta, mafia families ...
     
Loading...