Mafanikio ya Rais Magufuli 2015 - 2020 | Page 9 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mafanikio ya Rais Magufuli 2015 - 2020

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by babalao 2, Mar 26, 2017.

  1. babalao 2

    babalao 2 JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2017
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 3,923
    Likes Received: 1,059
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Wanajukwaa poleni na misukosuko ya kujibadili kutoka kuwa walaji wa Mwisho kuelekea nchi ya Viwanda.

    Uwanja huu ni maalumu kama ule wa Safari za nje za Jakaya kikwete ila huu ni mahususi kukusanya mambo mazuri ya Awamu ya tano chini ya Rais Magufuli juu ya maendeleo yetu hasahasa kauli yake kuu Juu ya Nchi ya Viwanda na Elimu Bure nk.

    Unaruhusiwa kugusia miundo mbinu, Afya, Usafiri, Maendeleo ya Majeshi Yetu, Uvuvi,Michezo, Habari, Siasa, Viwanda,Teknolojia, Pato la Taifa nk.
    Ila tu iwe kwa tulipotoka na Alipofanikiwa na nini tufanye kumsaidia kujiongeza zaidi.

    Mpaka sasa kafanya haya;

    Hostel za Chuo cha UDSM.
    Hostel za Askari Magereza.
    Ununuzi wa Ndege 2 (Nyingine 3 ziko mbioni kuja).
    Ujenzi wa Flyover Tazara na Ubungo
    Upanuzi wa Airport Mwanza
    Upanuzi barabara ya Moroco Dsm
    Upanuzi wa Kisasa Airport Dar
    Kukomesha Rushwa
    Kurejesha nidhamu Makazini.
    ------------

    Na haya ameanza tarehe 12/4/2017;

    Uzinduzi ujenzi wa reli kwa ajili ya treni ya Umeme.
    Ujenzi wa barabara ya Mtwara-Tandahimba

    Kukomesha Watumishi Wenye Feki hivyo kuokoa Mabilioni ya Fedha.

    Barabara ya kuunganisha Wilaya za Kibondo kigoma Kaliua huko Tabora.

    Miradi Mikubwa ya Maji :

    Uwezeshaji Ujenzi Bomba la Mafuta kutoka Hoima mpaka Tanga
     
  2. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #161
    Apr 23, 2017
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 2,390
    Likes Received: 961
    Trophy Points: 280
    Na wewe umezaliwa kama mtoto au uchafu
     
  3. simpasa 202

    simpasa 202 JF-Expert Member

    #162
    Apr 23, 2017
    Joined: Mar 3, 2017
    Messages: 215
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 60
    Kushindwa kutoa mikopo kwa wanachuo, mwisho watoto wawalalahoi kuairisha mwaka
     
  4. D

    Daisam JF-Expert Member

    #163
    Apr 23, 2017
    Joined: May 23, 2016
    Messages: 932
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 80
    Amefanya vizuri. Nampongeza. Naomba akaze uzi zaidi. Siku zote maendeleo hayaji bila kutoa jasho.
    Mimi nasema "MAENDELEO KWANZA " Bunge live baadaye "
    Naamini hatuwezi kula, kunywa au kusafiri kwa kutumia Bunge live.
     
  5. Gangongine

    Gangongine JF-Expert Member

    #164
    Apr 24, 2017
    Joined: Dec 31, 2015
    Messages: 3,358
    Likes Received: 1,539
    Trophy Points: 280
    Hakuna mtoto wa mlalahoi aliyekosa mkopo. MTU anayesomesha watoto Private hawezi kuwa mlalahoi!!!
     
  6. babalao 2

    babalao 2 JF-Expert Member

    #165
    May 7, 2017
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 3,923
    Likes Received: 1,059
    Trophy Points: 280
    Zitakuja usihofu
     
  7. c

    chikundi JF-Expert Member

    #166
    May 7, 2017
    Joined: Oct 16, 2016
    Messages: 5,894
    Likes Received: 1,536
    Trophy Points: 280
    Barabara ya kutoka tandahimba mpk Mtwara kwa kiwango cha lami itasaidia kusafirisha kwa wakati bidhaa zao za shambani hasa korosho mpk sokoni
     
  8. c

    chikundi JF-Expert Member

    #167
    May 7, 2017
    Joined: Oct 16, 2016
    Messages: 5,894
    Likes Received: 1,536
    Trophy Points: 280
    Nidhamu gani unayoitaka?
     
  9. c

    chikundi JF-Expert Member

    #168
    May 7, 2017
    Joined: Oct 16, 2016
    Messages: 5,894
    Likes Received: 1,536
    Trophy Points: 280
    Bora kuliko kabla
     
  10. c

    chikundi JF-Expert Member

    #169
    May 7, 2017
    Joined: Oct 16, 2016
    Messages: 5,894
    Likes Received: 1,536
    Trophy Points: 280
    Nae anayendeleza kwa kasi kubwa zaidi
     
  11. Engineer Hassan

    Engineer Hassan JF-Expert Member

    #170
    May 7, 2017
    Joined: Apr 28, 2017
    Messages: 472
    Likes Received: 452
    Trophy Points: 80
    HAKUNA LA MAANA ALILOLIFANYA MPAKA SASA
     
  12. c

    chikundi JF-Expert Member

    #171
    May 7, 2017
    Joined: Oct 16, 2016
    Messages: 5,894
    Likes Received: 1,536
    Trophy Points: 280
    Kumalizia miradi ya aliyetangulia ni sawa tu kwani kama uongozi mbovu huwezi kumalizia na sifa kwa kawaida inakwenda kwa aliyemalizia kwa mfano daraja la kigamboni aliyeliengineer ni nyerere lkn aliyetekeleza ni kikwete sifa iende kwa nani kikwete au nyerere? Daraja la mkapa la kibiti liliasisiwa na nyerere aliyejenga ni mkapa sifa iende kwa nani?
     
  13. Engineer Hassan

    Engineer Hassan JF-Expert Member

    #172
    May 7, 2017
    Joined: Apr 28, 2017
    Messages: 472
    Likes Received: 452
    Trophy Points: 80
    Huyu jamaa uwaziri wa ujenzi ndio kitu anachokiweza kiti cha urais amefosi tu lakini hawezi

    Maisha yamezidi kuwa magumu mara 3 kuliko awamu iliyopita
     
  14. c

    chikundi JF-Expert Member

    #173
    May 7, 2017
    Joined: Oct 16, 2016
    Messages: 5,894
    Likes Received: 1,536
    Trophy Points: 280
    Sema unavyojua.
     
  15. c

    chikundi JF-Expert Member

    #174
    May 7, 2017
    Joined: Oct 16, 2016
    Messages: 5,894
    Likes Received: 1,536
    Trophy Points: 280
    Unajuaje kama hawezi kutoa wakati zimeshatengwa na halmashauri zote na mafunzo ya wajasiriamali yanaendelea acha utabiri hasi
     
  16. Mkaruka

    Mkaruka JF-Expert Member

    #175
    May 7, 2017
    Joined: Feb 5, 2013
    Messages: 7,757
    Likes Received: 3,669
    Trophy Points: 280
    Kupandisha bei ya zao la korosho mangi
     
  17. Gangongine

    Gangongine JF-Expert Member

    #176
    May 8, 2017
    Joined: Dec 31, 2015
    Messages: 3,358
    Likes Received: 1,539
    Trophy Points: 280
    B
    Baba yako kafanya nini la maana mpaka sasa?
     
  18. msold msward

    msold msward JF-Expert Member

    #177
    May 8, 2017
    Joined: Oct 10, 2016
    Messages: 599
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 60
    Ni ngum kwa macho kutazama
     
  19. mwisho2016

    mwisho2016 Member

    #178
    May 8, 2017
    Joined: Jun 27, 2016
    Messages: 94
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 25
    Morocco -bagamoyo road NO WAY naona kesro tu ile barabara. Sijui labda mimi ninamatatizo wenzangu wenye upeo kama wangu barabara haziwi kama ile.

    Nampongeza kunyoosha mambo kadhaa hadi hapo ishu ya vyeti ikiacha kusumbua wenye vyeti halali mana naona kero ya maksudi ya DED na HRO wilayani wamefanya unyama sana kukubali kuchonga vyeti na kuajiri watu wasio na sifa tena wakitumia doc ya mtu aliyesomeshwa kwa shida.

    Hii ni hatu KUBWA NA MUHIMU KATIKA MAISHA YANGU. Sijakubwa na kuwa na cheti feki ama chenye utata wala incomplete lakini naona shida inayowakumba waliodokolewa vyeti vyao.

    Miaka michache iliyopita, niliona kitu flani cha kise..n sana watu wanatafutiana vyeti, kumbe ni vya watu waiishio sehm tofaut nchini, na wengine wanavichonga...leo Mh Magufuli anakosea wapi? Tena Angela ahahakikishe tu kivyozi hajinyoi..akague sawasawa...kwa mwendo nimeteseka kusoma na kupata alama zangu leo, nani azitumie kuishi bastard! eti rais mbaya..no way

    Namkubali mkulu ila amnyoe bashite na asipendelee hapo tu. bassi
     
  20. KATUMBACHAKO

    KATUMBACHAKO JF-Expert Member

    #179
    May 10, 2017
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 388
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ulitaka awafanyie nn?
     
  21. sister

    sister JF-Expert Member

    #180
    May 11, 2017
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 8,801
    Likes Received: 3,604
    Trophy Points: 280
    naona tu mambo ya ujenzi ndiyo kajitahidi. uko kwingine hakuna kitu.
     
Loading...