Mafanikio ya Rais Magufuli 2015 - 2020 | Page 8 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mafanikio ya Rais Magufuli 2015 - 2020

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by babalao 2, Mar 26, 2017.

  1. babalao 2

    babalao 2 JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2017
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,030
    Likes Received: 1,153
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Wanajukwaa poleni na misukosuko ya kujibadili kutoka kuwa walaji wa Mwisho kuelekea nchi ya Viwanda.

    Uwanja huu ni maalumu kama ule wa Safari za nje za Jakaya kikwete ila huu ni mahususi kukusanya mambo mazuri ya Awamu ya tano chini ya Rais Magufuli juu ya maendeleo yetu hasahasa kauli yake kuu Juu ya Nchi ya Viwanda na Elimu Bure nk.

    Unaruhusiwa kugusia miundo mbinu, Afya, Usafiri, Maendeleo ya Majeshi Yetu, Uvuvi,Michezo, Habari, Siasa, Viwanda,Teknolojia, Pato la Taifa nk.
    Ila tu iwe kwa tulipotoka na Alipofanikiwa na nini tufanye kumsaidia kujiongeza zaidi.

    Mpaka sasa kafanya haya;

    Hostel za Chuo cha UDSM.
    Hostel za Askari Magereza.
    Ununuzi wa Ndege 2 (Nyingine 3 ziko mbioni kuja).
    Ujenzi wa Flyover Tazara na Ubungo
    Upanuzi wa Airport Mwanza
    Upanuzi barabara ya Moroco Dsm
    Upanuzi wa Kisasa Airport Dar
    Kukomesha Rushwa
    Kurejesha nidhamu Makazini.
    ------------

    Na haya ameanza tarehe 12/4/2017;

    Uzinduzi ujenzi wa reli kwa ajili ya treni ya Umeme.
    Ujenzi wa barabara ya Mtwara-Tandahimba

    Kukomesha Watumishi Wenye Feki hivyo kuokoa Mabilioni ya Fedha.

    Barabara ya kuunganisha Wilaya za Kibondo kigoma Kaliua huko Tabora.

    Miradi Mikubwa ya Maji :

    Uwezeshaji Ujenzi Bomba la Mafuta kutoka Hoima mpaka Tanga
     
  2. c

    cumins JF-Expert Member

    #141
    Apr 12, 2017
    Joined: Dec 25, 2013
    Messages: 807
    Likes Received: 280
    Trophy Points: 80
    Nchi yake inajengeka
     
  3. sister

    sister JF-Expert Member

    #142
    Apr 12, 2017
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 8,911
    Likes Received: 3,793
    Trophy Points: 280
    Matrafik wamegeuka kuwa wakusanya kodi kushinda hata TRA.
     
  4. M

    Mwananchi JF-Expert Member

    #143
    Apr 12, 2017
    Joined: Oct 4, 2012
    Messages: 2,088
    Likes Received: 752
    Trophy Points: 280
    Na TRA
     
  5. WirelessBrain

    WirelessBrain JF-Expert Member

    #144
    Apr 12, 2017
    Joined: Apr 11, 2016
    Messages: 873
    Likes Received: 1,062
    Trophy Points: 180
    Dar Dar Dar Mwanza Dar Dar Dar Chato Dar....... kweli sisi watu wa Njombe tulilaaniwa
     
  6. Dan Zwangendaba

    Dan Zwangendaba JF-Expert Member

    #145
    Apr 12, 2017
    Joined: Apr 25, 2014
    Messages: 1,991
    Likes Received: 1,822
    Trophy Points: 280
    Itakuwa chizi kama unaonyeshwa chassis namba za gari hiyohiyo ikiwa na namba tofauti na kisha kutoamini ni gari moja. Haya endelea kusubiri malaika akuthibitishie ikiwa clouds haikuvamiwa au ilivamiwa. Huu unafiki mlionao pamoja na elimu zenu ndio unaoleta shida nchi.
     
  7. sambeke

    sambeke JF-Expert Member

    #146
    Apr 12, 2017
    Joined: Nov 26, 2014
    Messages: 536
    Likes Received: 248
    Trophy Points: 60
    Kusafirisha mazao yake kutoka Tandahimba kwa urahisi zaidi kwenda mikoa mingine, hii ni kwa upande wa miundo mbinu mambo mengine jiongeze
     
  8. Itzmusacmb

    Itzmusacmb JF-Expert Member

    #147
    Apr 12, 2017
    Joined: Jun 22, 2016
    Messages: 1,450
    Likes Received: 924
    Trophy Points: 280
    Ujenzi wa barabara ya mtwara tandahimba
     
  9. c

    cadabraa Senior Member

    #148
    Apr 12, 2017
    Joined: Oct 7, 2015
    Messages: 156
    Likes Received: 201
    Trophy Points: 60
    Utekaji wa raia ni moja ya jambo lililofanikiwa kwa kiwango cha hali ya juu
     
  10. sheiza

    sheiza JF-Expert Member

    #149
    Apr 12, 2017
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,650
    Likes Received: 1,453
    Trophy Points: 280
    Kampelekea umeme hadi kijijini..kazi kwake afungue saluni, aweke mashine ya kusaga..tena nikuambie sasa hivi huku wananchi wamefungua projects za kukodisha miziki kwenye sherehe..yaani Jamaa kaleta Mwanga Mpya katika maisha..
     
  11. sheiza

    sheiza JF-Expert Member

    #150
    Apr 12, 2017
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,650
    Likes Received: 1,453
    Trophy Points: 280
    Bora hiyo nidhamu ya woga kuliko ile ya mwanzo mliyokuwa nayo ya kutubinulia midomo wananchi tukihitaji huduma.
     
  12. sheiza

    sheiza JF-Expert Member

    #151
    Apr 12, 2017
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,650
    Likes Received: 1,453
    Trophy Points: 280
    Hutaelewa hadi utakapotumia akili yako.
     
  13. babalao 2

    babalao 2 JF-Expert Member

    #152
    Apr 23, 2017
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,030
    Likes Received: 1,153
    Trophy Points: 280
    Tatizo kubwa ni kushindwa kutenganisha siasa na mambo mengine.
    Kiuhalisia Magufuli Anandoto nzuri na anajitahidi kuzifikia.
    Tumpe ushirikiano maana ndiye Rais kwa sasa ili tusipoteze Muda na ieleweke Muda haurudi ukishapita.
     
  14. babalao 2

    babalao 2 JF-Expert Member

    #153
    Apr 23, 2017
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,030
    Likes Received: 1,153
    Trophy Points: 280
    Hahahaaa inaliwaje hyo
     
  15. kson m

    kson m JF-Expert Member

    #154
    Apr 23, 2017
    Joined: Jan 24, 2014
    Messages: 4,894
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    Ukijaribu kufanya mambo mazuri kwa malengo mabaya/mkono wa hila utakutana na upinzani daima...watu sio maboga wana vichwa...!!!
     
  16. jerrytz

    jerrytz JF-Expert Member

    #155
    Apr 23, 2017
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 5,557
    Likes Received: 2,979
    Trophy Points: 280
    1.Mradi wa Airport terminal 3 ni wa siku nyingi mchakato wake ulianza enzi za Mkapa (waulize wakazi wa Kipawa na Mamlaka ya Viwanja.vya ndege) na Ujenzi ulianza wakati wa Kikwete sioni kwa namna gani unautaja kama sehemu ya mafanikio ya Mheshimiwa Magufuli
    2. TAZARA flyover ni msaada wa Mjapani
    3. UBUNGO interchange ni msaada wa World Bank unaingizaje hii kuwa mafanikio.
    4. Dar Metropolitan City mradi wa barabara zote za ndani ni ufadhili wa IDA
    5.Kununua ndege sio mafanikio,mafanikio ni kuendesha ATC kwa faida. (kuanzisha biashara ni jambo moja na kufanya biashara kwa mafanikio ni jambo lingine)

    Najua yapo mafanikio kwa serikali ya Mheshimiwa Magufuli lakini ungeegemea katika bajeti ya 2016/2017 je wametekeleza miradi mingapi ya maendeleo?
    1.Ulisikiliza bunge la bajeti mwaka jana?(nina kalabrasha hapa la orodha ya miradi ambayo.iliombewa pesa ili itekelezwe)
    2.Serikali imekiri kuwa imetekeleza kwa asilimia ishirini tu orodha yote ya miradi ya mwaka wa fedha unaoisha. Bado unaona haya ni mafanikio?
    Embu tuwe serious kidogo!
    3.Umesikiliza au kusoma muhtasari wa ripoti ya CAG bado unaona kuna tofauti na miaka iliyopita?
     
  17. E

    Euphransia JF-Expert Member

    #156
    Apr 23, 2017
    Joined: Jan 26, 2017
    Messages: 943
    Likes Received: 767
    Trophy Points: 180
    Vipi bashite sio mafanikio
     
  18. mwandagoo

    mwandagoo Senior Member

    #157
    Apr 23, 2017
    Joined: Jan 14, 2017
    Messages: 197
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    Big up mh. Magu
     
  19. T

    Turnkey JF-Expert Member

    #158
    Apr 23, 2017
    Joined: Jul 9, 2013
    Messages: 2,046
    Likes Received: 1,056
    Trophy Points: 280
    Dawa hakuna hospitalini.uchaguzi ZNZ .sukari being juu.demokrasia imedumaa.kutekwa watu.kula rambirambi Kagera.Bunge live nk..naona mengi mabaya kuliko unyapara wa ujenzi
     
  20. Gangongine

    Gangongine JF-Expert Member

    #159
    Apr 23, 2017
    Joined: Dec 31, 2015
    Messages: 3,529
    Likes Received: 1,621
    Trophy Points: 280
    Wewe ni mpuuzi na lofa asiyejua siasa za Tanzania. Wapinzani wachukue Nchi? Baba, mama na mkeo wataipigia CCM. Wewe na viroba vyako utabaki na wahuni wenzako!!
     
  21. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #160
    Apr 23, 2017
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 2,422
    Likes Received: 987
    Trophy Points: 280
    Pia kafanikiwa kuvunja katiba ya nchi
     
Loading...