Mafanikio ya Rais Magufuli 2015 - 2020

babalao 2

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
4,816
Points
2,000

babalao 2

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
4,816 2,000


Wanajukwaa poleni na misukosuko ya kujibadili kutoka kuwa walaji wa Mwisho kuelekea nchi ya Viwanda.

Uwanja huu ni maalumu kama ule wa Safari za nje za Jakaya kikwete ila huu ni mahususi kukusanya mambo mazuri ya Awamu ya tano chini ya Rais Magufuli juu ya maendeleo yetu hasahasa kauli yake kuu Juu ya Nchi ya Viwanda na Elimu Bure nk.

Unaruhusiwa kugusia miundo mbinu, Afya, Usafiri, Maendeleo ya Majeshi Yetu, Uvuvi,Michezo, Habari, Siasa, Viwanda,Teknolojia, Pato la Taifa nk.
Ila tu iwe kwa tulipotoka na Alipofanikiwa na nini tufanye kumsaidia kujiongeza zaidi.

Mpaka sasa kafanya haya;

Hostel za Chuo cha UDSM.
Hostel za Askari Magereza.
Ununuzi wa Ndege 2 (Nyingine 3 ziko mbioni kuja).
Ujenzi wa Flyover Tazara na Ubungo
Upanuzi wa Airport Mwanza
Upanuzi barabara ya Moroco Dsm
Upanuzi wa Kisasa Airport Dar
Kukomesha Rushwa
Kurejesha nidhamu Makazini.
------------

Na haya ameanza tarehe 12/4/2017;

Uzinduzi ujenzi wa reli kwa ajili ya treni ya Umeme.
Ujenzi wa barabara ya Mtwara-Tandahimba

Kukomesha Watumishi Wenye Feki hivyo kuokoa Mabilioni ya Fedha.

Barabara ya kuunganisha Wilaya za Kibondo kigoma Kaliua huko Tabora.

Miradi Mikubwa ya Maji :

Uwezeshaji Ujenzi Bomba la Mafuta kutoka Hoima mpaka Tanga

============
emie emie posted: Kwa kweli Rais wetu kafanya makubwa sanaa..
Kila upitapo sasa hivi ni ujenzi unaendelea...Dar es Salaam kila kona Barabara ya Tandale-Sinza- Mawasiliano inajengwa
Madaraja yanajengwa

Upanuzi wa barabara kuu ya Ubungo hadi chalinze unafanywa

Daraja Kilombero miaka yote wapigaji walikuwa wanakula hela za wananchi kuwavusha ila sasa limejengwa

Flyovers zinajengwa

Miradi ya umeme inajengwa na miradi mingi ni kwa hela za watanzania wenyewe

Miaka yote maeneo ya Mbezi na kimara walikuwa hawapati maji japo yanapita njia hiyo hiyo lakini sasa maji yamefika mbezi, na bado wanaendelea kutandaza mabomba ili kupeleka maji. Awali waliokuwa wanakula hela za wananchi ni wenye miradi ya kuuza maji kwa magari. Ila sasa wananchi wamekombolewa.

Utendaji kazi umeimarika, sasa hivi kila mmoja anaona cheo akipewa ni kama kakalia kaa la moto..Yale mambo ya kupiga hela na kukaa ofisini kupiga usingizi yameisha watu ni kazi la sivyo unawajibishwa.

Madawa sasa yanapatikana hospitali, ile hali ya madawa ya hospitali yanapelekwa katika Pharmas binafsi imeisha.

Hospitali sasa za serikali ukienda mgonjwa anajaliwa sio kama ilivyokuwa awali.

Taasisi za serikali wafanyakazi wamekuwa wanawajibika ....hakika nidhamu imeimarika.
Kwa sasa taasisi za serikali zinajiendesha kibiasara bali si kihasara kama ilivyokuwa awali, ilikuwa ni ulaji tuu wa hela, upigaji dili, taasisi zinakufa, hakuna gawio kwa serikali, ila sasa zinatoa gawio...Hakika kila kitu ni usimamizi imara, ukicheka na kima utavuna mabua.

Awali watu walikuwa wanaulilia uongozi, hata wasio kuwa na elimu walikuwa wanagombea kupata uongozi, sasa uongozi umekuwa mgumu sababu kama wewe si muwajibikaji una ndoto za kupiga tuu, hupati nafasi, Uongozi umekuwa una hadhi kwa sasa.

Hakika Namsifu Rais wetu...
 

An Eagle

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2019
Messages
1,481
Points
2,000

An Eagle

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2019
1,481 2,000
Akifanikiwa pia na Kutuwekea Hadharani walipo akina Ben Saanane, Azory Gwanda na nani alipanga na alihusika Kumpiga Risasi na Kumjeruhi vile Mtanzania Mwenzetu Tundu Lissu bila kusahau zilipo Tsh Trilioni 1.5 nadhani hapo atakuwa amefanikiwa zaidi na tutamuimba na kumsifu kila Uchao na kuona hayo pamoja na hayo yako uliyoyataja hapa juu ndiyo Mafanikio yake makubwa ya Kujivunia.
 

yomboo

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2015
Messages
5,819
Points
2,000

yomboo

JF-Expert Member
Joined May 9, 2015
5,819 2,000
Mwanzo wa story yako ungeanza na hakika swali linagonga katika vichwa vya Baadhi ya watu wajinga ambao hawataki kujiuliza zaidi kama wewe then ............ unaendelea sasa na story yako ya abunuwasi
 

Chintu

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2011
Messages
4,519
Points
2,000

Chintu

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2011
4,519 2,000
Ndani ya hayo mafanikio, siku ukipata nafasi uje uanike deni la taifa limekuwa kwa kiwango gani ndani ya hiyo miaka minne ya hayo mafanikio.
Una maana jamaa yupo vizuri kwenye matumizi ya mikopo kuliko waliomtangulia?
maana hapo awali tulikuwa tukikopa na hatuoni chochote!
 

ruaharuaha

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2018
Messages
1,448
Points
2,000

ruaharuaha

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2018
1,448 2,000
Amefanya vitu vya ukweli:- (ujangili umepungua,elimu bure, barabara, umeme, maji, nidhamu, vituo vya afya), Rushwa.

Bado kuna changamoto, TRA; ports, ushuru ni changamoto, kilimo bado sana, mazingira ya uwekezaji bado hayajatulia, there is work to be done, kuyafanyia haya mambo ni kazi yenu (Serikali)

Ajira, elimu kwa vijana kujifunza kujitemea ni muhimu sana, tuangalie tunaweza kuwasaidiaje vijana wetu kupata taaluma, nafasi za kufanya biashara, kujiajiri.

But we are moving foward, despite and inspite of all our problems.
 

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
31,407
Points
2,000

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
31,407 2,000
Ukisikia unyafuzi wa ubongo ndio huu. Inakuwaje unatamba unaweza miradi mikubwa lakini tishio la ugonjwa hatari wa maisha ya wananchi wako unapiga magoti kuomba msaada?
Ebola ni ugonjwa tishio ambao kwa uhatari wake unaweka kila kitu pembeni una dili nao, lakini kwetu wanunua ndege cash hela $ 9M hatuna hadi tuwapigie magoti mabeberu?
IMG_20190920_051528.jpeg
 

Kitwa-Mulomoni

JF-Expert Member
Joined
Oct 25, 2016
Messages
832
Points
1,000

Kitwa-Mulomoni

JF-Expert Member
Joined Oct 25, 2016
832 1,000
Ndani ya hayo mafanikio, siku ukipata nafasi uje uanike deni la taifa limekuwa kwa kiwango gani ndani ya hiyo miaka minne ya hayo mafanikio.
Hata deni likiendelea kukua sisi tunaona pesa zinapo kwenda (zina kwenda kwenye maendeleo ya taifa-barabara mpaka mlangoni {Yombo}). Siyo tena mifukoni kwa mafisadi. Keep it up Magufuli.
 

sblandes

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2010
Messages
3,721
Points
2,000

sblandes

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2010
3,721 2,000
Magu kaweza kufanya hayo yote kwa sababu abembelezi mtu yeyote.
Hamwogopi binadamu yeyote.
Anataka majibu yaani jawabu la kazi au mradi hataki story za Karumekenge.
Hafuati mfumo wa urasimu
Kapangua mfumo mzima wa tawala na CCM.
Hakati tamaa,
Mtamsema wee,lakini ndio anaongeza speed.
Hana rafiki wa kudumu,wala hana aibu ya kumfokea Waziri au Kigogo yeyote kwenye umati wa watu.
Ana upenda uraisi hataki aonekane anapwaya kwenye yale anayoyoyahimiza.
Ukiota unamkwamisha,usishangae ,ukajikuta unakimbilia Ikulu kumiomba msamaha tena live kwenye luninga.
 

Kitwa-Mulomoni

JF-Expert Member
Joined
Oct 25, 2016
Messages
832
Points
1,000

Kitwa-Mulomoni

JF-Expert Member
Joined Oct 25, 2016
832 1,000
Ukisikia unyafuzi wa ubongo ndio huu. Inakuwaje unatamba unaweza miradi mikubwa lakini tishio la ugonjwa hatari wa maisha ya wananchi wako unapiga magoti kuomba msaada?
Ebola ni ugonjwa tishio ambao kwa uhatari wake unaweka kila kitu pembeni una dili nao, lakini kwetu wanunua ndege cash hela $ 9M hatuna hadi tuwapigie magoti mabeberu?View attachment 1211817
Hii barua haikuandikwa na serikali! Iangalie vizuri
 

Missile of the Nation

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2018
Messages
4,293
Points
2,000

Missile of the Nation

JF-Expert Member
Joined May 24, 2018
4,293 2,000
Ukisikia unyafuzi wa ubongo ndio huu. Inakuwaje unatamba unaweza miradi mikubwa lakini tishio la ugonjwa hatari wa maisha ya wananchi wako unapiga magoti kuomba msaada?
Ebola ni ugonjwa tishio ambao kwa uhatari wake unaweka kila kitu pembeni una dili nao, lakini kwetu wanunua ndege cash hela $ 9M hatuna hadi tuwapigie magoti mabeberu?View attachment 1211817
Sasa kama ugonjwa hatari wa Ebola huna hela ya kuucontain, unaandika barua kuomba vijisenti vya dola milioni 9.5 kutoka kwa mabeberu, una haki kweli ya kujitapa kuwa Uko njema hazina?

Hizo hela alizohongahonga wapinzani waunge mkono juhudi angezitumia vizuri hii aibu ya kuomba vijisenti isingekuwepo
 

tindo

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2011
Messages
23,049
Points
2,000

tindo

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2011
23,049 2,000
Una maana jamaa yupo vizuri kwenye matumizi ya mikopo kuliko waliomtangulia?
maana hapo awali tulikuwa tukikopa na hatuoni chochote!
Ni mada pana, yeye amekopa ameingiza pesa kwenye miradi gani, na wenzake waliokopa waliingiza pesa kwenye nini. Pia muda wa kukopa baina ya mmoja na mwingine. Kwa maneno maraisi alichokopa kimefanya nini, na terms za kulipa hiyo mikopo ikoje.
 

tindo

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2011
Messages
23,049
Points
2,000

tindo

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2011
23,049 2,000
Hata deni likiendelea kukua sisi tunaona pesa zinapo kwenda (zina kwenda kwenye maendeleo ya taifa-barabara mpaka mlangoni {Yombo}). Siyo tena mifukoni kwa mafisadi. Keep it up Magufuli.
Uko sahihi sana, tatizo pekee la wananchi wa nchi hii ni barabara pekee yake, ajira kwako sio jambo muhimu?
 

Forum statistics

Threads 1,343,332
Members 515,022
Posts 32,780,950
Top