Mafanikio ya Rais Magufuli 2015 - 2020

babalao 2

babalao 2

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
4,770
Points
2,000
babalao 2

babalao 2

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
4,770 2,000


Wanajukwaa poleni na misukosuko ya kujibadili kutoka kuwa walaji wa Mwisho kuelekea nchi ya Viwanda.

Uwanja huu ni maalumu kama ule wa Safari za nje za Jakaya kikwete ila huu ni mahususi kukusanya mambo mazuri ya Awamu ya tano chini ya Rais Magufuli juu ya maendeleo yetu hasahasa kauli yake kuu Juu ya Nchi ya Viwanda na Elimu Bure nk.

Unaruhusiwa kugusia miundo mbinu, Afya, Usafiri, Maendeleo ya Majeshi Yetu, Uvuvi,Michezo, Habari, Siasa, Viwanda,Teknolojia, Pato la Taifa nk.
Ila tu iwe kwa tulipotoka na Alipofanikiwa na nini tufanye kumsaidia kujiongeza zaidi.

Mpaka sasa kafanya haya;

Hostel za Chuo cha UDSM.
Hostel za Askari Magereza.
Ununuzi wa Ndege 2 (Nyingine 3 ziko mbioni kuja).
Ujenzi wa Flyover Tazara na Ubungo
Upanuzi wa Airport Mwanza
Upanuzi barabara ya Moroco Dsm
Upanuzi wa Kisasa Airport Dar
Kukomesha Rushwa
Kurejesha nidhamu Makazini.
------------

Na haya ameanza tarehe 12/4/2017;

Uzinduzi ujenzi wa reli kwa ajili ya treni ya Umeme.
Ujenzi wa barabara ya Mtwara-Tandahimba

Kukomesha Watumishi Wenye Feki hivyo kuokoa Mabilioni ya Fedha.

Barabara ya kuunganisha Wilaya za Kibondo kigoma Kaliua huko Tabora.

Miradi Mikubwa ya Maji :

Uwezeshaji Ujenzi Bomba la Mafuta kutoka Hoima mpaka Tanga

============
emie emie posted: Kwa kweli Rais wetu kafanya makubwa sanaa..
Kila upitapo sasa hivi ni ujenzi unaendelea...Dar es Salaam kila kona Barabara ya Tandale-Sinza- Mawasiliano inajengwa
Madaraja yanajengwa

Upanuzi wa barabara kuu ya Ubungo hadi chalinze unafanywa

Daraja Kilombero miaka yote wapigaji walikuwa wanakula hela za wananchi kuwavusha ila sasa limejengwa

Flyovers zinajengwa

Miradi ya umeme inajengwa na miradi mingi ni kwa hela za watanzania wenyewe

Miaka yote maeneo ya Mbezi na kimara walikuwa hawapati maji japo yanapita njia hiyo hiyo lakini sasa maji yamefika mbezi, na bado wanaendelea kutandaza mabomba ili kupeleka maji. Awali waliokuwa wanakula hela za wananchi ni wenye miradi ya kuuza maji kwa magari. Ila sasa wananchi wamekombolewa.

Utendaji kazi umeimarika, sasa hivi kila mmoja anaona cheo akipewa ni kama kakalia kaa la moto..Yale mambo ya kupiga hela na kukaa ofisini kupiga usingizi yameisha watu ni kazi la sivyo unawajibishwa.

Madawa sasa yanapatikana hospitali, ile hali ya madawa ya hospitali yanapelekwa katika Pharmas binafsi imeisha.

Hospitali sasa za serikali ukienda mgonjwa anajaliwa sio kama ilivyokuwa awali.

Taasisi za serikali wafanyakazi wamekuwa wanawajibika ....hakika nidhamu imeimarika.
Kwa sasa taasisi za serikali zinajiendesha kibiasara bali si kihasara kama ilivyokuwa awali, ilikuwa ni ulaji tuu wa hela, upigaji dili, taasisi zinakufa, hakuna gawio kwa serikali, ila sasa zinatoa gawio...Hakika kila kitu ni usimamizi imara, ukicheka na kima utavuna mabua.

Awali watu walikuwa wanaulilia uongozi, hata wasio kuwa na elimu walikuwa wanagombea kupata uongozi, sasa uongozi umekuwa mgumu sababu kama wewe si muwajibikaji una ndoto za kupiga tuu, hupati nafasi, Uongozi umekuwa una hadhi kwa sasa.

Hakika Namsifu Rais wetu...
 
Slowly

Slowly

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2016
Messages
2,252
Points
2,000
Slowly

Slowly

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2016
2,252 2,000
Akitoka madarakani ndo pale mtakapoona uovu na ufisadi wa huyu mtu ambao hivi sasa umefichika kwa kuminya uhuru! Mkapa alikuwa nusu ya Magufuli na akaaminisha dunia mzima kwamba yeye ni Mr. Clean! Alipotoka tu madarakani, miezi michache baadae zikagundulika kashfa zifuatazo-
-Radar Scandal
-EPA Scandal
-Meremete, Deep Green, Kagoda
-Kujiuzia mgodi wa makaa ya mawe huko Kiwira
-Kuanzisha kampuni ya Ann Ben wakati akiwa Ikulu

Sasa endeleeni kuhadaika na hizi staili za Magu lakini nae ni mwizi tu!!!
Hayupo kiongozi msafi duniani hapa, hayupo hata mmoja, unamtupia lawama Mkapa lakn issue zake nyingi zinahusu parchasing kitu ambacho hata ww ukienda dukani unaweza uziwa simu mbovu kwa bei ya simu mpya, hyo ni kawaida tu unapokosa umakni na uelewa wa kitu unachokitaka,

na kamwe hauwez kuwa ofisini usijiangalie na ww hiyo haipo, ni fala tu anayeweza fanya kazi kwa maslahi ya wengine bila yeye kujijali, Nyerere alijarbu hilo nowdays watu wanamuona ni kilaza...

Na huwez kuzuia ufisadi na rushwa kwa 100% hilo haliwezekani, utakachofanya ni kufigth ili kupunguza..ni kweli tutayaona maengi akitoka madarakani bado ukweli utabaki palepale jamaa ni jembe na atakumbukwa tuu, somtyme watatamani hata nyakat zake zijirudie...

Labda ww utuletee kiongozi msafi na mwadilifu,
Kama Mbowe tu anakashifa kibao ....
 
M

myplusbee

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2016
Messages
3,020
Points
2,000
M

myplusbee

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2016
3,020 2,000
Hayupo kiongozi msafi duniani hapa, hayupo hata mmoja, unamtupia lawama Mkapa lakn issue zake nyingi zinahusu parchasing kitu ambacho hata ww ukienda dukani unaweza uziwa simu mbovu kwa bei ya simu mpya, hyo ni kawaida tu unapokosa umakni na uelewa wa kitu unachokitaka,

na kamwe hauwez kuwa ofisini usijiangalie na ww hiyo haipo, ni fala tu anayeweza fanya kazi kwa maslahi ya wengine bila yeye kujijali, Nyerere alijarbu hilo nowdays watu wanamuona ni kilaza...

Na huwez kuzuia ufisadi na rushwa kwa 100% hilo haliwezekani, utakachofanya ni kufigth ili kupunguza..ni kweli tutayaona maengi akitoka madarakani bado ukweli utabaki palepale jamaa ni jembe na atakumbukwa tuu, somtyme watatamani hata nyakat zake zijirudie...

Labda ww utuletee kiongozi msafi na mwadilifu,
Kama Mbowe tu anakashifa kibao ....
You're very funny unaposema eti Mkapa issues zake nyingo zinahusu purchasing!! Ina maana hufahamu sehemu kubwa ya ufisadi duniani inafanyika kupitia manunuzi?! Unauziwa vipi simu mbovu wakati wewe ni mtaalamu?! Tanzania tuna watalaamu kila idara, na tunapokosa, tunaweza ku-hire mtaalamu temporarily halafu bado kiongozi wizara yake inanunua boti isiyo na viwango halafu unatetea hilo ni jambo la kawaida?!

Hapo hakuna suala la kukosa umakini bali wanaofanya wanajua wanachofanya!

Hoja hapa ni kwamba hata Magufuli nae ni fisadi tu kwahiyo tusidanganyane! Kama sio fisadi aweke mambo wazi! Ufisadi wa Kikwete WOTE ulionekana wakati yupo madarakani kwa sababu aliweka mambo wazi! Magufuli kwa kuona majanga mengi ambayo yalimkuta Kikwete ni kwa sababu aliweka mambo wazi, yeye akaamua kufunga mlango wa uwazi, matokeo yake leo hii unaweza kwenda pale bungeni uulize mchakato wa ununuzi wa ndege umefanyika fanyika vipi na usipate wa kukueleza!
 
omari londo

omari londo

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2015
Messages
1,676
Points
2,000
omari londo

omari londo

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2015
1,676 2,000
Ule wimbo unaosema hakuna mwanaume kama Yesu, kwa kweli hajawahi tokea Mwanaume kama Yesu.
Tangu dunia iumbwe, na sasa Tanzania tumepata mwanaume ambaye ameweza kuwadhibiti wale waliokua wanakwapua fedha za walipa kodi na kuzileta mtaani, na kusababisha tija zero kwenye uchumi wetu.
Hela pekee inayokuja mtaani ni mishahara tu na ya miradi ya maendeleo.
Sasa kwa kweli nisiseme uongo huyu ndiewanaume anaesimamia 1 na iwe 1 na sio moja iwe 2.
Hongera JPM.
Haya mpe wanachopewa wanaume
 
W

wandamba

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2014
Messages
413
Points
1,000
W

wandamba

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2014
413 1,000
Na Shilatu E.J

1. Amesimamia vyema utolewaji wa ELIMU BURE kuanzia shule ya msingi hadi sekondari kwa wanyonge.

2. Amesimamia vyema mapambano dhidi ya rushwa na ufisadi nchini.

3. Amesimamia vyema kulinda maisha na kuhakikisha rasilimali za nchi ni mali ya Watanzania wote.

4. Amesimamia vyema nidhamu, uwajibika na uadilifu kwa Watumishi wa umma

5. Amefufua shirika la ndege la ATCL kutoka kutokuwa na ndege hadi kuwa na ndege mpya 6 za kisasa zinazopasua anga za kitaifa na kimataifa.

6. Amesimamia Tanzania kufika uchumi wa kati unaokuwa kwa asilimia 7.1% kupitia mafanikio ya sera ya Tanzania ya viwanda zaidi ya 3000 vilivyojengwa.

7. Amesimamia vyema Serikali kuhamia Dodoma ikiwa ni ndoto aliyoiacha Baba wa Taifa Mwalimu Nyerere.

8. Amejenga reli ya kisasa yenye kasi inayotumia umeme (SGR) na kufufua reli ya Dar - Tanga - Moshi Kilimanjaro.

9. Ameongeza makusanyo ya mapato ya ndani na kusimamia nidhamu ya matumizi ya pesa.

10. Amesimamia ujenzi wa mradi wa umeme Mto Rufiji wa Stiglers gogle utakaozalisha megawatts 2115.

11. Amesimamia ujenzi miundombinu ya kisasa ya mitandao ya barabara, flyover na madaraja.

12. Amekomesha biashara ya ujangiri na madawa ya kulevya nchini.

13. Ameleta maboresho ya afya nchini kwa kujenga hospital zaidi ya 57, vituo vya afya zaidi ya 350, ununuzi wa madawa na vifaa tiba hospitalini.

14. Ameisimamia vyema katiba ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania kwa kulinda amani na usalama nchini hali inayofanya Watanzania tuendelee kujivunia uhuru wetu na kuvutia Watalii nchini.

15. Amejenga umoja, mshikamano wa kitaifa nchini.

*Rais Magufuli ameyafanya yote haya, Mimi ni nani haswa nisimchague tena 2020*
 
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
76,287
Points
2,000
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
76,287 2,000
Hongera wewe mwanamke
Ule wimbo unaosema hakuna mwanaume kama Yesu, kwa kweli hajawahi tokea Mwanaume kama Yesu.
Tangu dunia iumbwe, na sasa Tanzania tumepata mwanaume ambaye ameweza kuwadhibiti wale waliokua wanakwapua fedha za walipa kodi na kuzileta mtaani, na kusababisha tija zero kwenye uchumi wetu.
Hela pekee inayokuja mtaani ni mishahara tu na ya miradi ya maendeleo.
Sasa kwa kweli nisiseme uongo huyu ndiewanaume anaesimamia 1 na iwe 1 na sio moja iwe 2.
Hongera JPM.
 
Odhiambo cairo

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
11,270
Points
2,000
Odhiambo cairo

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
11,270 2,000
Namba 15 unadanganya . Fanya yoote lakini kama mtu si democrat afilie mbali . Hatuhitaji kurudishwa enzi za zidumu fikra za mwenyekiti.
 
Kinoamiguu

Kinoamiguu

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2018
Messages
1,828
Points
2,000
Kinoamiguu

Kinoamiguu

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2018
1,828 2,000
Na Shilatu E.J

1. Amesimamia vyema utolewaji wa ELIMU BURE kuanzia shule ya msingi hadi sekondari kwa wanyonge.

2. Amesimamia vyema mapambano dhidi ya rushwa na ufisadi nchini.

3. Amesimamia vyema kulinda maisha na kuhakikisha rasilimali za nchi ni mali ya Watanzania wote.

4. Amesimamia vyema nidhamu, uwajibika na uadilifu kwa Watumishi wa umma

5. Amefufua shirika la ndege la ATCL kutoka kutokuwa na ndege hadi kuwa na ndege mpya 6 za kisasa zinazopasua anga za kitaifa na kimataifa.

6. Amesimamia Tanzania kufika uchumi wa kati unaokuwa kwa asilimia 7.1% kupitia mafanikio ya sera ya Tanzania ya viwanda zaidi ya 3000 vilivyojengwa.

7. Amesimamia vyema Serikali kuhamia Dodoma ikiwa ni ndoto aliyoiacha Baba wa Taifa Mwalimu Nyerere.

8. Amejenga reli ya kisasa yenye kasi inayotumia umeme (SGR) na kufufua reli ya Dar - Tanga - Moshi Kilimanjaro.

9. Ameongeza makusanyo ya mapato ya ndani na kusimamia nidhamu ya matumizi ya pesa.

10. Amesimamia ujenzi wa mradi wa umeme Mto Rufiji wa Stiglers gogle utakaozalisha megawatts 2115.

11. Amesimamia ujenzi miundombinu ya kisasa ya mitandao ya barabara, flyover na madaraja.

12. Amekomesha biashara ya ujangiri na madawa ya kulevya nchini.

13. Ameleta maboresho ya afya nchini kwa kujenga hospital zaidi ya 57, vituo vya afya zaidi ya 350, ununuzi wa madawa na vifaa tiba hospitalini.

14. Ameisimamia vyema katiba ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania kwa kulinda amani na usalama nchini hali inayofanya Watanzania tuendelee kujivunia uhuru wetu na kuvutia Watalii nchini.

15. Amejenga umoja, mshikamano wa kitaifa nchini.

*Rais Magufuli ameyafanya yote haya, Mimi ni nani haswa nisimchague tena 2020*
amesimamia vyema UPORAJI WA KOROSHO ZETU KUSINI.
Amesimamia vyema mauji ya WAISLAMU huko MKIRU
Amesimia vyema jaribio la kumuua/ kumshambulia TL
Amesimamia vyema kukatisha bunge live lakini yeye anaoneshwa hata akienda kanisani
NI MPUUZI AWEZAYE KUSEMA MAGUFULI NI KIONGOZI MZURI KUIONGOZA NCHI .YULE NI MNYAPARA
 
omari londo

omari londo

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2015
Messages
1,676
Points
2,000
omari londo

omari londo

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2015
1,676 2,000
Na Shilatu E.J

1. Amesimamia vyema utolewaji wa ELIMU BURE kuanzia shule ya msingi hadi sekondari kwa wanyonge.

2. Amesimamia vyema mapambano dhidi ya rushwa na ufisadi nchini.

3. Amesimamia vyema kulinda maisha na kuhakikisha rasilimali za nchi ni mali ya Watanzania wote.

4. Amesimamia vyema nidhamu, uwajibika na uadilifu kwa Watumishi wa umma

5. Amefufua shirika la ndege la ATCL kutoka kutokuwa na ndege hadi kuwa na ndege mpya 6 za kisasa zinazopasua anga za kitaifa na kimataifa.

6. Amesimamia Tanzania kufika uchumi wa kati unaokuwa kwa asilimia 7.1% kupitia mafanikio ya sera ya Tanzania ya viwanda zaidi ya 3000 vilivyojengwa.

7. Amesimamia vyema Serikali kuhamia Dodoma ikiwa ni ndoto aliyoiacha Baba wa Taifa Mwalimu Nyerere.

8. Amejenga reli ya kisasa yenye kasi inayotumia umeme (SGR) na kufufua reli ya Dar - Tanga - Moshi Kilimanjaro.

9. Ameongeza makusanyo ya mapato ya ndani na kusimamia nidhamu ya matumizi ya pesa.

10. Amesimamia ujenzi wa mradi wa umeme Mto Rufiji wa Stiglers gogle utakaozalisha megawatts 2115.

11. Amesimamia ujenzi miundombinu ya kisasa ya mitandao ya barabara, flyover na madaraja.

12. Amekomesha biashara ya ujangiri na madawa ya kulevya nchini.

13. Ameleta maboresho ya afya nchini kwa kujenga hospital zaidi ya 57, vituo vya afya zaidi ya 350, ununuzi wa madawa na vifaa tiba hospitalini.

14. Ameisimamia vyema katiba ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania kwa kulinda amani na usalama nchini hali inayofanya Watanzania tuendelee kujivunia uhuru wetu na kuvutia Watalii nchini.

15. Amejenga umoja, mshikamano wa kitaifa nchini.

*Rais Magufuli ameyafanya yote haya, Mimi ni nani haswa nisimchague tena 2020*
Mpe na tigo yako kabisa ikiwezekana
 
Rungutira

Rungutira

Member
Joined
Dec 11, 2018
Messages
27
Points
45
Rungutira

Rungutira

Member
Joined Dec 11, 2018
27 45
12. Amekomesha biashara ya ujangiri na madawa ya kulevya nchini. ____Hapa 100% pasipo shaka amefaulu mwanaume......
 

Forum statistics

Threads 1,326,242
Members 509,448
Posts 32,215,577
Top