Mafanikio ya Rais Magufuli 2015 - 2020

babalao 2

babalao 2

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
4,754
Points
2,000
babalao 2

babalao 2

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
4,754 2,000


Wanajukwaa poleni na misukosuko ya kujibadili kutoka kuwa walaji wa Mwisho kuelekea nchi ya Viwanda.

Uwanja huu ni maalumu kama ule wa Safari za nje za Jakaya kikwete ila huu ni mahususi kukusanya mambo mazuri ya Awamu ya tano chini ya Rais Magufuli juu ya maendeleo yetu hasahasa kauli yake kuu Juu ya Nchi ya Viwanda na Elimu Bure nk.

Unaruhusiwa kugusia miundo mbinu, Afya, Usafiri, Maendeleo ya Majeshi Yetu, Uvuvi,Michezo, Habari, Siasa, Viwanda,Teknolojia, Pato la Taifa nk.
Ila tu iwe kwa tulipotoka na Alipofanikiwa na nini tufanye kumsaidia kujiongeza zaidi.

Mpaka sasa kafanya haya;

Hostel za Chuo cha UDSM.
Hostel za Askari Magereza.
Ununuzi wa Ndege 2 (Nyingine 3 ziko mbioni kuja).
Ujenzi wa Flyover Tazara na Ubungo
Upanuzi wa Airport Mwanza
Upanuzi barabara ya Moroco Dsm
Upanuzi wa Kisasa Airport Dar
Kukomesha Rushwa
Kurejesha nidhamu Makazini.
------------

Na haya ameanza tarehe 12/4/2017;

Uzinduzi ujenzi wa reli kwa ajili ya treni ya Umeme.
Ujenzi wa barabara ya Mtwara-Tandahimba

Kukomesha Watumishi Wenye Feki hivyo kuokoa Mabilioni ya Fedha.

Barabara ya kuunganisha Wilaya za Kibondo kigoma Kaliua huko Tabora.

Miradi Mikubwa ya Maji :

Uwezeshaji Ujenzi Bomba la Mafuta kutoka Hoima mpaka Tanga

============
emie emie posted: Kwa kweli Rais wetu kafanya makubwa sanaa..
Kila upitapo sasa hivi ni ujenzi unaendelea...Dar es Salaam kila kona Barabara ya Tandale-Sinza- Mawasiliano inajengwa
Madaraja yanajengwa

Upanuzi wa barabara kuu ya Ubungo hadi chalinze unafanywa

Daraja Kilombero miaka yote wapigaji walikuwa wanakula hela za wananchi kuwavusha ila sasa limejengwa

Flyovers zinajengwa

Miradi ya umeme inajengwa na miradi mingi ni kwa hela za watanzania wenyewe

Miaka yote maeneo ya Mbezi na kimara walikuwa hawapati maji japo yanapita njia hiyo hiyo lakini sasa maji yamefika mbezi, na bado wanaendelea kutandaza mabomba ili kupeleka maji. Awali waliokuwa wanakula hela za wananchi ni wenye miradi ya kuuza maji kwa magari. Ila sasa wananchi wamekombolewa.

Utendaji kazi umeimarika, sasa hivi kila mmoja anaona cheo akipewa ni kama kakalia kaa la moto..Yale mambo ya kupiga hela na kukaa ofisini kupiga usingizi yameisha watu ni kazi la sivyo unawajibishwa.

Madawa sasa yanapatikana hospitali, ile hali ya madawa ya hospitali yanapelekwa katika Pharmas binafsi imeisha.

Hospitali sasa za serikali ukienda mgonjwa anajaliwa sio kama ilivyokuwa awali.

Taasisi za serikali wafanyakazi wamekuwa wanawajibika ....hakika nidhamu imeimarika.
Kwa sasa taasisi za serikali zinajiendesha kibiasara bali si kihasara kama ilivyokuwa awali, ilikuwa ni ulaji tuu wa hela, upigaji dili, taasisi zinakufa, hakuna gawio kwa serikali, ila sasa zinatoa gawio...Hakika kila kitu ni usimamizi imara, ukicheka na kima utavuna mabua.

Awali watu walikuwa wanaulilia uongozi, hata wasio kuwa na elimu walikuwa wanagombea kupata uongozi, sasa uongozi umekuwa mgumu sababu kama wewe si muwajibikaji una ndoto za kupiga tuu, hupati nafasi, Uongozi umekuwa una hadhi kwa sasa.

Hakika Namsifu Rais wetu...
 
K

Kigorohe

Member
Joined
May 21, 2019
Messages
50
Points
125
K

Kigorohe

Member
Joined May 21, 2019
50 125
Mi nampongeza sana mh. Magufuli kwa kujenga miundombino ya kisasa kama vile reli, barabara na kununua ndenge zaidi ya 5 mpaka sasa. Ila sasa nashangaa mno kwa kushindwa kuboresha sekta ambazo zinawagusa wananchi moja kwa moja. Sekta hizo ni kama kilimo, ufugaji na uvuvi, elimu na afya. Ni dhahiri kuwa huwezi kupambana na mambo makubwa huku madogo yamekushinda.

Nianze na kilimo, kwenye kilimo ameshindwa kuweka uhakika wa soko kwa mazao ya mkulima, pia ameshindwa kupeleka pesa za kutosha katika sekta hii.

Kwenye elimu napo bado mambo ni magumu mno watoto bado wana chini, mishahara ni midogo kwa walimu, bado kuna uhaba wa walimu ktk madarasa ya awali na shule ya msingi. Madarasa hayatoshi na matatizo mengine mengi.

Ushauri ni kuwa anza kuboresha elimu, kilimo, na afya ili hata tukinunua ndege hizo pesa tutakazo pata kwenye ndege zikajenge miradi mingine sasa. Siyo unanua ndege huku watu wanaugua kipindupindu kwa kunywa na maji machafu.
 
SNAP J

SNAP J

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2013
Messages
5,057
Points
2,000
SNAP J

SNAP J

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2013
5,057 2,000
Wandugu habari za muda huu.

Kwanza kabisa Nikiri wazi kitendo alichokifanya raisi Magufuli leo hii ikulu ni zaidi ya uzalendo.

Kitendo cha kudhamini na kujali kazi za wabunifu wetu ambao wamekuwa siku zote wakiteseka na kukosa support kutoka serikalini na hata wengine kuishia kupewa vitisho, kubezwa, na hata kukamatwa kutokana tu bunifu zao wazifanyazo kwa nia njema kabisa ya kuisaidia jamii inayowazunguks kwa visingizio kibao tu kama vike viwango vyao vidogo vya elimu walivyonavyo.

Hili tukio la leo limenikumbusha kuna wakati niliona katika stesheni moja hivi jamaa kwa kutumia kemikali flani flani alizozichanganya aliweza kuweza kuzalisha umeme wa kutosha ambao ulimuwezesha kuchomelea vyuma(welding).

Sio siri nilistaajabishwa sana na ubunifu wake mpaka nikafikia kuapa LAITI NINGELIKUWA RAISI WA NCHI HII kwanza kabisa ningemfanya mbunifu huyu ajulikane ndani na nje ya nchi, lakini pia kumsaidia zaidi ili aendeleze ubunifu na kazi zake.

Pili, Mh raisi leo hii ametukumbusha maana halisi ya Elimu. Nimefurahi sana alipota 'definition' sahihi kabisa ambayo naamini itasaidia kuwakumbusha vijana wengi wa kitanzania wanaojiita 'wasomi'.


Naomba niishie hapa, ila mwisho kabisa nilitamani san raisi leo pale ikulu angewatumbua wale watu wote wa tanesco na kuteua wengine ili iwe fundisho maana kusema ukweli wale wasomi (mainginia na wataalam mbali mbali wa tanesco) wametuaibisha sana wasomi wote wa vyuo vikuu nchini wenye fani mbali mbali , na hasa wa sayansi, including Mr. President mwenyewe.

Niishie hapa kwa leo.
 
Freesoule

Freesoule

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2013
Messages
268
Points
250
Freesoule

Freesoule

JF-Expert Member
Joined Jun 18, 2013
268 250


Wanajukwaa poleni na misukosuko ya kujibadili kutoka kuwa walaji wa Mwisho kuelekea nchi ya Viwanda.

Uwanja huu ni maalumu kama ule wa Safari za nje za Jakaya kikwete ila huu ni mahususi kukusanya mambo mazuri ya Awamu ya tano chini ya Rais Magufuli juu ya maendeleo yetu hasahasa kauli yake kuu Juu ya Nchi ya Viwanda na Elimu Bure nk.

Unaruhusiwa kugusia miundo mbinu, Afya, Usafiri, Maendeleo ya Majeshi Yetu, Uvuvi,Michezo, Habari, Siasa, Viwanda,Teknolojia, Pato la Taifa nk.
Ila tu iwe kwa tulipotoka na Alipofanikiwa na nini tufanye kumsaidia kujiongeza zaidi.

Mpaka sasa kafanya haya;

Hostel za Chuo cha UDSM.
Hostel za Askari Magereza.
Ununuzi wa Ndege 2 (Nyingine 3 ziko mbioni kuja).
Ujenzi wa Flyover Tazara na Ubungo
Upanuzi wa Airport Mwanza
Upanuzi barabara ya Moroco Dsm
Upanuzi wa Kisasa Airport Dar
Kukomesha Rushwa
Kurejesha nidhamu Makazini.
------------

Na haya ameanza tarehe 12/4/2017;

Uzinduzi ujenzi wa reli kwa ajili ya treni ya Umeme.
Ujenzi wa barabara ya Mtwara-Tandahimba

Kukomesha Watumishi Wenye Feki hivyo kuokoa Mabilioni ya Fedha.

Barabara ya kuunganisha Wilaya za Kibondo kigoma Kaliua huko Tabora.

Miradi Mikubwa ya Maji :

Uwezeshaji Ujenzi Bomba la Mafuta kutoka Hoima mpaka Tanga

============
emie emie posted: Kwa kweli Rais wetu kafanya makubwa sanaa..
Kila upitapo sasa hivi ni ujenzi unaendelea...Dar es Salaam kila kona Barabara ya Tandale-Sinza- Mawasiliano inajengwa
Madaraja yanajengwa

Upanuzi wa barabara kuu ya Ubungo hadi chalinze unafanywa

Daraja Kilombero miaka yote wapigaji walikuwa wanakula hela za wananchi kuwavusha ila sasa limejengwa

Flyovers zinajengwa

Miradi ya umeme inajengwa na miradi mingi ni kwa hela za watanzania wenyewe

Miaka yote maeneo ya Mbezi na kimara walikuwa hawapati maji japo yanapita njia hiyo hiyo lakini sasa maji yamefika mbezi, na bado wanaendelea kutandaza mabomba ili kupeleka maji. Awali waliokuwa wanakula hela za wananchi ni wenye miradi ya kuuza maji kwa magari. Ila sasa wananchi wamekombolewa.

Utendaji kazi umeimarika, sasa hivi kila mmoja anaona cheo akipewa ni kama kakalia kaa la moto..Yale mambo ya kupiga hela na kukaa ofisini kupiga usingizi yameisha watu ni kazi la sivyo unawajibishwa.

Madawa sasa yanapatikana hospitali, ile hali ya madawa ya hospitali yanapelekwa katika Pharmas binafsi imeisha.

Hospitali sasa za serikali ukienda mgonjwa anajaliwa sio kama ilivyokuwa awali.

Taasisi za serikali wafanyakazi wamekuwa wanawajibika ....hakika nidhamu imeimarika.
Kwa sasa taasisi za serikali zinajiendesha kibiasara bali si kihasara kama ilivyokuwa awali, ilikuwa ni ulaji tuu wa hela, upigaji dili, taasisi zinakufa, hakuna gawio kwa serikali, ila sasa zinatoa gawio...Hakika kila kitu ni usimamizi imara, ukicheka na kima utavuna mabua.

Awali watu walikuwa wanaulilia uongozi, hata wasio kuwa na elimu walikuwa wanagombea kupata uongozi, sasa uongozi umekuwa mgumu sababu kama wewe si muwajibikaji una ndoto za kupiga tuu, hupati nafasi, Uongozi umekuwa una hadhi kwa sasa.

Hakika Namsifu Rais wetu...
Shida ya one-man show. Yaani yeye anahusika na barabara za huko ndani ndani kwa Mkoyoyo, mpaka kwenye koro-show na mbaazi za mashangazi wa Majaliwa na Nape. Ndiyo maana huwa anajifananisha na malaika. Pombe's failure was inevitable, the wise saw it coming. Sasa sijui waimba ngonjera wake bado mna pumzi?
 
B

BUBERWA D.

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
1,245
Points
2,000
B

BUBERWA D.

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
1,245 2,000
Umeandika vema. Mara nyingi kwa ushauri tuu, ukiandika makala hizi; ipanue zaidi kwa kudokeza machache ambayo unadhani pengine yanahitaji improvement katika utekelezwaji. Makala itanoga zaidi. Otherwise shukrani sana.
 
B

Bmo

Member
Joined
Apr 13, 2019
Messages
14
Points
45
B

Bmo

Member
Joined Apr 13, 2019
14 45
Ndio maana Rais anaongea hamtaki kuelewa anacho fanya,,bora aendelee kuwatoa wanao sumbua maana wa bongo tuna akili za mbuzi.Jpm pga kaz sis tunaona tz watu wa lawama
 
babalao 2

babalao 2

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
4,754
Points
2,000
babalao 2

babalao 2

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
4,754 2,000
Maendeleo hayana vyama tujikite kujenga nchi lkn katiba ifuatwe
Ndio maana Rais anaongea hamtaki kuelewa anacho fanya,,bora aendelee kuwatoa wanao sumbua maana wa bongo tuna akili za mbuzi.Jpm pga kaz sis tunaona tz watu wa lawama
 
Rebeca 83

Rebeca 83

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2016
Messages
8,779
Points
2,000
Rebeca 83

Rebeca 83

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2016
8,779 2,000
Kang'ang'ania CHATO..na bado imeshika mkia..lol
 
G

gunga yenna

Member
Joined
Apr 11, 2019
Messages
89
Points
95
G

gunga yenna

Member
Joined Apr 11, 2019
89 95
Kang'ang'ania CHATO..na bado imeshika mkia..lol
Hivi kwa nini punda kama ninyi mpo nchi hii kila siku ni kunya kunya maneno ya dharau tu, starabika dada huyu ni Rais wa nchi siyo chizi mwenzio. thanks
 
TANZANIA PATRIOT

TANZANIA PATRIOT

Member
Joined
Jul 2, 2019
Messages
22
Points
45
TANZANIA PATRIOT

TANZANIA PATRIOT

Member
Joined Jul 2, 2019
22 45
Mafanikio ni makubwa hadi yanamwagika yaani- Ndege , SGR , Stieglers
 
A

Allineando

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2016
Messages
1,908
Points
2,000
A

Allineando

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2016
1,908 2,000
Ndio maana Rais anaongea hamtaki kuelewa anacho fanya,,bora aendelee kuwatoa wanao sumbua maana wa bongo tuna akili za mbuzi.Jpm pga kaz sis tunaona tz watu wa lawama
He's already mess it up and screws our economy...KAZI ipi tena apige...akae pembeni Kesha feli completed
 
mwisho2016

mwisho2016

JF-Expert Member
Joined
Jun 27, 2016
Messages
666
Points
1,000
mwisho2016

mwisho2016

JF-Expert Member
Joined Jun 27, 2016
666 1,000
Hakuna mafanikio makubwa Kama pyschological promo. Amani moyoni ni mafanikio ukiwa unamuamini kiongozi na anakuhakikishia hayo ni mafanikio.
Mh Magu .ajue huko alipo kwamba uaminifu wake ni silaha na amani moyoni mwetu

Na hakuna kitu mbaya Kama psychological trauma
 

Forum statistics

Threads 1,316,455
Members 505,652
Posts 31,890,972
Top