Mafanikio ya Rais Magufuli 2015 - 2020


babalao 2

babalao 2

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
4,698
Points
2,000
babalao 2

babalao 2

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
4,698 2,000


Wanajukwaa poleni na misukosuko ya kujibadili kutoka kuwa walaji wa Mwisho kuelekea nchi ya Viwanda.

Uwanja huu ni maalumu kama ule wa Safari za nje za Jakaya kikwete ila huu ni mahususi kukusanya mambo mazuri ya Awamu ya tano chini ya Rais Magufuli juu ya maendeleo yetu hasahasa kauli yake kuu Juu ya Nchi ya Viwanda na Elimu Bure nk.

Unaruhusiwa kugusia miundo mbinu, Afya, Usafiri, Maendeleo ya Majeshi Yetu, Uvuvi,Michezo, Habari, Siasa, Viwanda,Teknolojia, Pato la Taifa nk.
Ila tu iwe kwa tulipotoka na Alipofanikiwa na nini tufanye kumsaidia kujiongeza zaidi.

Mpaka sasa kafanya haya;

Hostel za Chuo cha UDSM.
Hostel za Askari Magereza.
Ununuzi wa Ndege 2 (Nyingine 3 ziko mbioni kuja).
Ujenzi wa Flyover Tazara na Ubungo
Upanuzi wa Airport Mwanza
Upanuzi barabara ya Moroco Dsm
Upanuzi wa Kisasa Airport Dar
Kukomesha Rushwa
Kurejesha nidhamu Makazini.
------------

Na haya ameanza tarehe 12/4/2017;

Uzinduzi ujenzi wa reli kwa ajili ya treni ya Umeme.
Ujenzi wa barabara ya Mtwara-Tandahimba

Kukomesha Watumishi Wenye Feki hivyo kuokoa Mabilioni ya Fedha.

Barabara ya kuunganisha Wilaya za Kibondo kigoma Kaliua huko Tabora.

Miradi Mikubwa ya Maji :

Uwezeshaji Ujenzi Bomba la Mafuta kutoka Hoima mpaka Tanga

============
emie emie posted: Kwa kweli Rais wetu kafanya makubwa sanaa..
Kila upitapo sasa hivi ni ujenzi unaendelea...Dar es Salaam kila kona Barabara ya Tandale-Sinza- Mawasiliano inajengwa
Madaraja yanajengwa

Upanuzi wa barabara kuu ya Ubungo hadi chalinze unafanywa

Daraja Kilombero miaka yote wapigaji walikuwa wanakula hela za wananchi kuwavusha ila sasa limejengwa

Flyovers zinajengwa

Miradi ya umeme inajengwa na miradi mingi ni kwa hela za watanzania wenyewe

Miaka yote maeneo ya Mbezi na kimara walikuwa hawapati maji japo yanapita njia hiyo hiyo lakini sasa maji yamefika mbezi, na bado wanaendelea kutandaza mabomba ili kupeleka maji. Awali waliokuwa wanakula hela za wananchi ni wenye miradi ya kuuza maji kwa magari. Ila sasa wananchi wamekombolewa.

Utendaji kazi umeimarika, sasa hivi kila mmoja anaona cheo akipewa ni kama kakalia kaa la moto..Yale mambo ya kupiga hela na kukaa ofisini kupiga usingizi yameisha watu ni kazi la sivyo unawajibishwa.

Madawa sasa yanapatikana hospitali, ile hali ya madawa ya hospitali yanapelekwa katika Pharmas binafsi imeisha.

Hospitali sasa za serikali ukienda mgonjwa anajaliwa sio kama ilivyokuwa awali.

Taasisi za serikali wafanyakazi wamekuwa wanawajibika ....hakika nidhamu imeimarika.
Kwa sasa taasisi za serikali zinajiendesha kibiasara bali si kihasara kama ilivyokuwa awali, ilikuwa ni ulaji tuu wa hela, upigaji dili, taasisi zinakufa, hakuna gawio kwa serikali, ila sasa zinatoa gawio...Hakika kila kitu ni usimamizi imara, ukicheka na kima utavuna mabua.

Awali watu walikuwa wanaulilia uongozi, hata wasio kuwa na elimu walikuwa wanagombea kupata uongozi, sasa uongozi umekuwa mgumu sababu kama wewe si muwajibikaji una ndoto za kupiga tuu, hupati nafasi, Uongozi umekuwa una hadhi kwa sasa.

Hakika Namsifu Rais wetu...
 
Maneno Meier

Maneno Meier

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2013
Messages
867
Points
500
Maneno Meier

Maneno Meier

JF-Expert Member
Joined May 12, 2013
867 500
Leo niliwaza miradi hii mipya mikubwa ya maendeleo kama Airbus , Stieglers na SGR ni miujiza ya karne ya Mh Rais, niliwaza ili bongo tuendelee kwa kasi tunahitaji Rais wetu awe na taaluma ya ualimu (discipline mbele "we mhuni kuja hapa, kwanini hujachomekea shati unatuletea bangi hapa si mahali pake kima we, shika chini , pa pa pa! , kimbia mjinga wewe, mara! "sijaona kijana mjinga na legelege kama wewe baba yako si ni professa wewe , mbona we unafeli hivi , kazi kudai pocket money tu na kukazania Instagram na videmu mjinga mkubwa wewe baba yako ni rafiki yangu nitamtafuta nimwambie ujinga wako huku shuleni", mara "we msichana tembea kwa ukakamavu huoni uko smart area , kuja hapa haraka kazi kufuga makucha tu kama shetani ndo mwanzo wa uhuni huu na kutoa mimba za utotoni mjinga kabisa wewe! piga magoti ita jua!!) hizi tabia za walimu kuhakikisha usafi na discipline mashuleni sasa tunashuhudia ndo kiboko ya majizi na mazembe yaliyoko serikalini manake Bwana Mkubwa hakwepeshi anawatumbua tu na huu ni utamaduni mpya uliotukuka , unaohitajika na uliokosekana na unaopaswa kusifiwa na kuenziwa daima milele, nawasihi viongozi wangu waandae hidden policy ya chama chetu Rais lazima awe mwalimu kitaaluma na asitokane na zile koo za mafisadi na zile koo zenye majina ambazo mtu mzito tu akitekwa ndo wako mbele mbele na kiherehere na pia Rais asitokane na zile koo za wale wazee waliochanga pesa mwana TANU namba moja akaenda kuhutubia UN! Wenye akili watanisoma!
Asante mkuu umenikumbusha mbali sana. Rais wa Tanzania ni sawa kama ulivyosema, asiwe mwlimu wala mwana sheria na mtu ambaye amesomea kitu chochote kile chenye neno "management" mwishoni. Kundi hili la wasomi ni destructive sana katika maisha ya binadam ulimwenguni, kwani hawako pragmatic.

Tanzania tuna hitaji Rais kama Magufuli mwenye utaalam wa kisayansi. Mbali na hayo awe na Vision na ujasiri wa kutekeleza malengo yake kama Magufuli alivyo. Asiwe mtu wa kutinga tinga tu nje na kupose na watu kama akina Teresa May na Trump au Macron na Angela Merkel au Putin, awe mzalendo na mpenda watu kama Magufuli na mkweli. Asiwe kama hawa watu, hawa ni mapuppet tu wa wazungu. Hawana lolote.
screenshot_20190317-080730_whatsapp-jpeg.1047413

Tsikeli kabla ya kukutana na Emmanuel Macron alitakiwa kwanza akutane na viongozi wa OAU na SADC
Southern African Development Community :: Member States
badala yake ana kutana na Kibaraka mwenzake Kenyatta na Emmanuel Macron Rais wa Ufaransa, kwa sababu hao ndiyo walio msaidia kuwa madarakani.

Jamaa namwona yuko yuko tu hata Vision hana ya maendeleo ya nchi yake. Yeye badala ya kukaa na wananchi wake kwanza na kuwashukuru kwa kazi waliyo ifanya na kusikiliza shida zao ili ajui wapi kuna Tatizo na alitatue vipi? Yeye ndiyo kwanza anaona umuhimu kukutana na watu wakubwa wakubwa wenzake. Amesha shindwa huyo na hana affinity au afiliation na watu wake. Anawatumikia tu mabosi wake.

Angetoa hotuba kubwa kwa wananchi wake na kuwaeleza malengo ambayo anakusudia kuyafanya ili kuendeleza uchumi na maisha ya wananchi wake, hakuna anacho kufanya ni kutinga tinga na kupose na watu kama hao nililo wataja. Sidhani kama kuna mtu anajua political Agenda yake.

Huo ndiyo ufahari wa Afrika. Nawasikitikia wakongo!!!!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
BUMIJA

BUMIJA

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2011
Messages
3,116
Points
2,000
Age
34
BUMIJA

BUMIJA

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2011
3,116 2,000
Sa ingine najiuliza ile kauli mbiu ya viongozi kua VIJANA WAJIAJIRI Ali hali wao wana ajira.Basi wafundishwe ujasiriamali huko mashuleni na vyuoni(Education For Self Reliance)
Mzee kajitahidi lakini vijana wanateseka bila ajira. Vijana kutoka mwaka 2015 mpaka Leo hawana vision wala matumaini juu ya maisha yao. Nadhani kuna kizazi kinakwenda kupotezwa.

Sent using Jamii Forums mobile app
Sent using Jamii Forums mobile app
 
Lord eyes

Lord eyes

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2018
Messages
3,862
Points
1,995
Lord eyes

Lord eyes

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2018
3,862 1,995
Mh rais ahsante,Ila
Ila tunaomba upande wa pinzani
Awaache wapumue kidogo,
Maana kuna wabunge tayari
Wamezoe mahakama kaa vile
Nyumbani kwao tu! Mh ipe demokrasi nafasi yake! Wakivunja sheria kwa mujibu wakatiba sawa! Sheria ichukue mkondo wake! Japo mh hata hyo katiba ibadilishwe! Tumeichoka,
View attachment 1045418

Sent using Jamii Forums mobile app
Umesoma mpaka la ngapi?
 
Nyankuru Wankuru

Nyankuru Wankuru

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2018
Messages
974
Points
1,000
Nyankuru Wankuru

Nyankuru Wankuru

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2018
974 1,000
Kura yangu ilienda sehemu salama kabisa. Yaani huwezi amini mambo ambayo Rais wetu mpendwa amefanya ndani ya miaka 4 ni sawa na ya miaka 10.

Huyu ndie Rais tulikuwa tukimsubiria kwa muda mrefu sanaaa.

Mimi 2020 kura yangu ni kwako tu Rais Magufuli, Mimi na familia yangu kura zao zote kwako 2020.

Suala la umeme kutokatika katika pamoja na kiangazi kukumba sehemu kubwa ya nchi. Hili magufuli kalimudu.

Food security imekuwa stable pamoja na ukame.

Kule reli ya umeme inajengwa.

Na mengine mengi sanaa.

Mpaka sasa kafanya haya;

Hostel za Chuo cha UDSM.
Hostel za Askari Magereza.
Ununuzi wa Ndege 2 (Nyingine 3 ziko mbioni kuja).
Ujenzi wa Flyover Tazara na Ubungo
Upanuzi wa Airport Mwanza
Upanuzi barabara ya Moroco Dsm
Upanuzi wa Kisasa Airport Dar
Kukomesha Rushwa
Kurejesha nidhamu Makazini.
------------

Na haya ameanza tarehe 12/4/2017;

Uzinduzi ujenzi wa reli kwa ajili ya treni ya Umeme.
Ujenzi wa barabara ya Mtwara-Tandahimba

Kukomesha Watumishi Wenye Feki hivyo kuokoa Mabilioni ya Fedha.

Barabara ya kuunganisha Wilaya za Kibondo kigoma Kaliua huko Tabora.

Miradi Mikubwa ya Maji :

Uwezeshaji Ujenzi Bomba la Mafuta kutoka Hoima mpaka Tanga

============
emie emie posted: Kwa kweli Rais wetu kafanya makubwa sanaa..
Kila upitapo sasa hivi ni ujenzi unaendelea...Dar es Salaam kila kona Barabara ya Tandale-Sinza- Mawasiliano inajengwa
Madaraja yanajengwa

Upanuzi wa barabara kuu ya Ubungo hadi chalinze unafanywa

Daraja Kilombero miaka yote wapigaji walikuwa wanakula hela za wananchi kuwavusha ila sasa limejengwa

Flyovers zinajengwa

Miradi ya umeme inajengwa na miradi mingi ni kwa hela za watanzania wenyewe

Miaka yote maeneo ya Mbezi na kimara walikuwa hawapati maji japo yanapita njia hiyo hiyo lakini sasa maji yamefika mbezi, na bado wanaendelea kutandaza mabomba ili kupeleka maji. Awali waliokuwa wanakula hela za wananchi ni wenye miradi ya kuuza maji kwa magari. Ila sasa wananchi wamekombolewa.

Utendaji kazi umeimarika, sasa hivi kila mmoja anaona cheo akipewa ni kama kakalia kaa la moto..Yale mambo ya kupiga hela na kukaa ofisini kupiga usingizi yameisha watu ni kazi la sivyo unawajibishwa.

Madawa sasa yanapatikana hospitali, ile hali ya madawa ya hospitali yanapelekwa katika Pharmas binafsi imeisha.

Hospitali sasa za serikali ukienda mgonjwa anajaliwa sio kama ilivyokuwa awali.

Taasisi za serikali wafanyakazi wamekuwa wanawajibika ....hakika nidhamu imeimarika.
Kwa sasa taasisi za serikali zinajiendesha kibiasara bali si kihasara kama ilivyokuwa awali, ilikuwa ni ulaji tuu wa hela, upigaji dili, taasisi zinakufa, hakuna gawio kwa serikali, ila sasa zinatoa gawio...Hakika kila kitu ni usimamizi imara, ukicheka na kima utavuna mabua.

Awali watu walikuwa wanaulilia uongozi, hata wasio kuwa na elimu walikuwa wanagombea kupata uongozi, sasa uongozi umekuwa mgumu sababu kama wewe si muwajibikaji una ndoto za kupiga tuu, hupati nafasi, Uongozi umekuwa una hadhi kwa sasa.

Hakika Namsifu Rais wetu...
 
K

Kasegela

Member
Joined
Mar 24, 2019
Messages
33
Points
125
K

Kasegela

Member
Joined Mar 24, 2019
33 125
Umeshiba maharage,kama una ndugu mtumishi muulize kwa mara ya mwisho alipanda daraja lini?
Muulize kama amewahi kupata nyongeza ya mshahara.

Kama una jirani aliestaafu tangu mwaka jana au juzi muulizevkama ameshalipwa kiinua mgongo chake.

Kama unakijana kamaliza Chuo kikuu au Diploma muulize kwanini haajiriwi?

Ukimaliza hapo urudi hapa jamvini tujadiliane.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
uniq

uniq

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2011
Messages
4,606
Points
2,000
uniq

uniq

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2011
4,606 2,000
Namuwaza mtanzania aliekwenda shule na ana subiri ajira za serekali. Yani kama vile serekali imemsomesha ili imuajiri.
Wabongo tumezoa kutafuniwa sana.
Umeshiba maharage,kama una ndugu mtumishi muulize kwa mara ya mwisho alipanda daraja lini?
Muulize kama amewahi kupata nyongeza ya mshahara.

Kama una jirani aliestaafu tangu mwaka jana au juzi muulizevkama ameshalipwa kiinua mgongo chake.

Kama unakijana kamaliza Chuo kikuu au Diploma muulize kwanini haajiriwi?

Ukimaliza hapo urudi hapa jamvini tujadiliane.

Sent using Jamii Forums mobile app
Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ukana Shilungo

Ukana Shilungo

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2012
Messages
1,668
Points
2,000
Age
43
Ukana Shilungo

Ukana Shilungo

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2012
1,668 2,000
Kura yangu ilienda sehemu salama kabisa. Yaani huwezi amini mambo ambayo Rais wetu mpendwa amefanya ndani ya miaka 4 ni sawa na ya miaka 10.

Huyu ndie Rais tulikuwa tukimsubiria kwa muda mrefu sanaaa.

Mimi 2020 kura yangu ni kwako tu Rais magufuli, Mimi na familia yangu kura zao zote kwako 2020.

Sent using Jamii Forums mobile app
BRING BACK 2:4 TRION
 
Nyankuru Wankuru

Nyankuru Wankuru

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2018
Messages
974
Points
1,000
Nyankuru Wankuru

Nyankuru Wankuru

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2018
974 1,000
Kwa kweli humu jamii forum ndimo unaweza pata perceptions za watu kuhusiana na Serikali.

Wanafunzi vyuo vikuu kulalamikia Serikali,

Watumishi wa umma kulalamikia Serikali.

Nimegundua kuna kitu kama taifa tunapaswa kufanya ili kupunguza kasoro.

Muendelee kufunguka zaidi ili tuone perceptions zenu juu ya Serikali yetu .

Alafu humu inaonekana wana chadema ni wengi sanaaa.

Chadema chama kikuu cha kupinga serikali iliyo madarakani.

Wanapinga hata elimu bure,

Wanapinga hata suala la watumishi hewa.

Wanapinga hata kujengwa kwa reli ya umeme

Watapinga hata umeme kutokatika katika hovyo.


Basi mtuambie mlichofanya tangu muwe chama kikuu cha kupinga pinga.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
tindo

tindo

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2011
Messages
18,133
Points
2,000
tindo

tindo

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2011
18,133 2,000
Kura yangu ilienda sehemu salama kabisa. Yaani huwezi amini mambo ambayo Rais wetu mpendwa amefanya ndani ya miaka 4 ni sawa na ya miaka 10.

Huyu ndie Rais tulikuwa tukimsubiria kwa muda mrefu sanaaa.

Mimi 2020 kura yangu ni kwako tu Rais magufuli, Mimi na familia yangu kura zao zote kwako 2020.

Sent using Jamii Forums mobile app
Ni sawa maana 1/3 ya deni la taifa ni lakwake.
 
mikocheni junction

mikocheni junction

Senior Member
Joined
Mar 20, 2019
Messages
194
Points
250
mikocheni junction

mikocheni junction

Senior Member
Joined Mar 20, 2019
194 250
Watu watajua kwamba magufuli alikuwa ni Rais baada ya kustaafu
Hii nchi ilishaoza

Nakuombea maisha marefu rais wangu uendelee kututumikia

God first
 
tindo

tindo

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2011
Messages
18,133
Points
2,000
tindo

tindo

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2011
18,133 2,000
Kwa kweli humu jamii forum ndimo unaweza pata perceptions za watu kuhusiana na Serikali.

Wanafunzi vyuo vikuu kulalamikia Serikali,

Watumishi wa umma kulalamikia Serikali.

Nimegundua kuna kitu kama taifa tunapaswa kufanya ili kupunguza kasoro.

Muendelee kufunguka zaidi ili tuone perceptions zenu juu ya Serikali yetu .

Alafu humu inaonekana wana chadema ni wengi sanaaa.

Chadema chama kikuu cha kupinga serikali iliyo madarakani.

Wanapinga hata elimu bure,

Wanapinga hata suala la watumishi hewa.

Wanapinga hata kujengwa kwa reli ya umeme

Watapinga hata umeme kutokatika katika hovyo.


Basi mtuambie mlichofanya tangu muwe chama kikuu cha kupinga pinga.

Sent using Jamii Forums mobile app
Kwa taarifa yako huku jf kumejaa watanzania wa itikadi tofauti na huku ndiko salama wangalau unaweza kufunguka. Nje ya huku unapigwa risasi na watu wasiojulikana japo wanajulikana.
 

Forum statistics

Threads 1,285,009
Members 494,369
Posts 30,847,189
Top