Mafanikio ya Rais Magufuli 2015 - 2020


babalao 2

babalao 2

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
4,698
Points
2,000
babalao 2

babalao 2

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
4,698 2,000


Wanajukwaa poleni na misukosuko ya kujibadili kutoka kuwa walaji wa Mwisho kuelekea nchi ya Viwanda.

Uwanja huu ni maalumu kama ule wa Safari za nje za Jakaya kikwete ila huu ni mahususi kukusanya mambo mazuri ya Awamu ya tano chini ya Rais Magufuli juu ya maendeleo yetu hasahasa kauli yake kuu Juu ya Nchi ya Viwanda na Elimu Bure nk.

Unaruhusiwa kugusia miundo mbinu, Afya, Usafiri, Maendeleo ya Majeshi Yetu, Uvuvi,Michezo, Habari, Siasa, Viwanda,Teknolojia, Pato la Taifa nk.
Ila tu iwe kwa tulipotoka na Alipofanikiwa na nini tufanye kumsaidia kujiongeza zaidi.

Mpaka sasa kafanya haya;

Hostel za Chuo cha UDSM.
Hostel za Askari Magereza.
Ununuzi wa Ndege 2 (Nyingine 3 ziko mbioni kuja).
Ujenzi wa Flyover Tazara na Ubungo
Upanuzi wa Airport Mwanza
Upanuzi barabara ya Moroco Dsm
Upanuzi wa Kisasa Airport Dar
Kukomesha Rushwa
Kurejesha nidhamu Makazini.
------------

Na haya ameanza tarehe 12/4/2017;

Uzinduzi ujenzi wa reli kwa ajili ya treni ya Umeme.
Ujenzi wa barabara ya Mtwara-Tandahimba

Kukomesha Watumishi Wenye Feki hivyo kuokoa Mabilioni ya Fedha.

Barabara ya kuunganisha Wilaya za Kibondo kigoma Kaliua huko Tabora.

Miradi Mikubwa ya Maji :

Uwezeshaji Ujenzi Bomba la Mafuta kutoka Hoima mpaka Tanga

============
emie emie posted: Kwa kweli Rais wetu kafanya makubwa sanaa..
Kila upitapo sasa hivi ni ujenzi unaendelea...Dar es Salaam kila kona Barabara ya Tandale-Sinza- Mawasiliano inajengwa
Madaraja yanajengwa

Upanuzi wa barabara kuu ya Ubungo hadi chalinze unafanywa

Daraja Kilombero miaka yote wapigaji walikuwa wanakula hela za wananchi kuwavusha ila sasa limejengwa

Flyovers zinajengwa

Miradi ya umeme inajengwa na miradi mingi ni kwa hela za watanzania wenyewe

Miaka yote maeneo ya Mbezi na kimara walikuwa hawapati maji japo yanapita njia hiyo hiyo lakini sasa maji yamefika mbezi, na bado wanaendelea kutandaza mabomba ili kupeleka maji. Awali waliokuwa wanakula hela za wananchi ni wenye miradi ya kuuza maji kwa magari. Ila sasa wananchi wamekombolewa.

Utendaji kazi umeimarika, sasa hivi kila mmoja anaona cheo akipewa ni kama kakalia kaa la moto..Yale mambo ya kupiga hela na kukaa ofisini kupiga usingizi yameisha watu ni kazi la sivyo unawajibishwa.

Madawa sasa yanapatikana hospitali, ile hali ya madawa ya hospitali yanapelekwa katika Pharmas binafsi imeisha.

Hospitali sasa za serikali ukienda mgonjwa anajaliwa sio kama ilivyokuwa awali.

Taasisi za serikali wafanyakazi wamekuwa wanawajibika ....hakika nidhamu imeimarika.
Kwa sasa taasisi za serikali zinajiendesha kibiasara bali si kihasara kama ilivyokuwa awali, ilikuwa ni ulaji tuu wa hela, upigaji dili, taasisi zinakufa, hakuna gawio kwa serikali, ila sasa zinatoa gawio...Hakika kila kitu ni usimamizi imara, ukicheka na kima utavuna mabua.

Awali watu walikuwa wanaulilia uongozi, hata wasio kuwa na elimu walikuwa wanagombea kupata uongozi, sasa uongozi umekuwa mgumu sababu kama wewe si muwajibikaji una ndoto za kupiga tuu, hupati nafasi, Uongozi umekuwa una hadhi kwa sasa.

Hakika Namsifu Rais wetu...
 
K

KARANJA IS BACK

Member
Joined
Feb 6, 2019
Messages
49
Points
125
K

KARANJA IS BACK

Member
Joined Feb 6, 2019
49 125
Yule mwehu Musiba asie na haya wala akili anasema watu wanamtukana Rais kwenye Jamii forum ati wakamatwe sijui wafanyweje ooh Jamii forum ifungiwe! pumbafu sana wewe Mjaluo,huyo Rais wako atakamata wangapi?huyo Rais nchi imemshinda kuendesha halafu atafute muda wa kukamata watu wanao mkosoa kwani yeye Mungu?anakosolewa Trump n Queen Elizabeth sembuse huyo Rais uchwara asiejua ustaarabu!
Kuongeza mishahara kwa wafanyakazi hasa wa rare profession kama madaktari, manesi, Lab techs na wengine maengineers walipo fields, kupunguza trip za Dodoma kwa gari na badala yake watu wakae huko maana inacost pesa nyingi DSA, na mengine kibao.,
Nchi ya misifa kwa Rais baaasi hakuna kingine,serekali inasema uongo mwanzo mwisho!pesa zinatumika hovyo viongozi wanafunika funika,nyoo funikeni tu ipo siku moto utawaumbua,namuonea huruma Rais anaefuata baada ya Magufuli,ataikuta nchi imebaki maganda yaliokauka.
 
Johnny Impact

Johnny Impact

JF-Expert Member
Joined
Sep 12, 2017
Messages
1,669
Points
2,000
Johnny Impact

Johnny Impact

JF-Expert Member
Joined Sep 12, 2017
1,669 2,000
Yule mwehu Musiba asie na haya wala akili anasema watu wanamtukana Rais kwenye Jamii forum ati wakamatwe sijui wafanyweje ooh Jamii forum ifungiwe! pumbafu sana wewe Mjaluo,huyo Rais wako atakamata wangapi?huyo Rais nchi imemshinda kuendesha halafu atafute muda wa kukamata watu wanao mkosoa kwani yeye Mungu?anakosolewa Trump n Queen Elizabeth sembuse huyo Rais uchwara asiejua ustaarabu!
Siku zote madikiteta hu-deal na watu wanaowakosoa na hufikiri mawazo yao ni sahihi. Uchumi wa nchi hujengwa kuanzia mifukoni mwa wananchi mpaka ikulu. Mtu anapita kwenye fly over huku ana njaa ya tangu jana (jana hajala). Utakuta mtu mwingine anaenda kupokea ndege wakati hana hata ndoto za kupanda ndege. Tatizo la wananchi wengi wa watanzania hawana elimu na hawajitambui na wanawaza kupitia watu.
Nilishangaa sana yule waziri wa nishati anampongeza bibi mwenye nyumba ya nyasi kuvuta umeme (Kumbe viongozi wanafurahia sana umasikini wa wananchi wao?). Hongera sana. Ww na mm tunahitajika sana kuikomboa Tanzania kutoka kwenye giza nene.
Kagame, Gadhafi, Mugabe, Nyerere, Mseveni na wengine wamefanya hii nchi kuwa kama zao sbb tu vyama vyao vilipigana kuwaondoa wakoloni lkn cha kushangaza wao ndiyo wamekuwa wakoloni. Ukiongea ukajulikana unatekwa na kuuwawa.
AFRIKA BILA KUPATIKANA WATU WENYE KUJITAMBUA NA UTHUBUTU ITAGEUZwA KUWA JALALA.
 
Johnny Impact

Johnny Impact

JF-Expert Member
Joined
Sep 12, 2017
Messages
1,669
Points
2,000
Johnny Impact

Johnny Impact

JF-Expert Member
Joined Sep 12, 2017
1,669 2,000
Nchi ya misifa kwa Rais baaasi hakuna kingine,serekali inasema uongo mwanzo mwisho!pesa zinatumika hovyo viongozi wanafunika funika,nyoo funikeni tu ipo siku moto utawaumbua,namuonea huruma Rais anaefuata baada ya Magufuli,ataikuta nchi imebaki maganda yaliokauka.
Kuongoza nchi inabidi uwe na akili ya ziada. Ukipita mitaani maduka mengi yamefungwa, na watu wanalia hali ngumu lkn CCM inasema hao wanalia ni wapiga dili. Wao wanakula na kunya kwa kodi za wananchi. Timua timua makazini imekuwa km desturi, ukichelewa kazini unafukuzwa kazi. Viongozi wamekuwa wababe sana na wanajiona wajanja kumbe ni wajinga tu. CCM imeanzishwa 1977 lkn mpaka sasa hakuna maendeleo na kwa hali ya sasa tunaishi km kipindi cha Nyerere.
 
Vupu

Vupu

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2016
Messages
1,614
Points
2,000
Age
33
Vupu

Vupu

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2016
1,614 2,000
Kuongoza nchi inabidi uwe na akili ya ziada. Ukipita mitaani maduka mengi yamefungwa, na watu wanalia hali ngumu lkn CCM inasema hao wanalia ni wapiga dili. Wao wanakula na kunya kwa kodi za wananchi. Timua timua makazini imekuwa km desturi, ukichelewa kazini unafukuzwa kazi. Viongozi wamekuwa wababe sana na wanajiona wajanja kumbe ni wajinga tu. CCM imeanzishwa 1977 lkn mpaka sasa hakuna maendeleo na kwa hali ya sasa tunaishi km kipindi cha Nyerere.
Punguza hasira ndugu yangu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Maneno Meier

Maneno Meier

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2013
Messages
867
Points
500
Maneno Meier

Maneno Meier

JF-Expert Member
Joined May 12, 2013
867 500
Kuongoza nchi inabidi uwe na akili ya ziada. Ukipita mitaani maduka mengi yamefungwa, na watu wanalia hali ngumu lkn CCM inasema hao wanalia ni wapiga dili. Wao wanakula na kunya kwa kodi za wananchi. Timua timua makazini imekuwa km desturi, ukichelewa kazini unafukuzwa kazi. Viongozi wamekuwa wababe sana na wanajiona wajanja kumbe ni wajinga tu. CCM imeanzishwa 1977 lkn mpaka sasa hakuna maendeleo na kwa hali ya sasa tunaishi km kipindi cha Nyerere.
Na CHADEMA imeanzishwa mwaka 1995 mpaka sasa haina ofisi hata moja na haijabadilisha mwenyekiti wake hata mara moja na sikumbuki lini walipiga kura ya kumchagua kiongozi wao mwingine. Kazi kumlaumu Rais wakati wao wenyewe hawana hata Vision ya na mchango wa mawazo ya kuleta maendeleo.

CHADEMA ni destructive na sio constructive. Kama una njaa si ukalime au tumia akili ule.

Kama ubongo wako umekufa unategemea nini? Utakufa tu. Jishughulishe ili ule. Kazi yako kuzurura mijini tu si uende hata migodini ukachimbe madini kama huna mtaji wa kununua na kuuza hayo madini.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Maneno Meier

Maneno Meier

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2013
Messages
867
Points
500
Maneno Meier

Maneno Meier

JF-Expert Member
Joined May 12, 2013
867 500
Kuongoza nchi inabidi uwe na akili ya ziada. Ukipita mitaani maduka mengi yamefungwa, na watu wanalia hali ngumu lkn CCM inasema hao wanalia ni wapiga dili. Wao wanakula na kunya kwa kodi za wananchi. Timua timua makazini imekuwa km desturi, ukichelewa kazini unafukuzwa kazi. Viongozi wamekuwa wababe sana na wanajiona wajanja kumbe ni wajinga tu. CCM imeanzishwa 1977 lkn mpaka sasa hakuna maendeleo na kwa hali ya sasa tunaishi km kipindi cha Nyerere.
Wewe masikini wa roho na sio wa fedha. Nani alikuambia kuwa wingi sa madika ndiyo maendeleo. Hao wanunuzi unafikiri hizo hela walikuwa wanapata wapi. Kuwatesa wakulima wetu na kuona hela za miradi ya maendeleo ndiyo unafikiri kuleta maendeleo?

Ndiyo, watu walikuwa na hela mfukoni sasa serikali ilikuwa na uwezo gani wa kutekeleza miradi ya maendeleo? Itatekelezaje miradi hiyo wakati hela haina?

Nchi ilikuwa haina ndege, barabara, ulinzi, wizi na utapeli kila sehemu. Wewe unategemea serikali ambayo jaina hela itadumisha ulinzi wako na watoto wako kweli? Nani ataealipa polisi, kesho na magereza? Fikiria bidam kabla hujatoa hoja za umasikini. Usiwe na mawazo ya kinyama kinyama hutatoka mbali. Usiufutahie uvivu na ujinga ukadhani ndiyo maendeleo. Maendeleo hayaji yenyewe yanakuja na Vision na ujasiri wa kufanya kazi. Kazi ni kazi haijalishi.

Waulize wasomi wetu huko Ulaya na Amerika wanafanya kazi gani? Wanabeba maboxi ili wajipatie ridhiki zao.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Maneno Meier

Maneno Meier

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2013
Messages
867
Points
500
Maneno Meier

Maneno Meier

JF-Expert Member
Joined May 12, 2013
867 500
Siku zote madikiteta hu-deal na watu wanaowakosoa na hufikiri mawazo yao ni sahihi. Uchumi wa nchi hujengwa kuanzia mifukoni mwa wananchi mpaka ikulu. Mtu anapita kwenye fly over huku ana njaa ya tangu jana (jana hajala). Utakuta mtu mwingine anaenda kupokea ndege wakati hana hata ndoto za kupanda ndege. Tatizo la wananchi wengi wa watanzania hawana elimu na hawajitambui na wanawaza kupitia watu.
Nilishangaa sana yule waziri wa nishati anampongeza bibi mwenye nyumba ya nyasi kuvuta umeme (Kumbe viongozi wanafurahia sana umasikini wa wananchi wao?). Hongera sana. Ww na mm tunahitajika sana kuikomboa Tanzania kutoka kwenye giza nene.
Kagame, Gadhafi, Mugabe, Nyerere, Mseveni na wengine wamefanya hii nchi kuwa kama zao sbb tu vyama vyao vilipigana kuwaondoa wakoloni lkn cha kushangaza wao ndiyo wamekuwa wakoloni. Ukiongea ukajulikana unatekwa na kuuwawa.
AFRIKA BILA KUPATIKANA WATU WENYE KUJITAMBUA NA UTHUBUTU ITAGEUZwA KUWA JALALA.
Angalia wenzako wanavyo tumia akili ili wawezi kupata chakula. Wewe shule hutaki kwenda, kulima hutaki, kwenda migodini kuhenyeka hutaki unataka kuishi mjini na kupiga madili tu alafu mnataka uwe na hela mfukoni za kwenda kucheza na wanawake kwenya madangulo na kuzaa watoto ambao huna mpango nao.

Ondokeni hapa. Tafuteni Taifa kingine la wazembe na sio Tanzania.

Umasikini wa akili huo. Mtu kama wewe unabaki kuishi kwa madhumuni gani? Huna faida kwa mtu yeyote hata kwa maisha yako yenyewe hunafaida unategemea nini?

Hakuna mtu ambaye atakuwa na hasara na wewe kama utatoweka kwani umekuwa mzigo wa taifa. Watu kama nyie ni watu wa kubebwa tu mpaka lini? Wakati viungo vyote viko intact? Afadhali hata kama ungekuwa mlemavu kwa upande mmoja nimekuelewa.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
B

BimaYaAfya

Member
Joined
Nov 10, 2018
Messages
69
Points
125
B

BimaYaAfya

Member
Joined Nov 10, 2018
69 125


Wanajukwaa poleni na misukosuko ya kujibadili kutoka kuwa walaji wa Mwisho kuelekea nchi ya Viwanda.

Uwanja huu ni maalumu kama ule wa Safari za nje za Jakaya kikwete ila huu ni mahususi kukusanya mambo mazuri ya Awamu ya tano chini ya Rais Magufuli juu ya maendeleo yetu hasahasa kauli yake kuu Juu ya Nchi ya Viwanda na Elimu Bure nk.

Unaruhusiwa kugusia miundo mbinu, Afya, Usafiri, Maendeleo ya Majeshi Yetu, Uvuvi,Michezo, Habari, Siasa, Viwanda,Teknolojia, Pato la Taifa nk.
Ila tu iwe kwa tulipotoka na Alipofanikiwa na nini tufanye kumsaidia kujiongeza zaidi.

Mpaka sasa kafanya haya;

Hostel za Chuo cha UDSM.
Hostel za Askari Magereza.
Ununuzi wa Ndege 2 (Nyingine 3 ziko mbioni kuja).
Ujenzi wa Flyover Tazara na Ubungo
Upanuzi wa Airport Mwanza
Upanuzi barabara ya Moroco Dsm
Upanuzi wa Kisasa Airport Dar
Kukomesha Rushwa
Kurejesha nidhamu Makazini.
------------

Na haya ameanza tarehe 12/4/2017;

Uzinduzi ujenzi wa reli kwa ajili ya treni ya Umeme.
Ujenzi wa barabara ya Mtwara-Tandahimba

Kukomesha Watumishi Wenye Feki hivyo kuokoa Mabilioni ya Fedha.

Barabara ya kuunganisha Wilaya za Kibondo kigoma Kaliua huko Tabora.

Miradi Mikubwa ya Maji :

Uwezeshaji Ujenzi Bomba la Mafuta kutoka Hoima mpaka Tanga
safi sanaaaa
 
Akasankara

Akasankara

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2015
Messages
2,093
Points
2,000
Akasankara

Akasankara

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2015
2,093 2,000
Badala ya kuleta maendeleo ameleta UJINGA
 

Forum statistics

Threads 1,285,016
Members 494,369
Posts 30,847,424
Top