Mafanikio ya Rais Magufuli 2015 - 2020


babalao 2

babalao 2

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
4,596
Likes
1,582
Points
280
babalao 2

babalao 2

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
4,596 1,582 280
10102ac521314716b0cdeb7f1e57ec04.jpg


Wanajukwaa poleni na misukosuko ya kujibadili kutoka kuwa walaji wa Mwisho kuelekea nchi ya Viwanda.

Uwanja huu ni maalumu kama ule wa Safari za nje za Jakaya kikwete ila huu ni mahususi kukusanya mambo mazuri ya Awamu ya tano chini ya Rais Magufuli juu ya maendeleo yetu hasahasa kauli yake kuu Juu ya Nchi ya Viwanda na Elimu Bure nk.

Unaruhusiwa kugusia miundo mbinu, Afya, Usafiri, Maendeleo ya Majeshi Yetu, Uvuvi,Michezo, Habari, Siasa, Viwanda,Teknolojia, Pato la Taifa nk.
Ila tu iwe kwa tulipotoka na Alipofanikiwa na nini tufanye kumsaidia kujiongeza zaidi.

Mpaka sasa kafanya haya;

Hostel za Chuo cha UDSM.
Hostel za Askari Magereza.
Ununuzi wa Ndege 2 (Nyingine 3 ziko mbioni kuja).
Ujenzi wa Flyover Tazara na Ubungo
Upanuzi wa Airport Mwanza
Upanuzi barabara ya Moroco Dsm
Upanuzi wa Kisasa Airport Dar
Kukomesha Rushwa
Kurejesha nidhamu Makazini.
------------

Na haya ameanza tarehe 12/4/2017;

Uzinduzi ujenzi wa reli kwa ajili ya treni ya Umeme.
Ujenzi wa barabara ya Mtwara-Tandahimba

Kukomesha Watumishi Wenye Feki hivyo kuokoa Mabilioni ya Fedha.

Barabara ya kuunganisha Wilaya za Kibondo kigoma Kaliua huko Tabora.

Miradi Mikubwa ya Maji :

Uwezeshaji Ujenzi Bomba la Mafuta kutoka Hoima mpaka Tanga
 
M

mzalendoalltz

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2015
Messages
394
Likes
199
Points
60
M

mzalendoalltz

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2015
394 199 60
10102ac521314716b0cdeb7f1e57ec04.jpg


Wanajukwaa poleni na misukosuko ya kujibadili kutoka kuwa walaji wa Mwisho kuelekea nchi ya Viwanda.

Uwanja huu ni maalumu kama ule wa Safari za nje za Jakaya kikwete ila huu ni mahususi kukusanya mambo mazuri ya Awamu ya tano chini ya Rais Magufuli juu ya maendeleo yetu hasahasa kauli yake kuu Juu ya Nchi ya Viwanda na Elimu Bure nk.

Unaruhusiwa kugusia miundo mbinu, Afya, Usafiri, Maendeleo ya Majeshi Yetu, Uvuvi,Michezo, Habari, Siasa, Viwanda,Teknolojia, Pato la Taifa nk.
Ila tu iwe kwa tulipotoka na Alipofanikiwa na nini tufanye kumsaidia kujiongeza zaidi.

Mpaka sasa kafanya haya;

Hostel za Chuo cha UDSM.
Hostel za Askari Magereza.
Ununuzi wa Ndege 2 (Nyingine 3 ziko mbioni kuja).
Ujenzi wa Flyover Tazara na Ubungo
Upanuzi wa Airport Mwanza
Upanuzi barabara ya Moroco Dsm
Upanuzi wa Kisasa Airport Dar
Kukomesha Rushwa
Kurejesha nidhamu Makazini.
------------

Na haya ameanza tarehe 12/4/2017;

Uzinduzi ujenzi wa reli kwa ajili ya treni ya Umeme.
Ujenzi wa barabara ya Mtwara-Tandahimba

Kukomesha Watumishi Wenye Feki hivyo kuokoa Mabilioni ya Fedha.

Barabara ya kuunganisha Wilaya za Kibondo kigoma Kaliua huko Tabora.

Miradi Mikubwa ya Maji :

Uwezeshaji Ujenzi Bomba la Mafuta kutoka Hoima mpaka Tanga
Barabara sita dar moro na kazi imeanza
 
Vincent ArchMichael

Vincent ArchMichael

Member
Joined
Oct 20, 2018
Messages
43
Likes
36
Points
25
Vincent ArchMichael

Vincent ArchMichael

Member
Joined Oct 20, 2018
43 36 25
Ama kweli Tanzania under Magufuli,dunia lazima itambue kuwa kuna nchi inaitwa Tanzania, keep it up Mzee
 
M

Mr bons

Senior Member
Joined
Jun 28, 2018
Messages
173
Likes
110
Points
60
M

Mr bons

Senior Member
Joined Jun 28, 2018
173 110 60
Umesahau uhalibifu za fedha za wananchi uwanja wa ndege chato. Ndege za msaada gani kwa maisha haya mafanikio ya kutubuluza
 
Kingdeeper

Kingdeeper

Senior Member
Joined
Jan 19, 2013
Messages
199
Likes
84
Points
45
Kingdeeper

Kingdeeper

Senior Member
Joined Jan 19, 2013
199 84 45
Anatakiwa kujitaidi na kukaza nyorooo maana tz inapotea na watu hawana mafanikio kama walivyo tarajia anatakiwa apambanee maana tushaa kutumia akili kumemshindaaa sasa ni mabavuu tu...

Kuua watu na kuwapiga risasii akili ndogo haiwez kutawala akili kubwaa za watu katika nchii ....ccm oyeeee
 
Antonio Conte

Antonio Conte

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2017
Messages
466
Likes
485
Points
80
Antonio Conte

Antonio Conte

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2017
466 485 80
We bhana ndio waleee kazi yao ni kulalamika tu kila kikicha, hamnaga fadhila, kwanini hamtaki kukubali kuwa ndani ya miaka 3 raisi wetu kafanya makubwa mno ambayo wengine walishindwa kuyafanya? Unafiki mbaya sana.
 
Neter

Neter

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2011
Messages
319
Likes
128
Points
60
Neter

Neter

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2011
319 128 60

President Magufuli Call Africa to Unite, "Africa We Are Rich", Great Speech for African Leaders

President John Pombe Magufuli asking african Leaders to bring developments to their people by being committed and fighting against corruption.
 
ControlP

ControlP

New Member
Joined
Dec 3, 2018
Messages
2
Likes
1
Points
5
ControlP

ControlP

New Member
Joined Dec 3, 2018
2 1 5
JPM ni mashine ya kazi, tingatinga, anajenga tanzania mpya, dawa ya kuponesha jipu, ni kulitumbua tu, maumivu na kupata infection inawezekana, tulizoea wepesi.

Rais abane ili baadae tuwe donor country
 
T

Timiza

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2017
Messages
2,078
Likes
1,634
Points
280
T

Timiza

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2017
2,078 1,634 280
JPM ni mashine ya kazi, tingatinga, anajenga tanzania mpya, dawa ya kuponesha jipu, ni kulitumbua tu, maumivu na kupata infection inawezekana, tulizoea wepesi.

Rais abane ili baadae tuwe donor country
Kwa indicator ipi kila kitu kimekufa
 
T

Timiza

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2017
Messages
2,078
Likes
1,634
Points
280
T

Timiza

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2017
2,078 1,634 280
Umasikini kusomesha namba watu waishi kishetani ndio kipaumbele chake
 
K

Kimunee

Member
Joined
Aug 4, 2018
Messages
20
Likes
4
Points
5
K

Kimunee

Member
Joined Aug 4, 2018
20 4 5
10102ac521314716b0cdeb7f1e57ec04.jpg


Wanajukwaa poleni na misukosuko ya kujibadili kutoka kuwa walaji wa Mwisho kuelekea nchi ya Viwanda.

Uwanja huu ni maalumu kama ule wa Safari za nje za Jakaya kikwete ila huu ni mahususi kukusanya mambo mazuri ya Awamu ya tano chini ya Rais Magufuli juu ya maendeleo yetu hasahasa kauli yake kuu Juu ya Nchi ya Viwanda na Elimu Bure nk.

Unaruhusiwa kugusia miundo mbinu, Afya, Usafiri, Maendeleo ya Majeshi Yetu, Uvuvi,Michezo, Habari, Siasa, Viwanda,Teknolojia, Pato la Taifa nk.
Ila tu iwe kwa tulipotoka na Alipofanikiwa na nini tufanye kumsaidia kujiongeza zaidi.

Mpaka sasa kafanya haya;

Hostel za Chuo cha UDSM.
Hostel za Askari Magereza.
Ununuzi wa Ndege 2 (Nyingine 3 ziko mbioni kuja).
Ujenzi wa Flyover Tazara na Ubungo
Upanuzi wa Airport Mwanza
Upanuzi barabara ya Moroco Dsm
Upanuzi wa Kisasa Airport Dar
Kukomesha Rushwa
Kurejesha nidhamu Makazini.
------------

Na haya ameanza tarehe 12/4/2017;

Uzinduzi ujenzi wa reli kwa ajili ya treni ya Umeme.
Ujenzi wa barabara ya Mtwara-Tandahimba

Kukomesha Watumishi Wenye Feki hivyo kuokoa Mabilioni ya Fedha.

Barabara ya kuunganisha Wilaya za Kibondo kigoma Kaliua huko Tabora.

Miradi Mikubwa ya Maji :

Uwezeshaji Ujenzi Bomba la Mafuta kutoka Hoima mpaka Tanga
Lini atajili waalimu wa Arts na course nyingine
 
swamy

swamy

Senior Member
Joined
Aug 25, 2012
Messages
186
Likes
82
Points
45
Age
112
swamy

swamy

Senior Member
Joined Aug 25, 2012
186 82 45
....mambo ni moto... Nabii hapendwi kwao...
 
Suriya

Suriya

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2015
Messages
651
Likes
570
Points
180
Suriya

Suriya

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2015
651 570 180
Hayo yote yananisaidia nn mm kama, mwanafunz wa chuo huku mkoani
10102ac521314716b0cdeb7f1e57ec04.jpg


Wanajukwaa poleni na misukosuko ya kujibadili kutoka kuwa walaji wa Mwisho kuelekea nchi ya Viwanda.

Uwanja huu ni maalumu kama ule wa Safari za nje za Jakaya kikwete ila huu ni mahususi kukusanya mambo mazuri ya Awamu ya tano chini ya Rais Magufuli juu ya maendeleo yetu hasahasa kauli yake kuu Juu ya Nchi ya Viwanda na Elimu Bure nk.

Unaruhusiwa kugusia miundo mbinu, Afya, Usafiri, Maendeleo ya Majeshi Yetu, Uvuvi,Michezo, Habari, Siasa, Viwanda,Teknolojia, Pato la Taifa nk.
Ila tu iwe kwa tulipotoka na Alipofanikiwa na nini tufanye kumsaidia kujiongeza zaidi.

Mpaka sasa kafanya haya;

Hostel za Chuo cha UDSM.
Hostel za Askari Magereza.
Ununuzi wa Ndege 2 (Nyingine 3 ziko mbioni kuja).
Ujenzi wa Flyover Tazara na Ubungo
Upanuzi wa Airport Mwanza
Upanuzi barabara ya Moroco Dsm
Upanuzi wa Kisasa Airport Dar
Kukomesha Rushwa
Kurejesha nidhamu Makazini.
------------

Na haya ameanza tarehe 12/4/2017;

Uzinduzi ujenzi wa reli kwa ajili ya treni ya Umeme.
Ujenzi wa barabara ya Mtwara-Tandahimba

Kukomesha Watumishi Wenye Feki hivyo kuokoa Mabilioni ya Fedha.

Barabara ya kuunganisha Wilaya za Kibondo kigoma Kaliua huko Tabora.

Miradi Mikubwa ya Maji :

Uwezeshaji Ujenzi Bomba la Mafuta kutoka Hoima mpaka Tanga
 

Forum statistics

Threads 1,238,887
Members 476,223
Posts 29,335,613