Mafanikio ya Rais Magufuli 2015 - 2020 | Page 13 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mafanikio ya Rais Magufuli 2015 - 2020

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by babalao 2, Mar 26, 2017.

  1. babalao 2

    babalao 2 JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2017
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 3,865
    Likes Received: 1,029
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Wanajukwaa poleni na misukosuko ya kujibadili kutoka kuwa walaji wa Mwisho kuelekea nchi ya Viwanda.

    Uwanja huu ni maalumu kama ule wa Safari za nje za Jakaya kikwete ila huu ni mahususi kukusanya mambo mazuri ya Awamu ya tano chini ya Rais Magufuli juu ya maendeleo yetu hasahasa kauli yake kuu Juu ya Nchi ya Viwanda na Elimu Bure nk.

    Unaruhusiwa kugusia miundo mbinu, Afya, Usafiri, Maendeleo ya Majeshi Yetu, Uvuvi,Michezo, Habari, Siasa, Viwanda,Teknolojia, Pato la Taifa nk.
    Ila tu iwe kwa tulipotoka na Alipofanikiwa na nini tufanye kumsaidia kujiongeza zaidi.

    Mpaka sasa kafanya haya;

    Hostel za Chuo cha UDSM.
    Hostel za Askari Magereza.
    Ununuzi wa Ndege 2 (Nyingine 3 ziko mbioni kuja).
    Ujenzi wa Flyover Tazara na Ubungo
    Upanuzi wa Airport Mwanza
    Upanuzi barabara ya Moroco Dsm
    Upanuzi wa Kisasa Airport Dar
    Kukomesha Rushwa
    Kurejesha nidhamu Makazini.
    ------------

    Na haya ameanza tarehe 12/4/2017;

    Uzinduzi ujenzi wa reli kwa ajili ya treni ya Umeme.
    Ujenzi wa barabara ya Mtwara-Tandahimba

    Kukomesha Watumishi Wenye Feki hivyo kuokoa Mabilioni ya Fedha.

    Barabara ya kuunganisha Wilaya za Kibondo kigoma Kaliua huko Tabora.

    Miradi Mikubwa ya Maji :
     
  2. babalao 2

    babalao 2 JF-Expert Member

    #241
    Jul 4, 2017
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 3,865
    Likes Received: 1,029
    Trophy Points: 280
    Wanaweza kupata huduma kwa uhakika maana shughuli zao zinategemea Jiji la Dar.
     
  3. Maarab

    Maarab JF-Expert Member

    #242
    Jul 4, 2017
    Joined: Jun 21, 2017
    Messages: 399
    Likes Received: 233
    Trophy Points: 60
    kutua take..Mkuu you mean "taka"
     
  4. Maarab

    Maarab JF-Expert Member

    #243
    Jul 4, 2017
    Joined: Jun 21, 2017
    Messages: 399
    Likes Received: 233
    Trophy Points: 60
    Wapo tu..Tatizo ni uvivu wa Kufikiri!!
     
  5. Maarab

    Maarab JF-Expert Member

    #244
    Jul 4, 2017
    Joined: Jun 21, 2017
    Messages: 399
    Likes Received: 233
    Trophy Points: 60
    Kwahio umeridhia kuanzishwa mjadala na Wezi!!..wht do you think Wewee??
     
  6. RingaRinga

    RingaRinga JF-Expert Member

    #245
    Jul 4, 2017
    Joined: Jul 10, 2015
    Messages: 962
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 80
    The game isn't over
    We ni confuser tu ulietumwa wala hausumbui..
    So far save the best for last....
     
  7. Sigara Kali

    Sigara Kali JF-Expert Member

    #246
    Jul 5, 2017
    Joined: May 28, 2017
    Messages: 250
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 80
    Sina maneno mengi
    Ila kwa haraka haraka naona watanzania wengi hasa walionyimwa elimu wanavyomshabikia Magufuli na kuhisi ataweza kuifanya Tanzania kama nchi moja wapo zenye maendeleo Africa ambayo itafanana na baadhi ya nchi za ulaya
    Mmepigwa fix suala la makinikia mkadanganywa kwamba fedha tutakazolipwa na barrick zinatosha kwa kila mtanzania kununua Noah mkashangilia
    Hivi kwa viongozi wa kiafrica mnadhani wanaweza kubadilisha nchi zao zikawa kama ulaya? Wengi wamejawa na uchu wa madaraka ,ubabe,nongwa,visasi na fitna ,hawataki kuwaunganisha watu wao wakafanya mambo ya msingi kwa maendeleo ya nchi
    Ndo mana waafrica tuna umaskini wa kutupwa kutokana na tabia mbovu,ulaghai,ubinafsi na undugulization wa viongozi wa africa
    Wale waSouth mnawaona wana maendeleo ya viwanda,majengo na miundombinu mizuri ya barabara, reli n.k ni kutokana na makaburu kuitwala south na kuona ni potential kwao wakaijenga,katoka Mzee madiba mzalendo kaingia Thabo mbeki kazingua,kaja Zuma ndo hawamtaki kabisaaaa
    Sasa hapa Bongo sijaona kiongozi mzalendo wote ni kutafuta kiki kama kweli kiongozi mkuu ni mzalendo aweke katiba mpya itakayoruhusu kunyonga rais akizingua wakati wa utawala wake,iruhusu bunge limkatae rais na kumwondoa madarakani,iwepo katiba ya kufukuza wabunge wote wazembe yani wananchi wawe na mamlaka ya kumfukuza kazi mbunge wao,iwepo katiba ya kupunguza madaraka ya rais,iwepo katiba ya kutengua kauli za rais juu ya maamuzi Fulani
    Nchi zote zilizoendelea zina katiba za namna hii so wabongo kuanza kumshabikia JPM eti ni mzalendo upuuzi kwa katiba hii mbovu,kwa elimu na ujinga wa watanzania ni upuuzi ,bado tunasafari ndefu hatuwezi kumshabikia mtu ambae ana kinga hata akivurunda kwake poa tu.
    NB: Nakaribisha povu na kukosolewa
     
  8. Rweye

    Rweye JF-Expert Member

    #247
    Jul 5, 2017
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 14,525
    Likes Received: 2,611
    Trophy Points: 280
    Kwahiyo wewe ndo mwenyewe elimu?
     
  9. Sigara Kali

    Sigara Kali JF-Expert Member

    #248
    Jul 5, 2017
    Joined: May 28, 2017
    Messages: 250
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 80
    Ndio nna nimelishwa unga wa rutuba
     
  10. Blackman

    Blackman JF-Expert Member

    #249
    Jul 5, 2017
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 678
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    Mkuu nchi hii walio wengi hata elimu ya darasa la saba tu hawana,na walio nayo bado uwezo wao wa kuchambua mambo ni mdogo ndo maana wengi wanadanganyika karahisi na viongozi wapenda kiki
     
  11. m

    mliberali JF-Expert Member

    #250
    Jul 5, 2017
    Joined: Jul 13, 2012
    Messages: 2,111
    Likes Received: 690
    Trophy Points: 280
    huyu tuliye naye ana IQ ndogo bahati siasa zetu zinatoa mianya kwa watu wa aina yake kupenetrate
     
  12. U

    UKAWA2 JF-Expert Member

    #251
    Jul 5, 2017
    Joined: Apr 22, 2014
    Messages: 1,880
    Likes Received: 1,147
    Trophy Points: 280
    Tatizo la hii nchi watu ni mabashite kwa kwenda mbele,elimu hakuna,upeo hakuna hawawazi hata mambo ya dakika mbili zijazo mbele.
     
  13. m

    mliberali JF-Expert Member

    #252
    Jul 5, 2017
    Joined: Jul 13, 2012
    Messages: 2,111
    Likes Received: 690
    Trophy Points: 280
    kuna maneno anayatoa kwenye speech zake unajiuliza hivi huyu aliwezaje kupata degree. masters na phd
     
  14. ZILLAHENDER MPEMA

    ZILLAHENDER MPEMA JF-Expert Member

    #253
    Jul 5, 2017
    Joined: Apr 4, 2015
    Messages: 1,581
    Likes Received: 2,878
    Trophy Points: 280
    Nafikiri tukifanikiwa kupata Noah zetu tutakuwa zaidi ya Ulaya kwa vile tutakuwa nchi ya kwanza duniani ambayo kila mwananchi anamiliki gari!CCM hoyeeee!!!Zidisheni maombi tafadhari.
     
  15. Blackman

    Blackman JF-Expert Member

    #254
    Jul 5, 2017
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 678
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    Mkuu nchi hii vilaza wengi sana,na ndo wanaotukwamisha kuleta madiliko ya kweli nchini. hawa ndo wanaoipigia kura ccm kila uchaguzi, itatuchukua muda mrefu sana kubadilika.
     
  16. Moisemusajiografii

    Moisemusajiografii JF-Expert Member

    #255
    Jul 5, 2017
    Joined: Nov 3, 2013
    Messages: 4,269
    Likes Received: 1,837
    Trophy Points: 280
    Watakuelewa wenye akili timamu tu. Hebu ngoja nibugie balimi kwa spidi kama vile jamaa walivyobugizwa viepe vikavu siku ileeee!
     
  17. Blackman

    Blackman JF-Expert Member

    #256
    Jul 5, 2017
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 678
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    mkuu usihangaike kuhusu hilo phd yenyewe haijahakikiwa,utajuaje kama sio feki.
    ben sanaane alisema hakiki phd akapotea.
     
  18. Bigboy74

    Bigboy74 Member

    #257
    Jul 5, 2017
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 71
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 25
    Utakua ushakula hio kitu kwenye avatar yako sio bure.
     
  19. U

    UKAWA2 JF-Expert Member

    #258
    Jul 5, 2017
    Joined: Apr 22, 2014
    Messages: 1,880
    Likes Received: 1,147
    Trophy Points: 280
    Tena muda mrefu sana mkuu, maana ukiangalia mambo ya hovyo yanayofanyika lkn bado watu wanakenua na kushangilia ndo unagundua kuwa hii safari bado sana.
     
  20. M

    MUHEKA PANGENDE Senior Member

    #259
    Jul 5, 2017
    Joined: Mar 30, 2014
    Messages: 186
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 45
    Uwezo mdogo wa kufikiri mawazo yanakuwa finyu,watanzania wanaongozwa kwa matukio,likiisha hili la makinikia tutaletewa jingine ili tusahaurishwe na uhalisia wa maisha magumu. Tatizo wakiwa nalo wengi hugeuka faraja.
     
  21. m

    mliberali JF-Expert Member

    #260
    Jul 5, 2017
    Joined: Jul 13, 2012
    Messages: 2,111
    Likes Received: 690
    Trophy Points: 280
    MTU msomi anakomalia issue ndogo ya vitoto vilivyobeba ujauzito

    MTU mwenye PhD speech yake anasema
    hawafurukuti! hawaniwezi! watakoma! hawanitishi! wasinidrive! hatuna kiongozi aisee!!
     
Loading...