Mafanikio ya Rais Magufuli 2015 - 2020 | Page 12 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mafanikio ya Rais Magufuli 2015 - 2020

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by babalao 2, Mar 26, 2017.

  1. babalao 2

    babalao 2 JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2017
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 3,859
    Likes Received: 1,028
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Wanajukwaa poleni na misukosuko ya kujibadili kutoka kuwa walaji wa Mwisho kuelekea nchi ya Viwanda.

    Uwanja huu ni maalumu kama ule wa Safari za nje za Jakaya kikwete ila huu ni mahususi kukusanya mambo mazuri ya Awamu ya tano chini ya Rais Magufuli juu ya maendeleo yetu hasahasa kauli yake kuu Juu ya Nchi ya Viwanda na Elimu Bure nk.

    Unaruhusiwa kugusia miundo mbinu, Afya, Usafiri, Maendeleo ya Majeshi Yetu, Uvuvi,Michezo, Habari, Siasa, Viwanda,Teknolojia, Pato la Taifa nk.
    Ila tu iwe kwa tulipotoka na Alipofanikiwa na nini tufanye kumsaidia kujiongeza zaidi.

    Mpaka sasa kafanya haya;

    Hostel za Chuo cha UDSM.
    Hostel za Askari Magereza.
    Ununuzi wa Ndege 2 (Nyingine 3 ziko mbioni kuja).
    Ujenzi wa Flyover Tazara na Ubungo
    Upanuzi wa Airport Mwanza
    Upanuzi barabara ya Moroco Dsm
    Upanuzi wa Kisasa Airport Dar
    Kukomesha Rushwa
    Kurejesha nidhamu Makazini.
    ------------

    Na haya ameanza tarehe 12/4/2017;

    Uzinduzi ujenzi wa reli kwa ajili ya treni ya Umeme.
    Ujenzi wa barabara ya Mtwara-Tandahimba

    Kukomesha Watumishi Wenye Feki hivyo kuokoa Mabilioni ya Fedha.

    Barabara ya kuunganisha Wilaya za Kibondo kigoma Kaliua huko Tabora.

    Miradi Mikubwa ya Maji :
     
  2. K

    Kifoi JF-Expert Member

    #221
    May 30, 2017
    Joined: May 12, 2007
    Messages: 731
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 60
    huoni aibu wewe miaka 55 ndio mafanikiyo hayo ya kununuwa ndege 2 ama kweli safari bando ni refuu mnoo
     
  3. daudthefarmer

    daudthefarmer JF-Expert Member

    #222
    May 31, 2017
    Joined: Apr 30, 2016
    Messages: 2,705
    Likes Received: 2,981
    Trophy Points: 280
    Ongezea na kuteka watu
     
  4. babalao 2

    babalao 2 JF-Expert Member

    #223
    May 31, 2017
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 3,859
    Likes Received: 1,028
    Trophy Points: 280
    Kupunguza Watumishi Hewa Hivyo Kuokoa Mabilion Ya Fedha.
     
  5. Mwanamageuko

    Mwanamageuko JF-Expert Member

    #224
    May 31, 2017
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,653
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Mkuu mpaka watoke kwenye "woyeee" ndio wanaweza kujua kinachofanyika! Vinginevyo wataendelea kutapika walichomezeshwa mpaka waote viraka kwenye ngozi za miili ndipo watashtuka!!
     
  6. Mwanamageuko

    Mwanamageuko JF-Expert Member

    #225
    May 31, 2017
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,653
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Ishia hapohapo usitafute makuu
     
  7. Weza

    Weza Member

    #226
    Jun 12, 2017
    Joined: Oct 24, 2013
    Messages: 65
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 15
    Yani nampenda Magufuli mpaka natamani npige boge la busuu sijui angenitumbua uwiii, ila Raisi tunae asieona leo ataona kesho na atamuelewa tu, baraka zangu anazo na tutamuombea mpaka basiiii babaetu mpendwa.
     
  8. x

    xenaxena JF-Expert Member

    #227
    Jun 13, 2017
    Joined: May 20, 2014
    Messages: 1,986
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 160
    Kuona maovu unanyama kimya na kuunga mkono hii sisa cxxxxx
     
  9. A

    Abuha JF-Expert Member

    #228
    Jun 13, 2017
    Joined: Feb 5, 2017
    Messages: 219
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    Mkuu fafanua kwa uwazi,ili wananchi waujue ukweli,kweli ikidhihiri uwongo hujitenga.
     
  10. RingaRinga

    RingaRinga JF-Expert Member

    #229
    Jun 15, 2017
    Joined: Jul 10, 2015
    Messages: 961
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 80
    Amefanikiwa kuanzisha mjadala utakaoleta matokeo chanya katika sekta ya madini na raslimali nyingine
    Viva JPM Vivaaa...

    Nidhamu iliyotangulia kuoneshwa na hawa jamaa wa Barrik Gold itafungua milango kwa wawekezaji wengine kufuata nyayo na pia kwa Watanzania imekuwa na maana kubwa sana... Tukio hili limewajengea moyo wa uthubutu utakaowawezesha kufanya maamuzi mengi kwa manufaa ya taifa hili
     
  11. RingaRinga

    RingaRinga JF-Expert Member

    #230
    Jun 15, 2017
    Joined: Jul 10, 2015
    Messages: 961
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 80
    Yaani kwa kifupi Rais tunaye, 2020 tuchague wabunge tuu, kampeni za kugombea uraisi ni kupoteza pesa tu,
    Kampeni ndio hii anaendelea kuifanya tangu aingie madarakani
     
  12. A

    Abuha JF-Expert Member

    #231
    Jun 15, 2017
    Joined: Feb 5, 2017
    Messages: 219
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    Ngoja kwanza tusiwe na haraka,tuwache jazba,tusubiri haya kwanza yaishe kwa salama,kitu cha mwisho ni ripoti ya pande mbili,wamekubaliana vipi,wataleta jopo la wataalamu wao wataangalia na wataleta ripoti yao,sasa hiyo hatuwezi kujua,tuombe isipingane na yetu,watakaa protocol za panda zote mbiliza wataalamu na wanasheria,kuangilaa ripoti kwa panda zote mikataba na sheria yakinifu,na hapo ndio baadae yatakuja maamuzi ya mwisho,kwa pande zote mbili,suala nini kitakuja hapo???.mimi si mtaalamu wa sheria,lakini hii Ni hatua moja kubwa,tuliyofikia,ambayo ilitakiwa ichukuliwe hatua muda mrefu uliopita,ambapo tume ziliundwa,Kama jaji Bomani na zingine,na wapinzani walishalisemea Hilo,na kupinga Hilo la sheria,Miata ishirini iliyopita,lakini waliekewa vizingiti na utawala Huu Huu,kwa mfano mwaka 2007,Zitto Kabwe Alitoa hoja na kuzuiliwa,kwa kupingwa na wabunge wa CCM,akiwepo na Magufuli mwenyewe na kulipinga hilo,sihivyo tukatika kampeni za urais mwaka juzi Lowassa katika kampeni za ukanda wa ziwa,alimwaga sera kuhusu madini,ambayo ndio hii Magufuli,amechukua kutokakana kwa wapinzani,tunamshuku Mungu kwa hili,ambapo CCM wamelirithi na kuliteka kutoka kwa wapinzani,Ni vizuri na inaridhisha hapa tulipofikia,tunawaambia wabunge wote,waendelee kutoa uamsho kwa serikali kwa mambo muhimu kwa taifa hili,Itakuwa Ni makosa makubwa ikiwa CCM,italitumia hili,Kama ni mbinu ya kubakia madarakani,Huu Ni mwaka wa 61,toka nchi yetu ipate uhuru,umasikini umejaa kila pahala,suala maji bado chachu,kwa mfano,hata yeye Rais wetu analifahamu la matibabu,mahospitali na huduma za matibabu zinavunja moyo,alipotoa Mano jana kwa kutaka kumpeleka muhimbili mwakilishi wa barrack,ili akjione mwenyewe,kwa haya nani tumlaumu,jibu tujilaumu wenyewe,tulikuwa wapi miaka yote hiyo?,hay yanayofanyika Ni kiini macho tu,ili tubakie kwenye utawala tu?,tupo serious kuendeleza na kuleta mabadiliko,au tunatengeneza awamu nyengine ya siasa tu????.
     
  13. K

    Kahorogoma Senior Member

    #232
    Jun 15, 2017
    Joined: May 13, 2013
    Messages: 140
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Watanzania akili zenu mnazijua wenyewe mtu kama Magufuli utampata wap karne hii
     
  14. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #233
    Jun 20, 2017
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,382
    Likes Received: 307
    Trophy Points: 180
    true
     
  15. babalao 2

    babalao 2 JF-Expert Member

    #234
    Jun 27, 2017
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 3,859
    Likes Received: 1,028
    Trophy Points: 280
    Ni kweli BRN imeuawa?
     
  16. Allency

    Allency JF-Expert Member

    #235
    Jun 27, 2017
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 990
    Likes Received: 404
    Trophy Points: 80
    Samahani mleta mada, kati ya makundi yafutayo wewe uko lipi? Mana they have something in common.
    1: Boda boda
    2: Bajaji
    3: madereva wa vipanya
    4: Buku seven sports club
     
  17. ZULUECO

    ZULUECO JF-Expert Member

    #236
    Jun 28, 2017
    Joined: Dec 18, 2014
    Messages: 473
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 60
    Naunga mkono hoja yako mkuu letz go with magu
     
  18. ZULUECO

    ZULUECO JF-Expert Member

    #237
    Jun 28, 2017
    Joined: Dec 18, 2014
    Messages: 473
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 60
    True nini we kiazi? Mbona nidhamu imerudi?
     
  19. Zeng

    Zeng Senior Member

    #238
    Jul 1, 2017
    Joined: Apr 14, 2012
    Messages: 185
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Ni ngumu sana watu kuuelewa ukweli. Na kamwe tusitaraji watu wote kuunga mkono. Kuna watu Ni Kama gari la takataka, wanatafuta pa kutua take zao. So watakutukana, watakuponda na kukubeza sana hata Kama utakuwa umeusema ukweli. Basi kikubwa wapungie mkono tu usonge mbele na maisha yako. Utazame ukweli kwa jicho la upevu wake na kuwaona wabeba taka ukiwatakia heri ya maisha yao. Punga mkono songa mbele. Yale mazuri tupongeze anapojikwaa tukosoe kwa lugha inayoeleweka...
     
  20. A

    Adolph Sendeu Member

    #239
    Jul 2, 2017
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 83
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Hivi vinamsaidia nini MTZ aliyepo Malinyi Morogoro kunakolimwa sana mpunga? Watu wa mijini tu ndio wananufaika na kodi za waTz? au hivi vina contribution gani remarkable kwa uchumi wa nchi? Kwa nini tusishugulike zaidi na kilimo, Afya na Elimu?
     
  21. Maarab

    Maarab JF-Expert Member

    #240
    Jul 4, 2017
    Joined: Jun 21, 2017
    Messages: 375
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 60
    UJENZI WA TRA CHATO NA UWANJA WA NDEGE HUKO KWAO..
     
Loading...