Mafanikio ya Rais Magufuli 2015 - 2020

babalao 2

JF-Expert Member
Apr 6, 2012
5,098
2,000

Wanajukwaa poleni na misukosuko ya kujibadili kutoka kuwa walaji wa Mwisho kuelekea nchi ya Viwanda.

Uwanja huu ni maalumu kama ule wa Safari za nje za Jakaya kikwete ila huu ni mahususi kukusanya mambo mazuri ya Awamu ya tano chini ya Rais Magufuli juu ya maendeleo yetu hasahasa kauli yake kuu Juu ya Nchi ya Viwanda na Elimu Bure nk.

Unaruhusiwa kugusia miundo mbinu, Afya, Usafiri, Maendeleo ya Majeshi Yetu, Uvuvi,Michezo, Habari, Siasa, Viwanda,Teknolojia, Pato la Taifa nk.
Ila tu iwe kwa tulipotoka na Alipofanikiwa na nini tufanye kumsaidia kujiongeza zaidi.

Mpaka sasa kafanya haya;

Hostel za Chuo cha UDSM.
Hostel za Askari Magereza.
Ununuzi wa Ndege 2 (Nyingine 3 ziko mbioni kuja).
Ujenzi wa Flyover Tazara na Ubungo
Upanuzi wa Airport Mwanza
Upanuzi barabara ya Moroco Dsm
Upanuzi wa Kisasa Airport Dar
Kukomesha Rushwa
Kurejesha nidhamu Makazini.
------------

Na haya ameanza tarehe 12/4/2017;

Uzinduzi ujenzi wa reli kwa ajili ya treni ya Umeme.
Ujenzi wa barabara ya Mtwara-Tandahimba

Kukomesha Watumishi Wenye Feki hivyo kuokoa Mabilioni ya Fedha.

Barabara ya kuunganisha Wilaya za Kibondo kigoma Kaliua huko Tabora.

Miradi Mikubwa ya Maji :

Uwezeshaji Ujenzi Bomba la Mafuta kutoka Hoima mpaka Tanga

============
emie emie posted: Kwa kweli Rais wetu kafanya makubwa sanaa..
Kila upitapo sasa hivi ni ujenzi unaendelea...Dar es Salaam kila kona Barabara ya Tandale-Sinza- Mawasiliano inajengwa
Madaraja yanajengwa

Upanuzi wa barabara kuu ya Ubungo hadi chalinze unafanywa

Daraja Kilombero miaka yote wapigaji walikuwa wanakula hela za wananchi kuwavusha ila sasa limejengwa

Flyovers zinajengwa

Miradi ya umeme inajengwa na miradi mingi ni kwa hela za watanzania wenyewe

Miaka yote maeneo ya Mbezi na kimara walikuwa hawapati maji japo yanapita njia hiyo hiyo lakini sasa maji yamefika mbezi, na bado wanaendelea kutandaza mabomba ili kupeleka maji. Awali waliokuwa wanakula hela za wananchi ni wenye miradi ya kuuza maji kwa magari. Ila sasa wananchi wamekombolewa.

Utendaji kazi umeimarika, sasa hivi kila mmoja anaona cheo akipewa ni kama kakalia kaa la moto..Yale mambo ya kupiga hela na kukaa ofisini kupiga usingizi yameisha watu ni kazi la sivyo unawajibishwa.

Madawa sasa yanapatikana hospitali, ile hali ya madawa ya hospitali yanapelekwa katika Pharmas binafsi imeisha.

Hospitali sasa za serikali ukienda mgonjwa anajaliwa sio kama ilivyokuwa awali.

Taasisi za serikali wafanyakazi wamekuwa wanawajibika ....hakika nidhamu imeimarika.
Kwa sasa taasisi za serikali zinajiendesha kibiasara bali si kihasara kama ilivyokuwa awali, ilikuwa ni ulaji tuu wa hela, upigaji dili, taasisi zinakufa, hakuna gawio kwa serikali, ila sasa zinatoa gawio...Hakika kila kitu ni usimamizi imara, ukicheka na kima utavuna mabua.

Awali watu walikuwa wanaulilia uongozi, hata wasio kuwa na elimu walikuwa wanagombea kupata uongozi, sasa uongozi umekuwa mgumu sababu kama wewe si muwajibikaji una ndoto za kupiga tuu, hupati nafasi, Uongozi umekuwa una hadhi kwa sasa.

Hakika Namsifu Rais wetu...

Pia soma;
- Mafanikio ya Rais Magufuli: Viva Rais Magufuli, viva Tanzania
 
Apr 16, 2015
19
45
Ingependeza Kama hiyo harambee ingeitishwa na waislamu wenyewe msikitini , na mheshimiwa angeenda Kama mwalikwa kufanya huo uhamaeishaji.
 

FUSO

JF-Expert Member
Nov 19, 2010
19,902
2,000
Bakwata ni sehemu ya CCM. Kilichofanyika ni sahihi, jengeni msikiti huo wa msaada.
 

johnthebaptist

JF-Expert Member
May 27, 2014
34,201
2,000
Huko uarabuni waislamu wamepewa jengo la kanisa Katoliki walitumie kama msikiti na wamelipokea kwa Upendo na maisha yanaendelea!
 

Missile of the Nation

JF-Expert Member
May 24, 2018
7,279
2,000
Halafu just imagine ni msikiti wa ndani ya Ikulu Ya Dodoma

Huo msikiti miaka ijayo utaleta masimango makubwa dhidi ya waislamu kuwa umejengwa kwa sadaka za kanisani na pia utatumika kama kichaka cha kuficha udini mkali wa kimfumo dhidi ya waislamu, maana kila itakapotokea waislamu kupaza sauti kutaka fairness wataambiwa nchini hakuna ubaguzi ndiyo maana mlijengewa msikiti wenu wa Ikulu ya Chamwino kwa sadaka za kanisani!

Nashauri waislamu wajenge msikiti wao wenyewe kwa fedha zao wenyewe, hizo pesa walizochangiwa za kanisani wazipeleke kusaidia watoto yatima
 

Cosmasjulius

JF-Expert Member
May 22, 2018
621
1,000
Halafu msikiti wa ndani ya Ikulu Ya Dodoma

Huo msikiti utaleta masimango makubwa dhidi ya waislamu kuwa umejengwa kwa sadaka za kanisani

Nashauri waislamu wajenge msikiti wao wenyewe kwa fedha zao wenyewe, hizo pesa walizochangiwa za kanisani wazipeleke kusaidia watoto yatima
Acha tuwajengee msikiti ili mutuite makafiri vizuri...!!
 

Kiyawi

JF-Expert Member
Nov 30, 2011
1,778
2,000
Kama ni dhihaka ya kiimani basi dhihaka kubwa duniani lipo kwa Rais wa Uturuki (Turkey) Erdogan kutaifisha Kanisa kubwa kuliko yote duniani Hagia Sophia na kuligeuza kuwa msikiti!! Kanisa lilijengwa karne ya tano yaani circa mwaka 400 A.D.!!! Msikiti na Kanisa yote ni sehemu za ibada, sioni tatizo hata kama ni atheists(ambao hawaamini kuwepo kwa Mungu).
 

KENZY

JF-Expert Member
Dec 27, 2015
13,889
2,000
Gadafi alijenga msikiti kule dodoma hiyo haikuwa dhihaka na hapo kabla wakati wa Vita ya kagera iliyohusisha Tanzania na uganda.. aliipa ufadhiri Uganda kwa kuwapa siraha na baadhi ya wanajeshi kutoka Libya na wengine majeshi yetu yaliwateja wanajeshi wa gadafi!!.. kama huo msikiti haukuwa dhihaka kwa mtu aliekuwa upande wa adui yetu je, unafikiri itakuwa dhihaka kivipi kwa watu tunaoishinao mitaani kwetu,tunafanya nao kazi,tunakula nao,tunashea historia moja ya nchi yetu n.k..

Kiongozi imara ni yule anaeonyesha uimara wa muunganiko wa watu wake,umoja na mshikamano Kama ilivyoainishwa kwenye ngao ya nchi yetu!.
Sioni dhihaka hapo bali naona taifa linalojitambua kuwa linawatu mbalimbali wenye utofauti wa kidini n.k ila bado linajali utu na mshikamano uliomarishwa na umoja imara.. taifa linalojua umuhimu wa kuabudu hata kama wewe si wa dini fulani lkn misingi yako bado ni imara!..

Wachache wenye ulimbukeni wataona kama jambo la ajabu lkn binafsi sioni utofauti kwa swala hilo.. kwani tukumbuke Kodi zetu za waislamu ma wakristo n.k ndizo hizohizo zinazolipa haohao mishahara waislamu na wakristo.. so ni kitu Cha kawaida sana ukiangalia kwa jicho pana.
 

Kennedy

JF-Expert Member
Dec 28, 2011
23,321
2,000
Rais Wa Jamhuri Ya Muungano Wa Tanzania
Anasambaza Upendo Kwa Watu Wote
Waliomchagua Ni Wote!

Tuvumiliane Tutafika Salama.
Mabeberu Hayana Nafasi
 

Parvovirus

Senior Member
May 24, 2020
192
250
Sisis wakristo makafiri... Nyangau ww mbona tunachangiaga ujenz wa misikiti mitaani... Acha ujinga na roho mbaya...
Na ukienda hospitalini ukimkuta daktar mkristo asikutibu basi maana ni kafri..
Hizi dini tumeletewa tuu zisitufanye tushindwe kuheahimiana kama watanzia..
 

Luthertz

Senior Member
Mar 7, 2018
173
1,000
For the past five years, we have seen the performance of His excellence president John Pombe Magufuli. He performed well in some areas but in many and more important areas we have seen a fiasco. Areas where he performed badly were;

  • Human rights
  • Democracy
  • Private sector
  • Creation of employment
  • And many other
However, there is one area where he performed well. This is none other than the construction of infrastructure.

We thank him for his contribution towards the development of this nation, but we humbly request him to transfer power peacefully later this year to Tundu Lissu.
 

gfesto

JF-Expert Member
Nov 6, 2013
655
250
Sisis wakristo makafiri... Nyangau ww mbona tunachangiaga ujenz wa misikiti mitaani... Acha ujinga na roho mbaya...
Na ukienda hospitalini ukimkuta daktar mkristo asikutibu basi maana ni kafri..
Hizi dini tumeletewa tuu zisitufanye tushindwe kuheahimiana kama watanzia..
Ndugu yangu hata siku moja MJINGA HAKUI hata ukimuelewesha vipi
 

Katali

JF-Expert Member
Nov 2, 2016
373
250
Hotuba ya leo Mh.JPM ni nzuri sana imebeba maono sijasikia ukiwataja watu wale wa ajabu ajabu kwani ungefanya hivyo ni sawa na kuwapromote Hongera sana sana nimeipenda sana.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom