Mafanikio ya Rais Magufuli 2015 - 2020 | Page 10 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mafanikio ya Rais Magufuli 2015 - 2020

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by babalao 2, Mar 26, 2017.

  1. babalao 2

    babalao 2 JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2017
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,080
    Likes Received: 1,176
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Wanajukwaa poleni na misukosuko ya kujibadili kutoka kuwa walaji wa Mwisho kuelekea nchi ya Viwanda.

    Uwanja huu ni maalumu kama ule wa Safari za nje za Jakaya kikwete ila huu ni mahususi kukusanya mambo mazuri ya Awamu ya tano chini ya Rais Magufuli juu ya maendeleo yetu hasahasa kauli yake kuu Juu ya Nchi ya Viwanda na Elimu Bure nk.

    Unaruhusiwa kugusia miundo mbinu, Afya, Usafiri, Maendeleo ya Majeshi Yetu, Uvuvi,Michezo, Habari, Siasa, Viwanda,Teknolojia, Pato la Taifa nk.
    Ila tu iwe kwa tulipotoka na Alipofanikiwa na nini tufanye kumsaidia kujiongeza zaidi.

    Mpaka sasa kafanya haya;

    Hostel za Chuo cha UDSM.
    Hostel za Askari Magereza.
    Ununuzi wa Ndege 2 (Nyingine 3 ziko mbioni kuja).
    Ujenzi wa Flyover Tazara na Ubungo
    Upanuzi wa Airport Mwanza
    Upanuzi barabara ya Moroco Dsm
    Upanuzi wa Kisasa Airport Dar
    Kukomesha Rushwa
    Kurejesha nidhamu Makazini.
    ------------

    Na haya ameanza tarehe 12/4/2017;

    Uzinduzi ujenzi wa reli kwa ajili ya treni ya Umeme.
    Ujenzi wa barabara ya Mtwara-Tandahimba

    Kukomesha Watumishi Wenye Feki hivyo kuokoa Mabilioni ya Fedha.

    Barabara ya kuunganisha Wilaya za Kibondo kigoma Kaliua huko Tabora.

    Miradi Mikubwa ya Maji :

    Uwezeshaji Ujenzi Bomba la Mafuta kutoka Hoima mpaka Tanga
     
  2. S.Liondo

    S.Liondo JF-Expert Member

    #181
    May 12, 2017
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 1,940
    Likes Received: 575
    Trophy Points: 280
    Kufuta mikutano ya kisiasa hadi kipindi cha kampeni ya uchaguzi ujao.
     
  3. A

    Allineando JF-Expert Member

    #182
    May 13, 2017
    Joined: Aug 7, 2016
    Messages: 1,433
    Likes Received: 610
    Trophy Points: 280
    Mostly disasters leardship of the century...
     
  4. D

    Denis dn Member

    #183
    May 14, 2017
    Joined: Apr 18, 2017
    Messages: 42
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 15
    Kwel nmeamn wanadam huangalia mabaya tu,, kiukwel bila huyu jamaaa nchi cjui ingekuwa wap now,, amejitahd kwa kiasi kikubwa sana na kiukwel m namuunga mkono Rais Magufuli kwa juhud zake hapa kaz tuuuu,,
     
  5. D

    Daisam JF-Expert Member

    #184
    May 14, 2017
    Joined: May 23, 2016
    Messages: 1,121
    Likes Received: 569
    Trophy Points: 280
    Hata mimi namuunga mkono kwa nguvu zote.
     
  6. leonard simon

    leonard simon Senior Member

    #185
    May 14, 2017
    Joined: Jul 31, 2014
    Messages: 128
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    Awali hata ya uoga haikuwepo.hata hiyo ya uoga tuliitamani
     
  7. leonard simon

    leonard simon Senior Member

    #186
    May 14, 2017
    Joined: Jul 31, 2014
    Messages: 128
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    Bora uoga kuliko uzembe na ubadhirifu
     
  8. leonard simon

    leonard simon Senior Member

    #187
    May 14, 2017
    Joined: Jul 31, 2014
    Messages: 128
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    Watanyooka tu
     
  9. leonard simon

    leonard simon Senior Member

    #188
    May 14, 2017
    Joined: Jul 31, 2014
    Messages: 128
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    We umeamua kuwa mwongo sana.
     
  10. leonard simon

    leonard simon Senior Member

    #189
    May 14, 2017
    Joined: Jul 31, 2014
    Messages: 128
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    Unatumia ubongo vzr?
     
  11. Mburu kidudu

    Mburu kidudu JF-Expert Member

    #190
    May 14, 2017
    Joined: Jun 7, 2016
    Messages: 310
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 60
    uwanja wa ndege chato
     
  12. KweliKwanza

    KweliKwanza JF-Expert Member

    #191
    May 14, 2017
    Joined: Aug 20, 2016
    Messages: 2,155
    Likes Received: 1,355
    Trophy Points: 280
    Unavyosema ubungo ni msaada wa worldbank
    Unamaanisha hatuwalipi

    Kama tunawalipa usisema msaada
    Na unanena hayo maana unachuki na serikali ya awam hii
    Apo isiokuwepo ni ya terminal3 tu maana nayo imejengwa kwa mda wa JK
    zilizoanza chini ya magufuli ni zake maana yeye ndo kapitisha pesa
     
  13. daudthefarmer

    daudthefarmer JF-Expert Member

    #192
    May 16, 2017
    Joined: Apr 30, 2016
    Messages: 3,376
    Likes Received: 3,695
    Trophy Points: 280
    Ongeza na bashite hapa, au huoni kama ni mafanikio kuwa na RC kama huyu.?
    Una hamu ya kusikia gwajima atarudije
     
  14. babalao 2

    babalao 2 JF-Expert Member

    #193
    May 16, 2017
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,080
    Likes Received: 1,176
    Trophy Points: 280
    Magufuli anaibadilisha nchi kwa speed
     
  15. Shindu Namwaka

    Shindu Namwaka JF-Expert Member

    #194
    May 17, 2017
    Joined: Sep 22, 2014
    Messages: 4,613
    Likes Received: 2,727
    Trophy Points: 280
    Kukataza mikutano ya siasa
    Kwa vyama vya Upinzani.
     
  16. A

    Akasankara JF-Expert Member

    #195
    May 19, 2017
    Joined: Feb 28, 2015
    Messages: 1,545
    Likes Received: 1,468
    Trophy Points: 280
    Mafanikio ni pamoja na kuleta elementi za chuki katika Jamii iliyozoea upendo
     
  17. m

    mmaranguoriginal. JF-Expert Member

    #196
    May 20, 2017
    Joined: Jan 1, 2014
    Messages: 4,066
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    2020 Ccm Inashinda Asubuhi
     
  18. M

    Msukumakizazi JF-Expert Member

    #197
    May 20, 2017
    Joined: Jan 13, 2017
    Messages: 608
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 80
    International Airport Chato.
     
  19. Zanzibar-Nyamwezi

    Zanzibar-Nyamwezi JF-Expert Member

    #198
    May 21, 2017
    Joined: Jun 11, 2013
    Messages: 770
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Magufulu amefanikiwa kurudisha kujiamini kwa wakristo wa Tanzania, ilifikia hatua sote tulitaka kusilimu so that we can get the share of national cake.
     
  20. Zanzibar-Nyamwezi

    Zanzibar-Nyamwezi JF-Expert Member

    #199
    May 21, 2017
    Joined: Jun 11, 2013
    Messages: 770
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Marais wawili waislamu walikuwa na udini wa hali ya juu. Yaani Mwinyi na Kikwete walifikisha pahala hata wakristo tunaona aibu kwa majina yetu. Mkapa hajasaidia kwa sababu alikuwa na miondoko ya kizalendo zaidi.
     
  21. Zanzibar-Nyamwezi

    Zanzibar-Nyamwezi JF-Expert Member

    #200
    May 21, 2017
    Joined: Jun 11, 2013
    Messages: 770
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Natamani Magufuli awakumbuke na Watanzania wa Visiwani wenye asili ya Bara, wanazuiwa wasipige hatua kwa makusudi. Mambo ya kuzushia ndio mtindo mmoja
     
Loading...