Maendeleo yote yaliyoletwa na awamu ya tano, kwanini wanaogopa Tume huru ya Uchaguzi

Chief Kabikula

JF-Expert Member
Jan 1, 2019
5,616
2,000
Kwa mujibu wa serikali ya awamu ya tano ,imefanya mambo makubwa sana , ununuzi wa ndege ,ujenzi reli ya kisasa SGR, Stiegersgorge , rais aliyepo amefanya makubwa kuliko marais wote waliopita ikiwrmo ujenzi wa viwanda 100 kila mkoa ,kama hivyo ndivyo kwanini wanaogopa tume Huru ya uchaguzi? Ili waonyeshe wananchi wanavyoweweseka.
 

NAWATAFUNA

JF-Expert Member
Nov 14, 2019
4,117
2,000
hata mkipewa tume ya malaika kusimamia uchaguzi kuitoa CCM madarakani ni mpaka Yesu arudi.
 

Bana likasi

JF-Expert Member
Jan 7, 2020
6,976
2,000
Kwa mujibu wa serikali ya awamu ya tano ,imefanya mambo makubwa sana , ununuzi wa ndege ,ujenzi reli ya kisasa SGR, Stiegersgorge , rais aliyepo amefanya makubwa kuliko marais wote waliopita ikiwrmo ujenzi wa viwanda 100 kila mkoa ,kama hivyo ndivyo kwanini wanaogopa tume Huru ya uchaguzi?Ili waonyeshe wananchi wanavyoweweseka.
Propaganda na Hali halisi ni vitu viwili tofauti
 

YEHODAYA

JF-Expert Member
Aug 9, 2015
23,798
2,000
kwani tume huru haipo? ingekuwa haipo wabunge wa upinzani waliwezaje kuwa wabunge?
 

BAK

JF-Expert Member
Feb 11, 2007
100,327
2,000
Wanajua ni maendeleo FAKE, wanajua Watanzania wengi wako hoi bin taabani kimaisha. Hivyo hili genge la wahuni linajua fika uchaguzi huru na wa haki basi watapigwa vibaya sana.

Kwa mujibu wa serikali ya awamu ya tano ,imefanya mambo makubwa sana , ununuzi wa ndege ,ujenzi reli ya kisasa SGR, Stiegersgorge , rais aliyepo amefanya makubwa kuliko marais wote waliopita ikiwrmo ujenzi wa viwanda 100 kila mkoa ,kama hivyo ndivyo kwanini wanaogopa tume Huru ya uchaguzi? Ili waonyeshe wananchi wanavyoweweseka.
 

Mshana Jr

Platinum Member
Aug 19, 2012
142,421
2,000
Kwa mujibu wa serikali ya awamu ya tano ,imefanya mambo makubwa sana , ununuzi wa ndege ,ujenzi reli ya kisasa SGR, Stiegersgorge , rais aliyepo amefanya makubwa kuliko marais wote waliopita ikiwrmo ujenzi wa viwanda 100 kila mkoa ,kama hivyo ndivyo kwanini wanaogopa tume Huru ya uchaguzi? Ili waonyeshe wananchi wanavyoweweseka.
Maendeleo feki na kutojiamini

Jr
 
  • Love
Reactions: BAK

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom