Maelfu ya wayahudi weusi waandamana Israel kupinga ubaguzi mmoja amiminiwa risasi

Ummayed

Ummayed

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2019
Messages
3,942
Points
2,000
Ummayed

Ummayed

JF-Expert Member
Joined May 21, 2019
3,942 2,000
Is also better to be a pagan more than believing that God called Jesus killed on a cross himself to forgive people who wronged him.
Na ww umeletewa dini na mzungu huyo myahudi mwenyewe kwake makanisa ya kuhesabika.
Wao wanakwambia hawaamin Mungu kama yupo walivyo watata.
Na hao hao Wayahudi ndio walioeneza ukristo.

Petro alikuwa nani? Yohana alikuwa nani eti baadaye miaka 600 kupita Mudi akampachika jina Yahya (pathetic) Stephano alikuwa nani? Paulo alikuwa nani wewee mbwiga?

Ndio maana tunawapenda wayahudi.

Better to worship a stone than being a Muslim. And better to go to hell than muslim paradise bcoz hell is much cooler than your paradise.

Jesus first Jesus Forever.

If you don't love Jesus who the hell will you love?

God bless Israel
 
Security Code

Security Code

Member
Joined
Jul 9, 2019
Messages
73
Points
125
Security Code

Security Code

Member
Joined Jul 9, 2019
73 125
Kila binadamu alie chini ya jua hajakamilika, Israel sio mbinguni, wanaweza kufanya unyama wowote kama binadamu bila kujali itikadi yao kama saudia waluvyomchinja Gashok kama ngurue kisa anaandika na kuikosoa serikali.
Taarifa hii ungeiandika vzr bila propaganda ningesoma nikamaliza nikaelewa. Sasa nimeshindwa kuendelea, sawa haina neno nadhan ndo itikadi au labda mwelekeo wako. Ushauri wangu, andika taarika ukiwa neutral inakuwa na wasomaji wengi zaidi
 

Forum statistics

Threads 1,315,672
Members 505,292
Posts 31,866,345
Top