Maelfu ya vijana wanahitajika kuendesha malori ya mafuta Uingereza

johnthebaptist

JF-Expert Member
May 27, 2014
51,120
2,000
Uingereza ina uhaba mkubwa wa madereva wa malori kwa sasa hali iliyopelekea kuwepo uhaba wa mafuta vituoni na jeshi la nchi hiyo linajaribu kuingilia kati kwa kutoa madereva.

Hivyo mtanzania yoyote mwenye fani hiyo mchongo ndio huo hauhitajiki kuwa na kadi ya chama.

Usijesema ajira hakuna, Uingereza ni rafiki wa Tanzania na CCM pia.
 

mugah di matheo

JF-Expert Member
Jul 28, 2018
5,318
2,000
Uingereza ina uhaba mkubwa wa madereva wa malori kwa sasa hali iliyopelekea kuwepo uhaba wa mafuta vituoni na jeshi la nchi hiyo linajaribu kuingilia kati kwa kutoa madereva.

Hivyo mtanzania yoyote mwenye fani hiyo mchongo ndio huo hauhitajiki kuwa na kadi ya chama.

Usijesema ajira hakuna, Uingereza ni rafiki wa Tanzania hiina CCM pia.
Huwezi kutua London bila kuchanja,na watanzania mmemgomea step mom
 

brazaj

JF-Expert Member
Jul 26, 2016
16,448
2,000
Uingereza ina uhaba mkubwa wa madereva wa malori kwa sasa hali iliyopelekea kuwepo uhaba wa mafuta vituoni na jeshi la nchi hiyo linajaribu kuingilia kati kwa kutoa madereva.

Hivyo mtanzania yoyote mwenye fani hiyo mchongo ndio huo hauhitajiki kuwa na kadi ya chama.

Usijesema ajira hakuna, Uingereza ni rafiki wa Tanzania na CCM pia.

Acheni kuokoteza habari kuwa kazi hizo zipo.

Uingereza imesema ina upungufu wa madereva wa malori ikibidi wataendesha wanajeshi wake si madereva kutoka nchi za magaidi!

Kuendesha gari kwa beberu? Tena lori? Hujui hilo ni bomu? Kwani leseni zetu hata anazitambua?
 

johnthebaptist

JF-Expert Member
May 27, 2014
51,120
2,000
Acheni kuokoteza habari kuwa kazi hizo zipo.

Uingereza imesema ina upungufu wa madereva wa malori ikibidi wataendesha wanajeshi wake si madereva kutoka nchi za magaidi!

Kuendesha gari kwa beberu? Tena lori? Hujui hilo ni bomu? Kwani leseni zetu hata anazitambua?
Endelea kukariri, wajanja wa hapo Ufipa akina Mrangi wanachangamkia tenda.

Dunia ni kijiji!
 

kitimtim

JF-Expert Member
Nov 24, 2010
1,039
2,000
Uingereza ina uhaba mkubwa wa madereva wa malori kwa sasa hali iliyopelekea kuwepo uhaba wa mafuta vituoni na jeshi la nchi hiyo linajaribu kuingilia kati kwa kutoa madereva.

Hivyo mtanzania yoyote mwenye fani hiyo mchongo ndio huo hauhitajiki kuwa na kadi ya chama.

Usijesema ajira hakuna, Uingereza ni rafiki wa Tanzania na CCMM

MI NASUBIRIA TENDA YA KUGAWA MBEGU ZA KIUME HUKO UZUNGUNI,
 

Allency

JF-Expert Member
Jan 27, 2011
8,797
2,000
Uingereza ina uhaba mkubwa wa madereva wa malori kwa sasa hali iliyopelekea kuwepo uhaba wa mafuta vituoni na jeshi la nchi hiyo linajaribu kuingilia kati kwa kutoa madereva.

Hivyo mtanzania yoyote mwenye fani hiyo mchongo ndio huo hauhitajiki kuwa na kadi ya chama.

Usijesema ajira hakuna, Uingereza ni rafiki wa Tanzania na CCM pia.
Nkaendeshe lory nipinduke nalo then lilipuke nife kabla ya umri wangu. Sitaki
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom