Maelezo yaliyothibitishwa jinsi ya kutumia internet bure.. Kama mimi muongo nipeni adhabu yoyote | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maelezo yaliyothibitishwa jinsi ya kutumia internet bure.. Kama mimi muongo nipeni adhabu yoyote

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by jozzb, Oct 14, 2011.

  1. j

    jozzb Member

    #1
    Oct 14, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    asanteni sana..badala ya kuelimisha,nimekumbana na vijembe vingi hivyo nimeamua niifute hii thread!!!!!!!
     
  2. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #2
    Oct 14, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,425
    Likes Received: 2,134
    Trophy Points: 280
    Asante mkuu!
     
  3. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135





    Darasa lako ni la kutufundisha wizi?
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 29,478
    Likes Received: 9,880
    Trophy Points: 280
    mbona nao airtel ni wezi tu
     
  5. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,848
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    kweli mkuu.
     
  6. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,973
    Likes Received: 1,748
    Trophy Points: 280
    Unataka kufundisha watu kuwa wezi?. Ulaaniwe kwa wizi wako?.
     
  7. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #7
    Oct 14, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,973
    Likes Received: 1,748
    Trophy Points: 280
    Kuna uwezekano wa kutoa na kuweka laini kwenye moderm bila ya kuichomoa kwenye PC?. Nijuzeni wandugu.
     
  8. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #8
    Oct 14, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,588
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Na wewe unataka kuiba?
     
  9. M

    Majala Kimolo JF-Expert Member

    #9
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 344
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Umetumwa kufanya Promo? Hiyo ipo wazi kwani hutoa bonus kwa kila salio uliloongeza na bonus hiyo hutumika muda ulioutaja.
    Hongera kwa kufanya Promo
     
  10. j

    jozzb Member

    #10
    Oct 14, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ninacho maanisha ni kwamba,mfano,leo ni tarehe 14.unataka tarehe 15 utumie free.fuata hayo maelezo ila hakikisha kuwa computer huizimi wala modem huichomoi. Ukichoka basi unaweza ukaichomoa ila ndo basi tena
     
  11. j

    jozzb Member

    #11
    Oct 14, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13

    hii siyo promo!!!!!!!!!
    Ni kweli unkiongeza salio unapewa bundle la usiku ambalo mwisho wake ni saa kumi na mbili asubuhi na si siku nzima..naamni umeelewa
     
  12. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #12
    Oct 14, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,280
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    instead of thanking for inf sharing watu wanalalamika..cha msingi kama unahitaji service ijaribu! kama hujaipenda unaipotezea!!
     
  13. nxon

    nxon JF-Expert Member

    #13
    Oct 14, 2011
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,127
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    acheni lawama za kijinga kama utaki wizi piga kimya.....!!!!
     
  14. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #14
    Oct 14, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 5,126
    Likes Received: 3,083
    Trophy Points: 280
    huuu siyo wizi ni kazi ya ma xperts kuonehsa holes kwenye system kama hizi na ndiyo inawapa wataalam wao challenges za kuboresha huduma na kugundua technolojia mpya kwani challenges ndo msingi wa maendeleo na ndo kazi za huckers
     
  15. Paje

    Paje JF-Expert Member

    #15
    Oct 15, 2011
    Joined: Apr 24, 2010
    Messages: 1,198
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hakuna cha uexpert hata kimoja. ni kutupotezea muda tu. hamna hole wala niini
     
  16. P

    Paul S.S Verified User

    #16
    Oct 15, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,906
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    Mkuu siamini kama wewe umeandika post hii
    Hili ni jukwaa la teknolojia jamani na hizi ndio changamoto zake
     
  17. P

    Paul S.S Verified User

    #17
    Oct 15, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,906
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    Pole mkuu unajua hapa JF kuana pumba na mchele, yaani kwenye msafara wa mamba na kenge pia wamoendelea kutupa maujanja mkuu, hii ndio teknolojia yenyewe
    Umefuata nini huku, huku hatuna longo longo bana ni kupeana maujanja
    Hebu muangalieni naye huyu alivyo kigeu geu
    Mkuu u said it all
    Nachukia sana watu wanapolifanya jukwaa la hili kama la siasa vile, kama unaona vipi potezea bana
    Hapa ukileta maujanja watu watahoji utendaji kazi wake na si vinginevyo
     
  18. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #18
    Oct 15, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,603
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Inawezekana kabisa. Kama Huawei ndo kabisaa..
     
  19. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #19
    Oct 15, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,603
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Inawezekana kutoa line na kuweka nyingine.
     
  20. Kwetu Iringa

    Kwetu Iringa JF-Expert Member

    #20
    Oct 15, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 359
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Jamani tusikatishane tamaa bure!! Kwani hii ni thread ya kwanzanya aina hii?? Mbona thread za namna hii nyingi sana zimepita humu bila ya kuwatukana waanzishaji?? Kwa mfano tulifundishwa humu jinsi ya ku-hack huawei modems. Jozzb kakosa nini mpaka atukanwe??? Acheni hizo jamani!! Kama hutaki potezea tu waache wanaotaka. Pole Jozzb, usikate tamaa, tuletee vitu vingine utakavyoona vitatufaa.
     
Loading...